เจ้าของ: white
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ไปเสริมจมูกกะหมอเฉลิมเมื่อวันเสาที่ 18 นี้มาคะ

[คัดลอกลิงก์]
น้องค่ะ พี่ก็ว่าแบบนี้ก้สวยนะค่ะ แล้วถ้าไม่สังเกตุ ก็มะรู้ว่าทำจมูกมา ถ้าน้องต้องการได้โด่งกว่านี้ แต่เห้นเป้นสันจมูกแหลมและเงาวับ จากการเสริมชัดเจน เพราะอยากได้โด่งๆ คนเห็นก็ต้องทักว่าเสริมมา   น้องรอมาได้ สามอาทิตย์แล้ว น่าจะรอได้นะคะ ลองให้เพื่อนๆ น้องช่วยดูและออกความเห้นก่อน แล้วหลังจากนั้นจะแก้ ทีหลังก็ได้ แต่ถ้าน้องไปแก้หมอใหม่ แล้วไม่ถูกใจ หรือ หมอทำได้เท่าเดิม เท่ากับว่าน้องจะไม่เสียเงิน และเสียความรู้สึกป่าวๆ หรือค่ะ  บางคนอยากได้จมูกโด่งๆแต่ หมอดูเนื้อจมุกแล้ว อาจจะทำได้ไม่เท่าที่น้องคิดไว้ เพราะหมออาจจะเล็งเห้นถึงความปลอดภัยในอนาคต ใจเย็นๆค่ะ รอสามเดือนแล้วไปแก้กับหมอ แล้วบอกความต้องการ หรือเอารูปแบบที่ต้องการทำให้หมอดู
51#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 23:34:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ไม่มีตังด้วยยย

จาถอดเว้ย ทำไงไห้หมอรุว่าเราไม่พอไจเเละอยากแก้ด้วยอะคะ
หมอบอกจาแก้ไห้ฟรีเเต่นะ อีก3 เดือนเราก้อเปิดเทอมเเล้ว

เซงสัจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจ

ปล.โทดนะที่หยาบคายอะ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 23:33:48 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[img][/img]

ช่วยคิดหน่อยคะ
ว่าถ้าขอคุนหมอถอดตอนนี้เรยจะได้ไหมเเบบบไม่ชอบจิงๆ
อยากสวยก่อนเข้ามหาลัยอะจิงๆนะคะ

ไม่ง้านจะไปแก้ที่อื่นเเล้วน้า
นี่ก้อ 3 อาทิตได้เเล้วอะ

เซงสัจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจจ!!!!!!!!!!!!
49#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-30 23:26:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
[img][/img]
เปนไง บ้างคัฟ จขกท ดีขึ้นยังคัฟ

หายไวๆน๊าคัฟ
อัพรูปเพิ่มให้เพื่อนๆช่วยดูสิค่ะ
ตอนนี้สวยยยยขึ้นแล้ว ท่องไว้ๆๆ นะคะ
อิอิ
เป็นกำลังใจให้นะคะ
อยากอัพรูปให้เห็นตอนทำอาทิตย์แรกจังครับ แต่รูปอยู่ที่ กทม ตอนนี้กลับบ้าน
ตอนอาทิตย์แรกของหนึ่งก็ไม่โด่งครับ ดูใหญ่ๆ แต่ตอนนี้ ถูกใจมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ครับ
44#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-29 14:21:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
เราโทรไปที่ยันฮีบอกว่าจะแก้จมูกๆๆ ยันฮีแก้ที่นี่เสีย หมื่นสามพันห้าร้อย
เพราะเรารอหมอเฉลิมไม่ได้
พยาบาลบอกว่าทำ 2 อาทิตก้แก้ได้เเล้ว จิงหรอคะ????????????????????

เเล้วเราก้อโทรหาพ่อเพื่อนที่เปนหมอเค้าคุยดีมากกกกกกกกกก
บอกว่าอย่าเพิ่งไปแก้ที่อื่นไห้รอหมอคนเดิมมม

เพราะถ้าทำไหม่ครั้งที่ 2 อาจออกมาไม่ถูกไจเราอีกกกกกกกกก

เราเรยรอหมอเฉลิมดีก่า  แก้เเน่นอนคะฟันธง!!!!!!!!!!!!!!!
แต่เราก้ก้สวยแร้วน้าส์
ธรรมชาดดี
อิอิ
สวัสดีค่ะคุณ white

อยากจะแนะนำคุณ white ให้ใจเย็นๆก่อนดีกว่า เพราะฝีมือหมอเฉลิมเราว่าโด่งอยู่แล้วค่ะ เพียงแ ...
ต้นฉบับโพสโดย may เมื่อ 2009-4-28 10:46

คุณเมย์คัฟ ผลงานคุณหมอสำรวยยังม่ายมีคนมารีวิวเรยคัฟ

รบกวนคุณเมย์มารีวิวให้เครดิตคุณหมอสำรวยหน่อยได้มั้ยคัฟ

ซึ่งเป็นเกียรติกับทางเว็บเราอย่างสูงเรยคัฟ
สวัสดีค่ะคุณ white

อยากจะแนะนำคุณ white ให้ใจเย็นๆก่อนดีกว่า เพราะฝีมือหมอเฉลิมเราว่าโด่งอยู่แล้วค่ะ เพียงแต่ต้องใช้เวลาสักหน่อย..

