เจ้าของ: busza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เตือนใจ สำหรับคนที่อยากได้โด่งมากๆ จงมีความพอดีในตัวเอง

[คัดลอกลิงก์]
ขอให้หายไวไวนะคะ
เราก็เป็นอีกคนที่ซิลิโคลนยื่นแต่ตอนยื่นไม่เจ็บนะค่ะไปเอาออกก็ไม่เจ็บแค่ไม่กี่เดือนก็ใกล้จะหายแล้วตอนเอาออกสองอาทิตย์แรกน่าเกลียดมากไม่กล้าออกไปไหนเลยมีน้ำช้ำๆอยู่ตรงปลายจมูกแต่ไม่ถึงเดือนก็ค่อยๆยุบและหายแต่ก็ยังเป็นแผลเป็นอยู่นิดนึงตอนนี้อยากจะกลับไปใส่ใหม่เหมือนกันแต่ต้องรอให้กลับไทยก่อนและคุณหมอก็บอกให้รออีก4-5เดือนด้วยเห็นรูปคุณเจ้าของกระทู้แล้วน่ากลัวมากนะค่ะมีเหมือนน้ำหนองด้วยแต่ของเราไม่เป็นขนาดนั้นนะเดี่ยวเอารูปมาแชร์
นี่คือรูปตอนที่ยังไม่เอาออกค่ะซิลิโคลนยังยื่นอยู่เลย
นี่คือรูปที่เอาออกวันแรกค่ะ

และรูปนี้คือรูปหลังจากเอาออกได้3เดือนเดี่ยวไปใส่ใหม่อย่างสวยค่ะกลับไทยปีหน้าก่อนค่ะพอดีจมูกจะได้อยู่ตัวก่อนเราไม่ได้ทำโด่งเกินไปนะค่ะแต่ตอนไปเอาออกคุณหมอบอกใส่สูงเกินไปช่วยดูหน่อยค่ะว่าสูงไปไหมเพราะรูปตอนเอาใส่เมื่อ3ปีที่แล้วอยู่ข้างล่างนะค่ะเดี่ยวเอามาลงให้ดูหลังจากที่ใส่ได้3ปีกว่าลูกชายชนกระแทกเลยทำให้ทะลุ

รูปนี้ตอนที่ทำปีแรกค่ะสูงไปไหมค่ะแต่เราบอกให้หมอเอาแบบธรรมชาติแล้วนะ
คนที่ว่าหมอ อยากสวยต้องอดทนสิอย่าไปว่าคนอื่นเค้า
หายไวไวนะคับ สู้ๆ เดี๋ยวต้องกลับมาดีเหมือนเดิมในเร็ววัน
เห็นแล้ว น่ากลัวจัง ไม่กล้าทำ เลยอ่ะ
น่ากลัวจัง แต่ขอให้หายไวไวนะค่ะ แล้วทำมาแล้วกี่ปีค่ะ
น่ากลัวจัง..........สยิวเลย
วันนี้เราเพิ่งไปทำมา กะหมอบุญถิ่น รู้สึกว่า เหมือนนาเนียเข้าไปทุกทีแล้วอ่ะ  แงๆ ทั้งๆที่ไม่ได้บอกให้เอาโด่งๆนะ แต่ไหงมันโด่งอย่างนี้ก็ไม่รู้
กลัวจะทะลุจังเลย แต่ยังไงก้สู้ๆนะค่ะ เข้มแข็งมากคะ
อืม น่ากลัวจังเราก็คิดจะทำเหมือนกันแต่พอเห็นแล้วต้องกลับมานั่งทบทวนใหม่อ่ะ แล้วตอนนี้เธอเป็นอย่างไงบ้างค่ะ แบบว่าเป็นห่วงน่ะค่ะ
เป็นกระทู้เตือนใจเลยนะคะเนี่ย

น่ากลัวจิงๆ
น่าเห็นใจมาก ๆ ค่ะ
เป็นกำลังใจให้นะคะ
บุญรักษา พระคุ้มครอง
หายเป็นปกติค่ะ
ขอให้หายเร็วๆนะ เตือนใจได้ดีมากครับ

เเละไปทำเเบบไหนถึงออกมาขนาดนี้
เอ่อ.....น่ากัวอ่ะ ทำกะหมอรัยมาเหรอ จะไม่ไปเหยียบ เด็ดขาด!!
โอยยยย_อ่านแล้วเสียวจมูกใหม่ของเราเลย
บุญรักษานะคะเจ้าของกระทู้ แล้วก็เพื่อนๆ พี่ๆ ที่เข้ามาแชร์ประสบการณ์ด้วยค่ะ
แอบกังวลเลย เสริมจมูกนี่ถึงแม้เสริมไม่ได้โด่งมากก็มีสิทธิ์ทะลุด้วยนะคะเนี่ย น่ากลัวจริงๆค่ะ
ขอให้หายไวๆ นะคะ การแพทย์เดี๋ยวนี้ก้าวหน้าขึ้นมาก เชื่อว่ากลับมาสวยได้เหมือนเดิมค่ะ เป็นกำลังใจให้นะคะ
ทำที่ไหนมาค่ะเนี้ยทำไมเป็นอย่างนี้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้