เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[กระทู้ไร้สาระ] มาเล่นเกมข้างบนถาม ข้างล่างตอบกันครับผม..

[คัดลอกลิงก์]
เดี่ยวนี้ไข่ไว้ฉี่เหรอค่ะ
น้องทรายใคร่รู้

น้องทรายโง่ หรื อคนถามเมานม เค่อะนี่

ไม่ไหวจะเคลียร์ อ่อนเพลียจะดู
สงสัยจะมีสิทธิ์นะครับ เพราะฉะนั้น เอามาติดผมบ้างดิ
+55+
ติดเป็นเพื่อน จะได้ไม่เครียด

ถามรีล่าง วันนี้คุณออกกำลังกายเเล้วหรือยังครับ
ยังเลยค่ะ ว่าเย็นนี้จะไปตีแบด

รีล่าง ไปด้วยกันป่ะ
ตอบ   ออกส่วนไหนอ่ะคับ  

ถ้าส่วนนั้น  เมื่อกี้  เราก็ไพรเวทกันอยู่นิ  อิอิ

ถามล่างต่อ   

ทำไม  ทำไม ทำไม  คุณมาตอบผมอ่ะคับ  ??  ๕๕๕
ไปด้วยครับ แต่ไม่มีตังค์นะ ไปที่ไหนอ่า
อิอิ

รีล่าง ตอนนี้คุณกำลังคิดอารายอยู่
ตอนเช้าตื่นสาย ไปออกกำลังกายไม่ทัน กะว่าคงไปเย็นนี้อะครับ

แล้วข้างล่างอะ มีเพื่อนออกกำลังกายแล้วรึยัง :)
กำ คำถามรวน เหอ ๆ ตอบไรดีหว่า
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 14:35

ตอบ หนุ่ม ๆ รุมมาพร้อมกันเลยค่ะ ณ จุดนี้

ถามว่า แรงไหม แรง ถามว่ารับได้ไหม ทรายรับได้  (ไม่เกรงใจเพื่อนที่มหาลัยด้วย)

ถาม คุณคิดว่าทรายสวยกว่าแฟนคุณมะค่ะ ณ จุดนี้
แก้ไขล่าสุด homoarmy เมื่อ 2009-7-8 14:38

5 5 5
รุมไรครับ น้องทราย รุมโทรม หรือ รุมทืบ (อ่ะ ล้อเล่นน้าคร๊าบ)

ตอบ สวยกว่าครับ เพราะแฟนผมม่ายเรียกว่าสวย +55+

ถาม คุณคิดว่า คืนนี้คุณจะทำไรก่อนนอน
ถ้าเป็นน้องทรายอาจโดนรุมตื๊บ

แต่ถ้าเป็นก้อง อาจโดนรุมจีบได้

เหอะ ๆ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 14:41

จะทำไรก็รีบทำเหอะค่ะ คุณพี่ ทรายรับได้หมด ณ จุดนี้

ซาดิสต์บ้าง   เป็นหมู่คณะบ้าง อะไรบ้าง

คนมันสวย เป็นดาวมหาลัย

หรือคุณพี่รีข้างบนไม่ชอบ ก็ ก้บเพ่อนน้องทรายได้ค่ะ

ดาวมหาลัยเหมือนกัน

โอเคป่ะ

ถาม คุณคิดว่าทรายสวยกว่าแฟนคุณมะค่ะ ณ จุดนี้
ตอบก่อน เดี๋ยวกระทู้จะออกทะเลหมด

น้องทรายไม่สวยอ่ะ แต่น่ารักนะ

กินข้าวกลางวันกะอะไรกันครับ
กินกะเพรา เเต่อยากกินคนถามมากกว่า

+55+

ถาม ฝนตกยังครับ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 14:52
5 5 5
รุมไรครับ น้องทราย รุมโทรม หรือ รุมทืบ (อ่ะ ล้อเล่นน้าคร๊าบ)

