เจ้าของ: mystically
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาดูจมูก เป็นแท่ง กับ เป็นสัน ว่า ต่างกันอย่างไร

[คัดลอกลิงก์]
ครั้งสุดท้ายสวยที่สุดค่ะ

โด่งได้ใจ

เเถมดูเนียนๆดีด้วยค่า
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 17:06:16 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อยากถามพี่โอมและพี่ๆทุกคนที่พอจะตอบผมได้อะคับ ว่า  เวลาทำจมูกไปแล้ว  ตรงส่วนหัวตา  มันจะรั้ง เป็นแบบตาเห ...
ต้นฉบับโพสโดย pisit24_6 เมื่อ 2009-5-4 08:51

รูปทรงของตาคงเปลี่ยนไปบ้าง

แต่เป็นไปในทางที่ดี

ไม่ถึงกับรั้งนะครับ

ตาจะเปลี่ยนมากน้อยขึ้นอยู่ที่ว่า เรายกสันจมูกตรงระหว่างตามากน้อยแค่ไหน

ถ้ายกไม่สูงมากก็แทบไม่แตกต่างเลย

แต่ถ้ายกสูง คุณหมอก็จะประมาณให้ โดยไม่ทำให้ตารั้งอย่างที่ถามมาครับ
28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 17:09:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครั้งสุดท้ายสวยที่สุดค่ะ

โด่งได้ใจ

เเถมดูเนียนๆดีด้วยค่า
ต้นฉบับโพสโดย somjeed เมื่อ 2009-5-4 10:20

ใช่ครับน้อง somjeed

ที่พี่ชอบก็ตรงนี้แหละครับ

โด่งแล้วดูเนียนๆ ไม่ดูแปลกๆอ่าครับ
ขอบคุณความเห็นของทุกๆคนนะครับ

ทุกคนลงความเห็นตรงกัน พี่ก็ชอบครั้งสุดท้ายนี่มากสุด

ทุกวันนี้ ส่องกระจก ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-5-4 05:58

นอยด์เรยเรา ว่าไม่น่าไปตัดปีกมาก่อนเรย

คิดเหมือนพี่โอมอ่ะ
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-4 18:26:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แต่ของซีไม่เหมือนของพี่นี่นา

วันที่พี่เจอซี พี่ก็สังเกตุปีกจมูกซี

ก็โอเคนะ ของพี่ตัดจนปีกมันหุบและย้อยอ่ะ

จริงๆหมอก็แก้ให้ได้ แต่มันขี้เกียจแล้วอ่ะ

แค่นี้พี่ก็ว่า ดีขึ้นเยอะแล้ว เลยไม่ได้ให้คุณหมอแต่งปีกให้อีก

ถ้าซีเห็นพี่ก่อนให้คุณหมอแก้ ซีจะเห็นว่า ปีกจมูกมันหลุบๆ รูจมูกก็เบี้ยว(ไม่ใช่รูไม่เท่ากันนะ)

ไม่ต้องนอยด์หรอก ดีแล้ว เชื่อพี่
แต่ของซีไม่เหมือนของพี่นี่นา

วันที่พี่เจอซี พี่ก็สังเกตุปีกจมูกซี

ก็โอเคนะ ของพี่ตัดจนปีกมันหุบและย้อ ...
ต้นฉบับโพสโดย mystically เมื่อ 2009-5-4 18:26

โอเคคัฟพี่โอม  

แต่ยังไงวันที่แก้จมูกให้คุณหมอ ช่วยดูแล้วกะช่วยแต่ง

ให้มันสมดุลกะดั้งใหม่คงได้เนอะ อิอิ

ขอบคุณพี่โอมนะค้าบ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
34#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 02:20:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่โอม ที่ว่าไม่น่าตัดนี่ ไม่ควรใช่ป่ะครับ กั้งก็กะตัด แบบซีอ่ะ

เนื้อบางลงฉีดซิลิโคนที่ปีกได้ป่ะครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย GhongTawaN เมื่อ 2009-5-4 20:11

ที่ว่า ไม่น่าตัดปีก ต้องแล้วแต่เคส

เคสพี่ ถ้าไม่ตัดปีกตอนนั้นจะดีกว่าอ่ะครับ

พี่ยังไม่เคยเห็นจมูกกั้งเลยตอบไม่ได้

แต่ที่พี่อยากแนะนำคือ อย่าตัดปีกจมูกพร้อมกันกับตอนเสริม

เสริมก่อน พอเข้ารูป ค่อยตัดสินใจอีกที

คนที่น่าตัดปีกต้องเป็นคนจมูกบานจริงๆ

ถ้าบานไม่มาก พอเสริมโด่ง มันจะหุบลงไปอยู่แล้วครับ

ส่วนเรื่องฉีดซิลิโคนนี่ไม่แนะนำเลย

แต่ถ้าฉีดคอลลาเจนยังน่าสนใจกว่านะครับกั้ง
24+25  พี่อายุ 50 กว่าแล้วเหรอครับ โอ้วววว ไม่น่าเชื่อ ดูเหมือนน่าจะไม่ถึงนะ
ช่ายๆๆม่ายน่าเชื่อ
ว่าอายุจาขนาดน้าน
คริคริ
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 02:33:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
24+25  พี่อายุ 50 กว่าแล้วเหรอครับ โอ้วววว ไม่น่าเชื่อ ดูเหมือนน่าจะไม่ถึงนะ
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-5-5 02:26

