เจ้าของ: ก้องตะวัน
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[Please, Watch out!!] ramina คือใครน๊า เพื่อนๆอยากเห็นความสวยของ ramin

[คัดลอกลิงก์]
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
26#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 11:21:30 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 11:30:13 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 11:36:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เอาตะหมูกพี่มะนู๋กั้งจ๋าคริคริ......มาช่วยดันดาราอ่ะ
นั้นน่ะซิ กั้ง
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 12:17:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ที่ว่าพาเพลิน อ่ะ พาไปไหนหรอ
ramina สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 12:51:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
รอดูด้วยคน ค่ะ
เห็นพี่กั้งแล้วนึกถึง รายการเก่าที่น้องทรายชอบมาก

แต่เจออุ้มไปแล้ว
55+
รอดูเหมือนกัน ดัน ดัน ดัน
เอ่อ ดิชั้นตกข่าวไปหรอคะเนี่ย โอเคค่ะ ดิชั้นจะช่วยดันนะคะ อยากเหนรูปน้องมีนาเหมือนกันค่ะ
มารอดูรูปเหมือนกัน
แหม พี่กั้งตามจิกจนได้นะเนี้ย เทพจิงๆ {:13_948:}
แร้วตกลงจะได้เห็นม่ะค่ะ
รอดู  ของดี
[color=Purple]เข้ามาช่วยดัน ตะหงิดๆมานานแล้ว
อยากเห็นรูปของมีนาเหมือนกัน  [{:13_932:}/color]
ดีค่ะ พี่กั๊ง

นู๋ฝนตกข่าวรัยป่ะคะเนี๊ยะ

อารัย ยังงัย มันตะหงิดๆ

แต่ม่ารุล่ะ นู่ก้ออยากเหน มันช่วยดัน ดารา  (รึป่าวเนี๊ยะ อิอิ)

45#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 20:55:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
46#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-8 21:00:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มี นาจัง น้องจะหลบพี่กั้งทำไม พอพี่มาน้องก็จากไป น้องไม่ต้องกลัว แค่ลืมลงรูปพี่ และเพื่อนๆไม่โกรธเคืือง ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-8 20:55

โหย พี่กั๊งโหดจัง อิอิ  

นู๋เหนคุน มีนา เค้าไปโพสรูปผู้ชายเค้าบอกเปนพี่ชายเค้าอ่ะคะ

แต่ประเด็นคือ เราอยากดูรูปคุนมีนาเนอะพี่กั๊ง
อยากดูรุปมีนาด้วยคนครับ ดันครับ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 21:19

อย่าเครียดกันนะครับ เดี่ยวไม่สบาย

ด้วยความเป็นห่วงทุกคน
มารอ เป็นเพื่อน คุณ กั้ง นะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้