เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครอยากมีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ยกมือขึ้นนนนน!!!!

[คัดลอกลิงก์]
ไปก็ไปด้วยกันนะ ไปคนเดียวไม่เอาอะ !
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ไปได้ ทุกคน ทุกเพศทุกวัยคัฟ

ใครผ่ามาไม่ผ่ามา ผ่ามาจากหมอไหน ที่ไหน อย่างไรมาได้หมดคัฟ

ถึงเราจะแตกต่างที่คุณหมอ แต่สมาชิกเว็บดั้งโด่งไม่เคยแตกแยกคัฟ
เอ่อ... ทำมาแล้ว ไม่โด่ง แต่ก็อยากไปด้วยอ่ะ ได้ป่าว...
จะได้ไปไหม นิ ><
เอายางอ่า ไปไหน ไปโด้ย
ไปด่วยค๊าบ บ  

: ]]] ]
รออยู่น่ะครับ งานนี้ห้ามผมน้าครับ
อิ อิ

ครบสามเดือน วันที่ 19 ก.ค. นี้แล้วคัฟ

ฝ่ายเตรียมงาน เตรียมกันทันมั้ยคัฟ

อิ อิ

ส่วนสมาชิกก็สนใจกันล้มหลาม แล้วน๊าคัฟ

อิ อิ
มาปูเสื่อรอแล้วว
รีข้าง บน ตอบคุณ Perfect คราฟ โทดๆๆที ผม กงก้ก ไปหนอ่ย แฮะๆๆๆ
คุณนู๋ปลา คราฟ
ผมก็เพิ้งเสริดหา แว้ปนี้ได้ประมาณ 2-3 วันเองน่ะคราฟ ก็ไม่ค่อยรู้จักใครหรอก มีคนที่คุยด้วยไม่กี่คนหรอกคราฟ
ผมตัดสินใจทำจมูกน่ะคราฟให้ปลายเล็กลง แล่ะอาจจะทำโด่งอีกนิดนะคราฟ

ก็แนะนำตัวใน แว้ปของ หนึ่งไปแล้ว แว้ปที่ให้แนะนำตัวอยู่ใหนหน้าสุดท้ายนะคราฟ แนะนำตัวอีกที่นี้เดียวคนอื่นจะว่าเอานะคราฟ

ก็สนใจไปมิตติ้งแต่หลังจากทำก่อนน่ะ เพราะว่าตอนนี้ได้เป็นแค่ วาที ของแว้ปนี้เองน่ะคราฟ ยังไม่ผ่านมือหมอเลยคราฟ
อยากไปแล้วอ่า  มะไหร่บอกกันด้วยนะคะ

อยากเจอทุกคนเลย
แก้ไขล่าสุด PERFECT เมื่อ 2009-7-3 14:18

ไปๆ ไปมิตติ้งกัน นู๋ plaa ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่คุณsouthsiam แนะนำตัวให้เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ได้รู้จักก้นหน่อยนะคะ
ขอเป็นวาที่ สมาชิคละกันคราฟ
แก้ไขล่าสุด PERFECT เมื่อ 2009-7-3 00:15

wow! มีตติ้งใหญ่ซะทีก้อดีคะ พี่โอม พี่เอ น้องบ๊อบ น้องกั้ง น้องซี น้องโอเปิ้ล และทุกคน (ขอโทษนะคะที่ไม่ได้เอ่ยชื่อ)ตอนนี้สมาชิกเป็นแสนแล้ว จำได้ไม่หมด อิอิ Grand Opening ไปเลย คุณพี่ DUNGDONG คราวนี้น่าจะมากันเยอะๆ คงจะดีมากคะ อบอุ่นเหนี่ยวแน่นเป็นป๋าท่องโก๊ พี่โอมนัดคราวนี้ อยากให้มีไปทำบุญอีกคะ เสียดายที่พลาดมา 2 ครั้ง แล้ว ก่อนจะหนุกหนานกัน ขอทำจิตใจให้สบายก้อโอดีนะค่ะ เป็นสิริมงคลกับชีวิตดี แล้วค่อยไปสะเริงกันทางโลกต่อ อิอิ ได้วัน เวลา สถานที่ แจ้งให้ทราบด้วยนะคะ ไม่พลาดๆๆ รายงานตัว ขอบคุณค่ะ
มิตติ้ง...ด้วย..มาม่ายทัน..ฮือๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
อยากไปด้วยจังเลย แต่ยังไม่ได้ไปเสริมเลย กำลังหาข้อมูลว่าท่านไหนทำแล้วโด่งได้ใจเลย
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
กัวอารายหรอบ๊อบบี้ อิอิ
ข้างบน คือบอบพิมพ์เองเน้อ

อิ อิ
อิ อิ

บอบจะไปได้มั้ยน๊า

ทำงานตั้งหกวัน แถมวันไหนเข้ากะสอง กะเลิกดึก อีกอ่า

จะทันเค้ามีตมั้ยเนี่ยยยยยยย กำ
ไม่รู้จักใครเลย ไปได้ปะคะ

อยากไปมากๆ อยากเห็นทุกๆคนอยากคุย

ว่าแต่ไปกันมายังเอ๋ยยย
ด้ ว ย ค น ฮ่ า ฮ่ า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้