เจ้าของ: phon001
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] อุทาหรณ์ เตือนคนทำอยากปากบางค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ลองดูหมอโอ๋ที่วีนัสคลีนิคนะคะเคสแก้เค้าสวยอยู่นะคะ
สวยน้า ใจเย็นๆ ก่อนเน่อ
เราว่าน่าจะตัดริมฝีบางให้เล็กๆนะคะ
สวยนะคะรออีกนิดนึง ว่าแต่ทำที่ไหนคะ อยากทำแต่ปากบางอยู่แล้วหมอบอกอย่าทำเศร้าเลย
ใช่ค่ะ ทำที่ไหนค่ะ เรากลัว เจอหมอเดียวกันค่ะ
ทำที่ไหน หมอท่านไหนคะ รบกวนหลังไมค์ด้วยค่ะ กำลังตัดสินใจจะจองคิวทำแล้วค่ะ ขอบคุณมากๆค่ะ
จขกท.ไปแก้มาหรือยังคะ ขอข้อมูลหน่อยค่ะ เราก็รู้สึกแบบเนี้ย ปากเราก็คล้ายๆ คุณ
เราว่าก็ไม่แปลกมากนะคะ คงต้องรอดูไปก่อน
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
รบกวนช่วยหลังไมค์ชื่อหมอด้วยนะคะ เรากำลังหาข้อมูล อยากทำปากมากๆเลยอยู่เลยอ่ะค่ะ
หมอไหนคะ เรากำลังจะไปทำคะ นี่ก็ศึกษาอยู่ว่าหมอท่านไหนดี
เป็ดอะ ตอบกลับเมื่อ 2014-8-23 12:51
เราว่ามันน่าจะบางได้มากกว่านี้นะแบบอั้มพัชราภางะเร ...

เรามีปัญหาเดียวกันเลยค่ะ แต่เรามาปรึกษาที่ DMOR CLINIC คุณหมอบอกว่าทำได้ค่ะ แต่อาจจะยกมุมปากไม่ได้ จะทำเฉพาะตรงกลางน่ะค่ะ กำลังจะทำวันเสาร์31นี้แล้วค่ะ
หมอไหนคะ หลังไมค์ทีค่ะ
พยายามบังคับปากให้หุบค่ะ
เราเคยเป็น ตอนนี้หายแล้ว
ตอนแรกก็เป็นติ่งเหมือนปากนก
เดี๋ยวมันจะเข้าที่ค่ะ ใจเย็นๆ
ขอชื่อหมอหลังไหมด้วยนะคะจะไปทำเดือนกุมภานี้แล้วนะคะ...
เราว่าไม่ได้แปลก แต่เหมือนน่าจะบางกว่านี้ เป็นทรงได้กว่านี้ แล้วก็น่าจะทำบน-ล่างค่ะ
รบกวนหลังไมค์ชื่อหมอให้หน่อยนะคะ เปนคนใจร้อนเหมือนกันเลย พรุ่งนี้จะไปพบหมอครั้งแรกแล้ว กลัวพลาดมากเลยคะ ขอบคุนนะคะๆ
สวยค่ะ อย่าคิดมากนะคะ...เราว่าสวยๆๆๆ

สังเกตุดูก็ไม่เห็นแหลม..หมอก็ตัดให้เท่ากันนะคะไม่เบี้ยว..

ไม่บางเกินไปด้วย...สวยดี..
ทำที่ไหนหรอ
หมอไหนคะ รบกวนขอหลังไมค์ด้วยค่ะ กำลังเก็บข้อมูลจะทำปาก
ปากแบบนี้ละค่ะสวยมาก   
ปากแบบนี้ละค่ะสวยมาก   
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้