ดู: 42032|ตอบกลับ: 525
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[กระทู้ไร้สาระ] มาเล่นเกมข้างบนถาม ข้างล่างตอบกันครับผม..

[คัดลอกลิงก์]
เล่นเกมหนุกๆกันครับ

ชื่อเกมข้างบนถาม ข้างล่างตอบอ่ะครับ โดยที่คนข้างล่างต้องตอบคำถามคนข้างบน แล้ว ก็ถามคนข้างล่างต่อไป
โดยคำตอบจะมาก่อนคำถามนะครับ
หลายคนอาจจะเคยเล่นมาแล้ว
อิอิอิ

เริ่มกันเลยดีกว่า

ตอบ  มันไม่มีคนถามมา ไม่รุ้จะตอบอะไร
ถาม  คนข้างล่างคิดว่าคุณน่ารักมั้ย????
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 10:16
คนข้างล่างคิดว่าคุณน่ารักมั้ย
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-7-8 09:30

ตอบ ไม่รู้เพราะไม่เคยอยู่ข้างบนสักกะที อยู่ข้างล่างตลอดเลย เลยไม่รู้จะถามใคร คิดอาราย เค้าอยู่ชั้นหนึ่ง ไม่เคยอยู่ชั้น 2 3 4-9 สักกะทีเวลาอยู่หอ

ว๊าก เอาเรื่องจริงนะ คิดว่าตัวเองน่ารัก สุด ๆ เลยอะ ณ จุดนี้หรือใครจะเถียง
  แบบว่าแบบว่า โดมยังแพ้ ติ๊กยังหมอง อะไรประมาณนั้น แพ้อยู่คนเดียว คนถามนั้นแหละ อย่าให้เจอ โดนแน่

ถามต่อ

คุณคิดว่า  ใครแก่ที่สุดในห้องนี้  หมายถึง หน้าแก่นะครับ ไม่ใช่ อายุ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หนึ่ง ป้ากับลุง ไม่ยอมเล่นเกมส์ ด้วย  จัดการเลย ให้มาเล่นเกมส์

จับปั่นจิ้งหรีดเลย

ณ จุดนี้
คำถาม ของน้องทราย

คุณคิดว่า  ใครแก่ที่สุดในห้องนี้  หมายถึง หน้าแก่นะ ไม่ใช่ อายุ

ไม่ต้องตอบน้องทราย เพราะไม่ใช่น้องทรายแน่นอน หรือใครจะเถียง!!!!
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
โอเค ทรายจะไม่ตอบโต้ รีข้างบน เพราะคุณแม่ขอร้อง

ว่าแต่ ถามต่อสิเค่อะ พี่สุดหล่อ  น้องๆ เขารอตอบอยู่เค่อะ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 10:54

คำถามโดย ก้องตะวัน ถามว่า แล้วใครหล่อ และ สวย ขั้นที่อยากได้ไปเดทด้วยสักครั้งล่ะ

อันนี้ ถามหรืองงตัวเองเค่อะ  น้องทรายใคร่รู้

อะ ตอบก็ได้

ก็ฝรั่งที่นอนข้าง สุดหล่อ ไงเค่อะ คนนั้นแหละ ดูดีที่สุด ณ จุดนี้แล้วะค่อะ

คู่ควรบ้างอะไรบ้าง กับพี่สุดๆ เค่อะ

โอเคป่ะ

น้องทรายถามต่อ   

คุณคิดว่าใครใส่ซิลิโคน ได้โด่งจุดสุดยอด ที่สุดเค่อะ  
หนึ่งน่ารักที่สุด.........(เกี่ยวมั้ยเนี่ย)

รีล่างเห็นด้วยมั้ย
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 11:17

ชิ  ไม่สนใจคนหน้าตาดีกว่าบ้างอะไรบ้าง เค่อะ

ณ จุดนี้
น้องทรายขอไปเรียนก่อนนะค่ะ
คือว่าน้องทรายเรียนอยู่ มกรุงเทพ อินเตอร์นะค่ะ
แบบว่า มีการศึกษาบ้างอะไรบ้างอะค่ะ สวยแล้วฉลาดด้วย

น้องทรายถามต่อ   

กรี๊ดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดดด

น้องเขาตอบแล้วว่า หนึ่ง  ขอโทษค่ะ
น้องทรายมองไม่เห็น
คะๆ น้องทรายขอโทษค่ะ น้องทรายโง่เองบ้างอะไรบ้าง

สวยแต่โง่ ไม่ผิดชะมะค่ะ พี่
จิงๆ หนึ่งขาดไปข้อนึงนะเกมนี้ จิงคนนึงต้องมี 3 ข้อ

ข้อ 1 ตอบคำถามรีบน
ข้อ 2 อยากบอกอะไรใครก็ได้ หรืออยากพูดอะไรก็ได้
ข้อ 3 ต้องตั้งคำถามให้รีล่างตอบ

โอเคมะ   
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 12:46

ณ จุดนี้  ก้องขอไปให้การในชั้นศาล เท่านั้นครับ จบ จ๊าก

งั้นเราถามบ้าง ระหวาง สองที่ ดั้งโด่ง กะ อีกที่ ไม่เอ่ยชื่อรู้กันอยู่ ก้องชอบที่ไหนมากที่สุด