เราแก้จมูกกับหมอสำรวยน่ะค่ะ ถ้าทำมา 1เดือนนี่ไม่แน่ใจเหมือนกันว่าจะแก้ได้มั้ย..

ถ้าต้องการแบบโด่งๆ เราว่าอาจจะไม่เหมาะที่จะแก้กับหมอสำรวย เพราะหมอทำโด่งน้อยกว่าหมอเฉลิมนะเราว่า

ไว้เดี๋ยวเราจะรีวิวให้ดูละกันค่ะ  แต่ยังไงก็ใจเย็นๆน้า ไม่ต้องคิดมาก ต้องโด่งขึ้นอยู่แล้วค่ะของคุณ ^^
เราว่าโด่งแบบกำลังน่ารักเลยนะคะ

แต่ก็นะ... คนเราชอบไม่เหมือนกัน เนอะ ^^"

แต่ยังไง เวลาผ่านไป จมูกต้องดูดีขึ้นอยุ่แล้วแน่นอนค่ะ ไม่ต้องกังวลน้า
สู้ๆๆๆๆๆนะค่ะ
38#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-4-27 23:26:43 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
จะไปแก้เเน่นอนคะ
ไปตัดไหมพบหมอเเล้ว
หมอบอกว่า..รอ3เดือนถ้าไม่พอใจมาแก้หมอแก้ฟรี
.....................

หมอมั่นใจมากว่า3เดือนเราจะไม่แก้เเน่
เเต่เสียใจคะตรงหว่างตาเราไม่มีเรย
เราก้อกลัวนะ.....ว่าพอ3เดือนหมอจะลืม

เรากะว่า 1 เดือนจะไปแก้เรยได้ไช่ไหมคะ
ใจเย็นๆนะค่ะ อย่าคิดมาก

ทุกปัญหามีทางแก้เสมอ

เปงกำลังใจให้นะค่ะ
ลองไปให้หมอเฉลิมดูให้ก่อนนะครับ  อาจบวมไม่เท่ากันก็ได้ครับ ถ้าแบบว่า 7 วันนี้ ดุอะไรไม่ออกหรอกครับ
ต้อง 2สัปดาห์ขึ้น
รอดู สัก 1-2 เดือนก่อนดีกว่าครับ
ไม่แน่
ถึงตอนนั้น อาจไม่คิดแก้แล้วก็ได้

ช่วงนี้เป็นช่วงที่จิตตกครับ
ยังไ ...
ต้นฉบับโพสโดย Lennoxz เมื่อ 2009-4-27 21:05

สุดหล่อเปลี่ยนรูปแทนตัวเดี๋ยวนี้นะ
อยากเห็นหน้าหล่อๆอ่า..น้องรัก
รอดู สัก 1-2 เดือนก่อนดีกว่าครับ
ไม่แน่
ถึงตอนนั้น อาจไม่คิดแก้แล้วก็ได้

ช่วงนี้เป็นช่วงที่จิตตกครับ
ยังไม่โด่ง

เดี๋ยวมันมาเองครับผม
อย่างจมูกของโอเปิ้ลก้อเหมือนกานคัฟ
รูจมูกไม่เท่ากาน จิตตกสุด ๆ ไม่กล้าเงยหน้าเลย
แถมยุบม่ะเท่ากานอีกคัฟ
รูจมูกของโอเปิ้ลก่าจะเท่ากานก้อร่วม ๆ 2 เดือนอ่าคัฟ
อาการของ white ที่บอกว่าเบี้ยวอาจจะเกิดจาก
อาการปวดที่ยังยุบไม่เรียบร้อยดีคัฟ
พอความชัดเจนและแน่จัยว่าเบี้ยวหรือไม่
ต้องไปตรวจกะคุณหมอเลยอ่าคัฟ
จัยเย็น ๆ น้าคัฟ ทุก ๆ คนที่นี่เปนกะลังจัยหั้ยคัฟ
โอ๋ๆๆๆๆ
จัยเยนๆๆน้าส์
รอหั้ยมานหายบวมก่อนน้าส์
อย่าคิดมาก
อิอิ
บางทียุบไม่เท่ากันเลยดูเบี้ยวนะค่ะ อย่าจิตตกค่ะ  ใจเย็นๆๆ รอซักเดือนนึงอาจจะชอบก้อได้ค่ะ
ใจเย็นนะค๊ะ  รอให้เข้าที่ก่อนนะนะ

ค่อยดูว่าเป็นยังไง

ของเราตอนแรก ๆ มันก็เหมือนจะเบี้ยวนะค๊ะ

เพราะ มันยุบบวมไม่เท่ากันอะค่ะ

อย่าเพิ่งจิตตกนะค๊ะ
เราว่าสวยเเล้วนะ
ไม่เว่อร์ เเล้วก็ดูโด่งเเบบว่า
เกิดมาก็เป็นเเบบนี้เเล้วดีออก
ผู้มีประสบการณ์มาชี้แน่ะ แร้ว

ทำใจร่มๆนะคัฟ  ฝนกะตกปรอยๆ อิอิ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้