เจ้าของ: BOBBY
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รวมภาพกิจกรรม มีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ครั้งที่ 1 (ภาพอยู่หน้า 1,10,11,12,14,23)

[คัดลอกลิงก์]
ขอขอบคุณทีมงานทุกคนค่ะที่ร่วมกันจัดงานนี้ขึ้นมา

ไม่น่าเชื่อว่าสังคมออนไลน์จะอบอุ่นได้มากขนาดนี้

ยินดีมากๆที่ได้รู้จักทุกๆคนค่ะ ^^
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-10-18 09:40:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
{:13_946:}
ตลกรูปตัวเองง่ะ
หุหุหุมีแต่คนหล่อๆ สวยๆ อิอิอิ
อยากไปบ้าง เอาไว้คราวหน้า โรสจะไปด้วยนะคะ อิอิ

เมื่อวานติดเสริมจมูก 555

สวยๆ หล่อๆ ทุกคนเลย:)
เหอๆๆๆๆๆ   มีแต่คนน่ารัก ๆ ทั้งนั้นเลย......จิงๆนะ

อบอุ่นมากมายค่ะ
ช่ายๆๆๆ   
กลับจากงานคราวนี้ รู้ทันทีว่าเราต้องทามรายอีกเยอะ
ไม่งั้น  ไม่ทันแน่ๆ
เห็นรูปแล้วเสียดายที่ไม่ได้ ไปอะ ครับ T_T
แต่ว่าหล่อคมสวยเี่ฉี่ยว กันทุกคนเลยครับ ชอบๆๆ อิอิ
วู้ๆๆ

เเจ่มมากกกกก

พี่ๆเขาหล่อมากอ่า
ช้า ...............ไป

เสีย ดาย มากมาย.........

ปีหน้า ม่าย พลาด            อิอิ
มีแต่คนหล่อๆ สวยๆ ทั้งนั้น (รวมทั้งเราด้วย)

กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ดีนะเนี่ย ที่อยู่หลังๆ ถ่ายรูปไม่ขึ้นกล้อง แย่ๆๆ หน้าเหลี่ยมชะมัด 55++
สงสัย ต้องลดน้ำหนักด่วนแล้วเรา
รูปอืดมากกกก
หรือโทษคนถ่ายดี ถ่ายไงให้อืดเนี่ยย 555 ...
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-10-18 08:40

แค่นี้ ก็หล่อ ซะจนเค้าเกือบจะห้ามใจไม่อยู่ แหนะ !!

เอิ๊กกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  
อิฉฉา หนึง จัง ได้ถ่ายคู่กับน้องปลาด้วย

กรี๊ด!!!!!อารมณ์จะเสียแต่ละคนสวยๆ+หล่อๆเว่อร์ค๊อด ค๊อด ต้องรีบติดต่อคุณหมอด่วนๆแร่ะ มากู้ซากที่หน้านู๋หน่อย[ก้ออยากดูดีบ้างนิหน่า] อิอิ..
ตลกจริงๆ

ตัวจริงหล่อกว่าเยอะ

แต่พี่ก็ดูไม่ได้เหมือนกัน

ขึ้เหร่กว่าแบ๊งค์อีก ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-18 04:38

พี่โอมตัวเปนๆ หน้าเด็กมากมายยยย  ใจดีอีกต่างหาก ถามอะไรพี่โอม ก็ตอบได้หมดทุกเรื่องจิงๆ  

อยากไปมิตติ้งครั้งที่ 2  ไวๆ อะพี่โอม จัดอาทิตย์หน้าเลยดีมะพี่โอม   

ปล.  ตัวเปนๆ สวย-หล่อ กว่าในรูปทุกคนเลยคร่า  ใครไม่ได้ไป น่าเสียดายมากมาย  
คุงพี่ปลา ไหนว่าจะไม่เซกซี่งัยค้าบ นั่นแน่
ช่ายๆๆๆ   
กลับจากงานคราวนี้ รู้ทันทีว่าเราต้องทามรายอีกเยอะ
ไม่งั้น  ไม่ทันแน่ๆ ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-18 11:01

จะทำอะไรอีกหล่ะครับเนี่ย หล่อแล้ว ๆ
อย่าทำเลย ผมตามไม่ทัน
เสียใจที่สู๊ดดดดดดดดดดดดดดดดด                                                                                                         มิมิตติ้งครั้งที่2 จัดขึ้นเร็วๆได้มั้ยคะ
พี่โอมตัวเปนๆ หน้าเด็กมากมายยยย  ใจดีอีกต่างหาก ถามอะไรพี่โอม ก็ตอบได้หมดทุกเรื่องจิงๆ  

อยากไปม ...
ต้นฉบับโพสโดย jamebond เมื่อ 2009-10-18 11:50

เจมส์บอน พี่หมิวช่ายปะครับ ?
กลัวจำคนผิดจัง
55
ตลกจริงๆ

ตัวจริงหล่อกว่าเยอะ

แต่พี่ก็ดูไม่ได้เหมือนกัน

ขึ้เหร่กว่าแบ๊งค์อีก ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-10-18 04:38

ในรูปดูไม่ได้เลยครับพี่โอม (ตัวจริงก็ดูไม่ได้อยู่แล้ว55 )
ผมขี่เหร่โคตรๆอะ อาย
><
ดีนะเนี่ย ที่อยู่หลังๆ ถ่ายรูปไม่ขึ้นกล้อง แย่ๆๆ หน้าเหลี่ยมชะมัด 55++
ต้นฉบับโพสโดย anuyut เมื่อ 2009-10-18 11:43

ทีแรกเดินเข้ามา นึกว่าฝรั่ง 555
สีผมสวยดีครับ

เพิ่งจะมาคุ้นหน้าอีกทีตอนเห็นรูป avatar ใเวบนี่แหละ
ตอนในงานไม่คุ้นเลย สงสัยเพราะสีผม
เจมส์บอน พี่หมิวช่ายปะครับ ?
กลัวจำคนผิดจัง
55
ต้นฉบับโพสโดย lifealone เมื่อ 2009-10-18 11:53

ช่ายแร้วคร่า  พี่ใส่เสื้อสีดำ ผ้าพันคอ อะคร่า

^^
หล่อๆๆสวยๆกันทั้งนั้นเลย
อัพรูปเร็วๆนะคะกำลังสนุกเลยอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้