เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครอยากมีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ยกมือขึ้นนนนน!!!!

[คัดลอกลิงก์]
ใกล้หมดเขตจองบัตรเข้าร่วมงานมีตติ้งแล้วนะครับ

หลายคนที่อยากให้ทางเวบจัดงานมีตติ้ง

ตอนนี้ก็จัดแล้วอยากให้มาร่วมงานกันเยอะๆ

ที่สำคัญ รายได้ทุกบาททุกสตางค์นำไปทำบุญทอดกฐินทั้งสิ้น

มาทำบุญร่วมกันนะครับ

รางวัลในงานก็เป็นรางวัลใหญ่ที่สมาชิกไม่ผิดหวังแน่นอนครับ

นานๆถึงจะจัดแบบนี้ซักครั้ง

รีบลงชื่อด่วนเลย ต้องการรู้ยอดที่แน่นอน

เพื่อเตรียมความพร้อมในการจัดงานต่อไป
ยังไม่ได้อัพดั้งเลยยยค่า

แต่อยากไปด้วยอ่ะ ได้ป่าวค๊า
ต้นฉบับโพสโดย pinky123 เมื่อ 2009-8-30 01:23

มาได้ทุกคนครับ

ยังไม่ได้อัพดั้ง ก็มาได้

เผื่อฟลุ๊คได้รางวัลอัพดั้งฟรีติดมือกลับบ้านนะครับ
สวัสดีคะ อยากไปด้วยจังเลย แต่ปีนี้คงไม่ได้ ถ้ามีมิ้ตติ้งปีหน้าขอเป็นเดือนเมษายนนะค่ะ อยากเจอสมาชิกดั้ง ...
ต้นฉบับโพสโดย ZwArTeRoOs79 เมื่อ 2009-9-14 07:27

คงต้องดูกระแสตอบรับจากการจัดครั้งนี้ก่อน

ถ้าหากครั้งนี้มีสมาชิกมาร่วมงานมากมาย และประสบผลสำเร็จด้วยดี

อาจจะจัดอีกในคราวต่อไป บางทีอาจเป็นช่วงเมษาที่แนะมาก็ได้ครับ

เพราะ การจัดแต่ละครั้ง นอกจากเป็นการพบปะพูดคุย

แลกเปลี่ยนความรู้ และให้ข้อมูลที่เป็นประโยชน์กับเหล่าสมาชิกแล้ว

รายได้ในการจัดงานทุกครั้ง จะนำไปทำบุญสร้างกุศลทั้งสิ้นด้วยนะครับ
ไปแน่ๆค่ะ อยากเดินบนพรมแดง พี่เค้าบอกมา ฉานจะเปนดาราฮอลลีวู้ดสักวัน คิคิ
แวะมาดันๆ ให้มามิตติ้งกันเยอะๆๆนะคะ
ไปแน่ๆค่ะ อยากเดินบนพรมแดง พี่เค้าบอกมา ฉานจะเปนดาราฮอลลีวู้ดสักวัน คิคิ ...
ต้นฉบับโพสโดย kimji เมื่อ 2009-10-10 07:16

เปลี่ยนสถานที่แล้วเลยไม่มีพรมแดง

ร้านใหม่เค้ามีแต่พรมเขียวครับ
แวะมาดันๆ ให้มามิตติ้งกันเยอะๆๆนะคะ
ต้นฉบับโพสโดย Nu_kAe เมื่อ 2009-10-16 04:13

ใช่ครับ มากันเยอะๆ
  ขอบคุณที่จัดดี ๆ แบบนี้ขึ้นมานะคะ....ขอให้มีแบบนี้อีกค่ะ
บอกด้วยนะคร๊าฟ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้