เจ้าของ: Aomjaiiz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ทำจมูกกับหมอศรัณค่ะ ธรรมชาติมากๆๆๆๆ

[คัดลอกลิงก์]
สวยจังค่ะ เราก้ออยากทำแบบนี้
หมอที่ไหนค่ะ ราคาเท่าไหร่เอ่ย รบกวนตอบให้ด้วยน่ะค่ะ อยากรู้
สวยแล้วนะคะ ทรงสวย

แสดงความคิดเห็น

สวยมากๆๆค่ะ  โพสต์ 2012-6-29 16:07
โด่งสวยงามมากค่ะ เห็นแล้วอยากแก้มั่งจัง
สวยแล้วนะคร้า ดูเป็นธรรมชาติมากๆ ทำอะไรที่พอดีๆ ดีกว่าคร้า
สวยแล้วจร้า
สวยมากๆอย่าสวยกว่่านี้เรยนะค่ะ  อิจฉาาาาาาาาาาาาาาาาาาาา
สวยมากค่ะ หมออยู่ที่ไหนค่ะ รบกวนขอข้อมูลด้วยค่ะ
สวยมากๆเลย อย่าแก้น่ะ สวยอยู่แล้ว
พี่ว่าเราสวยอยู่แล้ว หากมันไม่มีปัญหาก็อย่ายุ่งกะเค้าเลย ทรงสวยมากๆๆ
ลดความอ้วนนิดหน่อยจะได้แก้มตอบเผื่อจะดูโด่งกว่านี้
ทำจมูกเนี้ย อยากโงๆแล้วอย่าลืม เนื้อจมูกเราด้วยนะครับ ว่ามันได้แค่ไหน

ทำออกมาดูดีแล้วก็ดีแล้วละครับ ไม่ทะลุ ไม่เป็นสันน่าเกลียด สวยแล้ว

เกิดโด่งกว่านี้แล้วทะลุ จะไม่ไปวีนคุณหมอคลินิกแตกเหรอครับเนี้ย ฮาๆๆ สวยแล้วจ้าคุณน้อง
สวยธรรมชาติดีค่ะ
สวยมว้าก
ต้องบอกคุณหมอว่าเอาทรงอะไรคะ
สวยยยยแล้วนะคะ
กำลังสวยน่ารักเลยค่ะ ธรรมชาติมาก
โด่งแล้วนะคะเราว่า
i think your nose is very perfect ...i like  maek222
สวยแล้วธรรมชาติดี ว่าจะไปทำกะหมอศรัญ เหมือนกัน
สวยเนียนมากค่ะ
ดูธรรมชาติมากๆ ไม่ต้องแก้หรอกนะสวยแล้วจริงๆ
พอดีแล้วนะค่ะ จะแก้ทำไม
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-3 22:00:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

รูปนี้ก่อนทำค่ะ แหมบมาก 5555

แสดงความคิดเห็น

หมอศรันย์ราคาเท่าไหร่ค่ะ  โพสต์ 2012-9-1 11:50
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้