พี่เกิด ปี1960 ปีนี้ 2009

ลองบวกลบดูนะครับ
ยังไงก้ม่ายน่าจาถึง
อยู่ดี

บอกเคล็ดลับน่าเด้งนู๋หน่อย ย
จาอาวไว้ใช้ตอนโต
คริคริ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 02:47:45 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ยังไงก้ม่ายน่าจาถึง
อยู่ดี

บอกเคล็ดลับน่าเด้งนู๋หน่อย ย
จาอาวไว้ใช้ตอนโต
คริคริ ...
ต้นฉบับโพสโดย Ezii เมื่อ 2009-5-5 02:35

คำถามนี้มีคนถามบ่อยเหมือนกัน

ตอนเจอน้องๆที่คลีนิค

เหมือนนั่งจดเลคเช่อร์

จดสูตรกันใหญ่เลย

น้องๆบางคนอยากให้มีหัวข้อนี้ในเวบด้วย

แต่พี่ยังไม่แน่ใจ เพราะ ต้องวิเคราะห์เป็นคนๆไป

ผิวแต่ละคนไม่เหมือนกัน เคล็ดก็จะต่างกันไปด้วย

มีเคล็ดแต่ไม่ลับ พี่ไม่หวงสูตร ถ้าน้องๆจะใช้ได้ผลนะครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ช่ายยยยแล้วครั้งสุดท้ายนี่สวยสุดๆจริงๆค่ะ
ครั้งที่ 3 ค่ะสวยที่สุด แถมค่าใช้จ่ายก้อไม่มาก ทำครั้งที่ 3 กะหมอท่านไหนอะค่ะ
โอมได้เมลพี่ตอบกลับไปเหรอเปล่า
อยากได้เคล๊ดลับหน้าใส เด้ง จาำกพี่โอมมั่งอะคับ
45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 02:10:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครั้งที่ 3 ค่ะสวยที่สุด แถมค่าใช้จ่ายก้อไม่มาก ทำครั้งที่ 3 กะหมอท่านไหนอะค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย nuttinee เมื่อ 2009-5-5 14:23

ทำครั้งสุดท้ายกับคุณหมอเฉลิม ที่ฟอร์จูน รัชดาครับ
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 02:26:24 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ลองมาดูรูปเต็มๆกัน

ที่จริงไม่อยากลงรูปเต็มๆเท่าไหร่ เพราะ เห็นน้องๆลงรูปแต่ละคน

พี่คงต้องหลบไปเลย

แต่มีบางคนอยากเห็นภาพรวมก็ลองดูแล้วกันครับ

เพิ่งถ่ายรูปสดๆเมื่อครู่นี้เอง
ครีม บำรุงผิว ไม่มาติดต่อเปงฟรีเซนเตอร์มั้งเหรอ
ครั้งที่ 3 นี่ เด็ดดวงสุด ๆ แล้วอะพี่ โอม

แต่ครั้งแรก มันเป็นแท่งแบบว่าน่ากัวยังไงไม่รู้อะ
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 18:00:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครีม บำรุงผิว ไม่มาติดต่อเปงฟรีเซนเตอร์มั้งเหรอ
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-5-6 14:31

มีเหมือนกัน แต่ไม่กล้าอ่ะซี

ไม่มั่นใจอย่างแรง
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-6 18:04:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ครั้งที่ 3 นี่ เด็ดดวงสุด ๆ แล้วอะพี่ โอม

แต่ครั้งแรก มันเป็นแท่งแบบว่าน่ากัวยังไงไม่รู้อะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Arty เมื่อ 2009-5-6 15:17

พี่นึกว่า อาร์ทหายไปไหน

ไม่เห็นมาพักนึงล่ะ

พี่ก็ชอบหนสุดท้ายนี่แหละ โด่งมาจากหัวคิ้วเลย

ไม่โด่งเว่อร์ด้วย ตอนนี้ถ้ามองจากข้างหน้า ด้านตรงจมูกก็เรียวกว่าในรูปอีก

หมอบอกครบ 3 เดือน จะเรียวยาวเหมือนต้นแบบที่พี่เอาไปเป็นแบบเลย

ตอนเป็นแท่งๆ ไม่รู้พี่ปล่อยไว้บนหน้าได้ไงตั้งหลายปี

ไม่น่ากลัว แต่น่าเกลียดอ่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้