เจ้าของ: plaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

งานเลี้ยงส่งพี่ข่านไปเมืองนอกจ้า ใครจะไปมาลงชื่อด้วยจ้า

[คัดลอกลิงก์]
รายงานด่วน จาก ยูบีซี

ว่า หลังรู้ว่า นางร้ายหน้าใสชื่อว่า ก ไม่มาร่วมงานปาตี้ ถึงทำให้หนุ่มเข้ม  ข ถึงกับเศร้าจะถอนตัวไม่ไปงานเกิดอาการน้อยอกนอ้ยใจที่ นางร้ายหน้า ก ปฏิเสษที่ร่วมงานออกงานคู่กัน แถมปันใจให้กับ ชายอื่นๆได้ลง คอ

หนุมมาดเข้ม ข  วอนสื่อไปลากคอ นางร้ายหน้าใส มางานให้จง  

เพราะว่าหนุมมาดเข้ม จะเกิดอาการ รั่ว ได้      ตอนออกงานอีเวร เอ้ยย อีเว้น คื่นวันปลอ่ยผี

* สื่อโปรดทำตามหน้าที่ ไปนำเสนอข่าว ฉาวคุ่นี้มาอีกรอบ  ว่าจะ เลี้ยวรถ *หรือ รีเทิร์น กลับมาที่ร่วมงานกันอีกครั้ง
ตอนนี้สงบลงแล้วคะ แบบว่า มิกล้าคะ อิฉันกลัวหวาย
ต้นฉบับโพสโดย earthty เมื่อ 2009-10-27 11:32

เห็นทีต้องโบยให้ หลังลาย ไอ้พวกนี้ ช่างกระไรเสียเจงๆๆ

ข้า รึ เลี้ยงดูปูเสื่อมาอย่างดี ยังมิวาย ก่อเรือ่งอีก
มามึน กับอักษรย่อ
อีกมะกี่วันได้เมากานแล้ว.....
แก้ไขล่าสุด Kuromi เมื่อ 2009-10-27 14:07
รายงานด่วน จาก ยูบีซี

ว่า หลังรู้ว่า นางร้ายหน้าใสชื่อว่า ก ไม่มาร่วมงานปาตี้ ถึงทำให้หนุ่มเข้ม  ข ถึงกั ...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-10-27 13:02

เอ่อ พระเอกมาดเข้ม ข. ดูท่าทาง จะจริงจังกะ นางร้ายหน้าใส ก มากเรยนะค่ะ 555+

มีปันใจให้ชายอื่นด้วย 555+เเละ ถึงกะลากคอ กันเรยทีเดียว

สรุปว่าพี่เนี่ย เเสดง บทพระเอกหรือ ตัวร้ายค่ะ

****ด่วนจาก เจ๊ติ่ม ทีวีพูนนนน

นางร้ายหน้าใส ก โต้ ข่าวเรื่องปฏิเสธการไปร่วมงานเลี้ยงส่งพระเอกมาดเข้ม ข

ทำให้กลายเปนเรื่องราวพาดพิงไปถึงขั้นมีมือที่สาม เข้ามาพัวพัน เปนเหตุให้สื่อต่างๆจับจ้องประเด็นนี้ขึ้นมา

นางร้ายหน้าใส ก ให้สัมภาษณ์ ว่าจะเป็นคนบันเทิงที่ควรจะเป็นแบบอย่างของเยาวชนไทย

เอ้ย...เกี่ยวกันไหม 555+(เอาใหม่) นางร้ายหน้าใส ก ให้สัมภาษณ์ ว่า ไม่ได้มีสัมพันเกินเรย มากกว่าคำว่าพี่น้อง

กับพระเอกมาดเข้ม ข เเล้วจะเกิดเรื่องมือที่3 ได้ยังไง วอนพี่ๆ สื่อมวลชน ชวนทำความเข้าใจด้วยนะ เรื่องเเบบนี้มัน

ทำให้เกิดความเสื่อมเสีย มากสำหรับผุ้หญิงตัวเล็กๆ คนนึงเเละ อาจจะทำให้เเฟนของพระเอกมาดเข้ม ข เข้าใจผิด