ตอบ สวยกว่าครับ เพราะแฟนผมม่ายเรียกว่าสวย ...
ต้นฉบับโพสโดย homoarmy เมื่อ 2009-7-8 14:35

น้องทรายคิดว่า จะเจียดเวลา ที่หนุ่มๆ ตามจีบ โทรหาคุณนะค่ะ โอเคป่ะ สักสองนาที คงเสร็จแล้ว ณ จุดนั้น เอ ได้กลิ่น สัตว์ป่าสงวนแถวนี้ ว้ายกวาง เลียงผา น้องทรายอยู่สวนสัตว์ดุสิตนี่นา โอเค

ตอบ bluezone กินข้าวกลางวันกับช้อนและส้อมค่ะ โอเคป่ะ

ถาม คุณคิดว่า น้องทรายแรงมากไหมค่ะ ณ จุดนี้/[color]
กะลังตก และ หนักมาก

รีล่างชื่อไร จีบได้มั๊ย 55
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 15:02

ว้าย เก้ง  

เขาสวยจัง

โทษทีค่ะ น้องทราย อยู่ สวนสัตว์ดุสิต

เก้ง กวาง เต็มเลยเค่อะ ตัวใหญ่ๆ เป้งๆทั้งนั้นเค่อะ คูณผู้โชมมมมมมมมมมม

ตอบ bluezone  เดี่ยวขอเปิดสมุดคิวก่อนนะค่ะ   วันเสาร์ บ่ายสามว่าง โอเค่ค่ะ นัดเดทเลยแล้วกัน ณ จุดนั้น

คำถาม   คุณคิดว่า ใครสวยกว่าน้องทรายค่ะ ในห้องนี้  จะมีเหรอ ทรายว่าไม่นะ
ฮา ฮา

น้องทรายอยู่สวนสัตว์ ทำงานเป็นตัวไรอ่าคับ
เรื่องนี้ชื่อ ผู้หญิง 5 บาป ใช่ป่ะคับ
น้องทรายครับ สวย หรือ ซวย อ่ะ
เเต่คงไม่มีใครสวยกว่าน้องทรายเเล้วล่ะ สวยแปลกแบบนี้ หายาก

รีบนเรื่องไหนอ่า ที่น้องทรายโพสหรอ

รีล่าง ชื่อไรครับ
คำถาม   คุณคิดว่า ใครสวยกว่าน้องทรายค่ะ ในห้องนี้  จะมีเหรอ ทรายว่าไม่นะ
ตอบ  กับข้อนี้ยังต้องถาม เพราะหลักฐานมันมีอยู่ทนโท่  (แอบอมยิ้มแล้วเอามือชี้ไปที่แก้มอันบอบบาง)

ถามข้างล่าง   

คุณคิดว่าผมกับน้องทรายมีโอกาสพัฒนาความสัมพันธ์ไปมากกว่านี้ไหมคับ
ถาม คุณคิดว่า น้องทรายแรงมากไหมค่ะ ณ จุดนี้ ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 14:46

ไรเเรงครับ กลิ่นตัวหรอ อันนี้ต้องพิสูจน์ก่อนนะ
ตอบน้องทรายนะคะ

คงไม่มีใครกล้าพยามสวยไปกว่าน้องทรายแล้วหล่ะค่ะ

ยกให้เลย นางงามพยายามสวย ณ ดั้งโต่ง

ถาม ไรดีคิดไม่ออก

รีล่าง ถามแทนละกัน ได้ป่ะ
ฮ่าฮ่า คำถามคำตอบมันเริ่มจะไม่ match กันแล้ว
อยู่สวนสัตว์ น้องทรายน่าจะเป็นตัวประหลาดนะ ฮ่าฮ่า
แก้ไขล่าสุด homoarmy เมื่อ 2009-7-8 15:15

รีบน ช่ายเลยครับ งงไปหมดล่ะ

ขอตอบคุณMelodies18 ล่ะกัน ... คงไม่ได้ล่ะครับ เพราะผมจองคุณไว้ล่ะ .. ฮา ฮา .. หรือ จองน้องทรายดีหว่า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้