ดู: 16007|ตอบกลับ: 32
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

จมูกใหม่-โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่า :P

[คัดลอกลิงก์]
4 เดือนแล้วค่ากับจมูกใหม่ของคุณหมอกิตติศักดิ์ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ^^

ขออภัย! โพสต์นี้มีไฟล์แนบหรือรูปภาพที่ไม่ได้รับอนุญาตให้คุณเข้าถึง

คุณจำเป็นต้อง ลงชื่อเข้าใช้ เพื่อดาวน์โหลดหรือดูไฟล์แนบนี้ คุณยังไม่มีบัญชีใช่ไหม? ลงทะเบียน

x
สวยมากเลยค่ะ อยากทำบ้างแบบว่าแม่ให้มาน๊อยย น้อยย ฮี่ๆ (กำลังเก็บข้อมูล)
ต้นฉบับโพสต์โดย liebefon เมื่อ 2012-8-16 00:32
จัดฟันอยู่ที่นี่รับทำมั้ยค่ะ เพราะวันนี้ไปหาหมอศรั ...

จัดฟันทำได้ค่ะ  ทำมาแล้ว  ส่วนตัวเราว่าไม่เกี่ยวเลยกะการจัดฟันละจมูกจะโด่งขึ้น  ไม่เกี่ยวกันซักนิดค่ะ ฟันธง !!!
ต้นฉบับโพสต์โดย liebefon เมื่อ 2012-8-16 00:32
จัดฟันอยู่ที่นี่รับทำมั้ยค่ะ เพราะวันนี้ไปหาหมอศรั ...

ส่วนมากจัดฟันหมอจะไม่ให้ทำคะ เพื่อนเราจัดฟันไปทำหมอให้กลับเรยคะ หมอบอกว่าไปจัดฟันให้เสดก่อนแร้วค่อยมาทำ หมอบอกว่าจัดฟันมันจะทำให้หน้าเราเปลี่ยนแต่ถ้าเราทำจมูกในช่วงเวลาที่ดัดฟันยุจะทำให้จมูกเบี้ยวได้คะ
สวยคะ สังเกตุเห็นเหมือนจัดฟันด้วยเด่วจัดฟันเสร็จอาจจะดูจมูกโด่งหน้าเรียวด้วยก้อได้นะคะ
ชอบมากกๆ อยากได้ทรงนี้มาก
น่ารักมากค๊ะ
น่ารักสวยมากๆเลยคะ นัดคุณหมอกิตติศักดิ์ วันศุกร์28นี้เหมือนกัน ไม่รู้จะออกมาเป็นไง ตื่นเต้น ดีใจกับเพื่อนๆที่ทำออกมาแล้วสวยจังเลย ขอให้สวยๆๆๆ ขึ้นนะค่ะ ขอบคุณสำหรับ รีวินให้ดูด้วยค่ะ
ทรงสวยจ้า แถมหลังทำปีกจมูกดูเรียวสวยด้วยนะคะ
ทำกลับหมอกิติเหลอจะ   บอกหมอเปล่าว่าเอาทรงไหน
เลือกซิลิโคลน เเบบไหนค่ะ เเล้วก็ราคาเท่าไหร่ เลือกจมูกเเบบไหนไปหั้ยหมอดูค่ะ
สวย เนียนคะ เริด
สวยจัง!!!!!  เราก็จะไปทำที่เลอลักษณ์  เหมือนกัน  แต่ไม่ค่อยเห็นใครที่ทำมาจากเลอลักษณ์ มาโพสเหมือนตัวเองเลย  ขอบคุณนะที่ทำให้เราตัดสินใจเลือกที่ทำได้ซักที  จมูกสวยรับกับหน้ามากๆ
สวยขึ้นแบบสุด ๆ อะ อิจฉา
สวยมากเลย ใช้ซิลิโคนแบบไหนค่ะ
ตัดปีกด้วยไหมคะ

ทรงสวยดีเข้ากับหน้าคะ
ได้ตัดปีกจมูกด้วยมั้ยหรือเสริมอย่างเดียวค๊ะ
สวยมากค่ะจมูกเป๊ะมากเลย
สวยคะ ทรงสวยมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้