ได้ ไม่อยากให้สื่อไปบิดเบือนข่าวอีก เด๋วจะกลายเปนเรื่องใหญ่ค่ะ

ขอจบรายงานเเต่เพียง เท่านี้

สวัสดีค่ะ 555+

ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-10-27 23:13

โอ๋วววววว เเต่ ช้า เเต่
  ฮ่า ๆ   พี่ข่านขี้ใจน้อย
ก่อนอื่นต้องขอโทษทุกคนด้วยที่ไม่ค่อยได้ตอบ เพราะตอนนี้งานเยอะจริงๆ มีทั้งการฝึก และการยิงปืน การฝึกการป้องกันตัว กรารักษาความปลอดภัยบุคคล และยานยนต์ ไม่ค่อยมีเวลาตอบ แต่ได้มาอ่านอยู่เรื่อยๆ เนื่อจาก ตอนนี้มีคำสั่งจาก ทบ.ให้ปามปฎิบัติหน้าที่ทางสนามอีกตำแหน่งแน่งซึ่งช่วงนี้เป็นช่วงที่กำลังเตรียมความพร้อมของกำลังพลเพื่อที่จะปฎิบัติหน้าที่ในสามจังหวัดชายแดนภาคใต้ ซึ่ง ณ ตอนนี้ผมพร้อมมากๆแล้วที่จะลงไปทำงาน เพียงแต่รอคำสั่งเคลื่อนย้ายจากหน่วยเหนือ เมื่อคำสั่งจากหน่วยเหนือมาถึงหน่วยปฎิบัติ ก้อหมายความว่าผมก้อต้องไปทำงานทันที่ ภายใน24 ชม.วันนี้ก้อไปเข้าประชุมมา ที่ได้ข่าวมาคร่าวๆ คืออาจจะมาไปรายงานตัวที่ กองบัญาชาการที่ปัตตานี ประมาณวันที่1 พ.ย. นี้ซึ่งหมายความว่า ผมจะต้องเดินทางวันที่31ต.ค. ผมเลยอาจะไม่ได้ไปร่วมงานส่งพี่ข่าน  ตอนนี้ก้อได้แต่ภาวนา ว่าให้เดินทางหลังวันที่1 เพราะว่าอยากเจอเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนก่อนไปทำงาน เราเพราะคงเป็นเวลาอีกนาน กว่าจะได้มาเจอกันอีก เพราะภารกิจของผม ใช้ระยะเวลา 2 ปีถึงจะสับเปลี่ยนกำลังพล และจบภาระกิจกลับมาทำงานยังที่ตั้งปกติ ถ้าวันที่1นี้ไม่ได้ไป ก้อดีจะไปไปเจอกันก่อน แต่ผมคงต้องเดินทางไม่เกินวันที่15 พ.ย. นี้แน่นอน
ขอให้ได้ไปงานพี่ข่านนะครับพี่ปาม
ไม่นั้นพี่ข่านคงจะต้องเสียใจเพิ่มแน่ๆ
ก่อนอื่นต้องขอโทษทุกคนด้วยที่ไม่ค่อยได้ตอบ เพราะตอนนี้งานเยอะจริงๆ มีทั้งการฝึก และการยิงปืน การฝึกการ ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-28 12:18

อยากให้ไปได้นะครับ
ก่อนอื่นต้องขอโทษทุกคนด้วยที่ไม่ค่อยได้ตอบ เพราะตอนนี้งานเยอะจริงๆ มีทั้งการฝึก และการยิงปืน การฝึกการ ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-28 12:18

แมนจัง...

อ่านเเล้ว ซึ้ง รั้วของชาติ

เเมนมากกกกกกกกกกกกก
ชั้นสวย  จบ   
สวยจากภายใน
อิชั้นเป็นดอกไม้ดงปืน  คร่าา
สวยท่ีสุดเพราะมีแต่ปู้จายยยยยย
พุ่งนี้จะรู้วันเดินทางแน่นอน
ออกจากห้องประชุมจะรีบอัพเดทนะะะ
รักทุกฝากพ่ีๆดูแลแฟนปามด้วยนะดังมีรายช่ือต่อไปนี้
น้อง1
พ่ี1
น้องแบงค์
พ่ีข่าน
พ่ีอชิ
แฟนมีอยู่5คน
รักเพ่ือนๆ พ่ีๆ รักน้องๆทุกคน
รักแฟนทั้งหมดท่ีเอ่ยนามมาแล้วอย่บทะเลาะกันนะไม่ต้องแย่งกัน
ได้ทุกคน
อ้าว... แล้วลุงล่ะ ไหนว่าจะกิ๊กกัน...
อีกมะกี่วันได้เมากานแล้ว.....
ต้นฉบับโพสโดย kung_chay เมื่อ 2009-10-27 13:22

ไม้ไปเมาด้วยใช่ป่ะเนี่ย

สุดยอดน้องปาล์ม เจ๋งจริงๆ อ่านแล้วตื้นตันอ่ะ   สู้ๆน้าน้องปาล์ม พี่กิ๊ฟเป็นกำลังใจให้นะคะ
ออกจากห้องประชุมจะรีบอัพเดทนะะะ
รักทุกฝากพ่ีๆดูแลแฟนปามด้วยนะดังมีรายช่ื ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-28 18:53

เเล้ว พี่ ก ละค่ะ นางเเบบ ป

รายชื่อตกหล่นหรือป่าววววว
ตกสำรวจ
เพ่ิมรายช่ือ
ให้พ่ี   ก   อีกคน
ของลุงอ่ะ
เป็นเป็นกิ๊ก  อยู่อีกโผนึง
กิ๊กกะแฟน คนละบัญชีกันอ่ะ
ตอนนี้หมดปีงบประมาณแระ
ปีหน้าจะพิจารณาเล่ือนตำแหน่ง  จากกิ๊ก  เป็น แฟน  อีก89ตำแหน่ง
รักทุกฝากพ่ีๆดูแลแฟนปามด้วยนะดังมีรายช่ื ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-28 18:53

จะมารอฟังอัพเดทนะครับที่รัก (ของคนอื่น)
ตกสำรวจ
เพ่ิมรายช่ือ
ให้พ่ี   ก   อีกคน
ของลุงอ่ะ
เป็นเป็นกิ๊ก  อยู่อีกโผนึง
กิ๊กกะแฟน คนละบัญชีกันอ่ะ
ตอนน ...
ต้นฉบับโพสโดย mlap00 เมื่อ 2009-10-29 09:16

คร่ะ เเม่สาวเสน่ห์เเรงงงง
เห็นทีต้องโบยให้ หลังลาย ไอ้พวกนี้ ช่างกระไรเสียเจงๆๆ

ข้า รึ เลี้ยงดูปูเสื่อมาอย่างดี ยังมิวาย ก่อเรือ ...
ต้นฉบับโพสโดย southsiam เมื่อ 2009-10-27 13:03

เลี้ยงดูปูเสื่อกระนั้นหรือ บัดนี้ได้เพลาแล้ว ที่เสด็จพี่จักเลี้ยงดูปูเสื่อพวกข้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้