ตอบ ...
ต้นฉบับโพสโดย ก้องตะวัน เมื่อ 2009-7-8 12:24

ตอบแบบลูกธิดาแตงล้านเก่านะครับ  ขอบคุณครับ สำหรับคำถาม สำหรับตัวก้องแล้ว ก้องคิดว่า การที่เราได้รู้จักคนมากมาย ทำให้เราได้รับข้อมูลดีๆ และเรียนรู้เรื่องต่างๆมากมาย  ถามว่าแบบไหนดีกว่าแบบไหน ขอตอบณ จุดนี้ว่า ไม่สามารถนำมาเปรียบเทียบกันได้ เนื่องจาก ข้อดี ข้อเสียของแต่ละอย่าง ไม่เหมอนกัน สรุป ดีทั้งคู่ และผมรักเด็ก ครับ
จิงๆ หนึ่งขาดไปข้อนึงนะเกมนี้ จิงคนนึงต้องมี 3 ข้อ

ข้อ 1 ตอบคำถามรีบน
ข้อ 2 อยากบอกอะไรใครก็ได้ หรืออยากพู ...
ต้นฉบับโพสโดย freshnight เมื่อ 2009-7-8 11:16

ถามต่อ
ตัวเอง มีแฟนยัง ได้ข่าวว่าฮอต น้องทรายใคร่รู้เค่อะ คือ ทนไม่ได้ถ้าใครจะฮอตกว่า ณ จุดนี้

ตอบด้วยค่ะ ว่า ซีชคุณ มีแฟนยัง แฟนชื่อไร อายุเท่าไหร่ บ้านอยู่ไหน ทำอะไร เป็นใคร
ถามต่อ4295
ตัวเอง มีแฟนยัง ได้ข่าวว่าฮอต น้องทรายใคร่รู้เค่อะ คือ ทนไม่ได้ถ้าใครจะฮอตกว่า ณ จุดนี้

ตอบด้ ...
ต้นฉบับโพสโดย kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 12:38

ถ้า ใช้สิทธิ์หยุด ตอนนี้ได้ไรอ่าคับ โสดคับ โอเคป่ะ (ตอบรีบน)

วันนี้ ซี กั้ง และผองเพื่อน ไปคลีนิค นะคับ ใครจะไปทวงหนี้เชิญคับ(ข้อสอง)

ถามต่อ(ข้อสาม) รีล่างรู้จักเวปดั้งโด่งจากที่ไหนคับ แล้วชอบเวปนี้ป่ะคับ หรือจำใจเล่นคับ
อยากเก็บเธอไว้ทั้งสองคนเค่อะ ณ จุดนี้

โอเค ป่ะคะ
รู้จักจากไหน จามไม่ได้แระอ่ะ  แต่รู้ว่า  มีประโยชน์ดีดีมากมาย  อิอิ

ถามรีล่าง  
เรื่องมีอยู่ว่า
ตอนนี้เกิดปัญหารักสามเส้าสี่เสาเทเวศน์ขึ้นมาค่ะ
อิฉันมีผู้ชายมาหมายปองตอนนี้พร้อมกัน 3 คนค่ะ ให้เป็น นาย ก  นาย ข และ นาย ค ตามลำดับ

นาย ก เป็นเพื่อนรักกันกับนาย ข.  แต่ นายค. เป็น ลูกพี่ลูกน้อง กับ นาย ก. ดังนั้น นาย ค. จึงรู้จักกับนาย ก. ด้วย ทั้ง 3 คน ต่างมาจีบอิฉันในวันจาตุรงคสันนิบาต พร้อมกันโดยมิได้นัดหมาย  นาย ก. หล่อแต่จน นาย ข.  ไม่หล่อแล้วยังเลวอีก นาย ค. หล่อ รวย แต่เป็น ไบ

อิฉัน เลือกไม่ได้เลยค่ะ ใจนึงก็ รัก ก. แต่ กลัว ข. เสียใจ จะรัก ข. ก็ไม่หล่อซะจนไม่อยากจะควง จะรัก ค. ก็ไม่ไหวจะเคลียร์ ไม่รู้ว่าจะเข้าประตูหน้าหรือประตูหลังดี

แล้ววันหนึ่ง....  ความจริงก็ปรากฏ นาย ก ข และ ค มาหาอิฉันพร้อมกัน นาย ก บอกนาย ค. ว่ารัก อิฉัน นาย ข. บอกว่า คนดีอย่างฉันต้องได้ คนเลวอย่างมัน นาย ค. บอกว่า ประตูหลังเค้าเข้าหาได้จากนาย ข.แล้ว เลยอยากเข้าประตูหน้า ของอิฉันบ้าง

ทั้งสามคนต่างก็ให้ อิฉันเลือก  อิฉันอยากจะถามคุณรีล่างว่า

"คุณเป็นผู้หญิง หรือ ผู้ชาย คะ?"

(กรุณาตอบความจริง อย่ากำกวม สร้าง Picture เชียวนะคะ)
ตอบครับ เป็นตุ๊ดอ่ะค่ะ

อยากมีเพื่อนเยอะ ๆ อ่า เลยแวะเข้ามาคุยบ่อย ๆ

ถาม รีล่างชอบผุ้ชายหรือหญิงอ่ะ
แก้ไขล่าสุด kallypaulsmith เมื่อ 2009-7-8 14:12

dddddddss.JPG (103.19 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 11)

ตอบ  ชอบผู้หญิงยุคใหม่ (มีไข่ไว้ยืนเยี่ยว )

อิอิ

ถามรีล่าง   ผมขณะที่ผมนั่งตอบคำถามอยู่นี่   ผมมีสิทธิ์เปงไข้หวัดใหญ่ 2009 ไหมอ่ะคับ

เครียดมากเลย

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้