เจ้าของ: belfu.22
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มาขอรีวิว เสริมจมูก กะเค้าบ้างค่าาา ที่ dmor clinic กับคุณหมอโอ๋ จ้า

[คัดลอกลิงก์]
พอนางเสริมออกมาแล้ว ก็สวยขึ้นมาเลยนะ คุณหมอฝีมือดีจริ้งๆ
ซิลิโคนอะไรค่ะ ทำกับคุณหมอชื่ออะไรค่ะ
สวยมากเลยจ้า
ไม่ต้องเกินนี้แล้ว
มองด้านข้างอย่างสวยอ่ะ
มันก็เห็นความแตกต่างอยู่นะ ระหว่างก่อนทำและหลังทำ เห็นเปนทรง สันโด่งขึ้น
น่ารักดีค่ะ ทรงจมูกเข้ากับหน้าเลย ด้านข้างสันจมูกสวยมากอ่ะ
น่าจะทำให้ปลายพุ่งๆกว่านี้หน่อยจะสวยมากๆเลยนะ
โปรโมรชั่นนี้หมดยังหรอ ซิลิโคนอะไรอ่ะ ทรงสวยจัง
ทรงสวยนะ ซิลิโคนอะไรคร้า ราคาเท่าไหร่
จริงๆทรงจมูกสวยมากนะ  แต่ดูเหมือนยังบวมยุรึป่าว ยังไงมาอัพรูปให้ดูหน่อยนะ
มองหน้าตรงดูสันมันใหญ่ๆอ่ะ  แต่ถ้าด้านข้างอ่ะสวยนะ เราชอบมากเลย
มองหน้าตรงดูสันมันใหญ่ๆอ่ะ  แต่ถ้าด้านข้างอ่ะสวยนะ เราชอบมากเลย
ตัวเองได้บอกไหมว่าเอาทรงอะไร ดูหน้าลูกครึ่งเลยอ่ะ
อย่างสวยอ่ะ ราคาก็โอเคนะแค่ 9900 เอง  
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 12:09:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
sukanya.plo ตอบกลับเมื่อ 2015-5-10 18:56
มองด้านข้างอ่ะ สวยยุนะ ดูเป็นธรรมชาติดี ดูไม่เว่อร์เกิน

ขอบคุณคร้า ด้านข้างสวยมากคะ เป๊ะไม่เว่อร์ดีคะ
41#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-5-14 12:08:01 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
aodzaa ตอบกลับเมื่อ 2015-5-13 12:59
จมูกดูธรรมชาติดี ดูมีมิติขึ้นเยอะเรย ราคาเท่าไหร่หรา

เราทำมา 9900 บาทคร้า ช่วงโปรโมชั่น อิอิ
จมูกดูธรรมชาติดี ดูมีมิติขึ้นเยอะเรย ราคาเท่าไหร่หรา
มองด้านข้างอ่ะ สวยยุนะ ดูเป็นธรรมชาติดี ดูไม่เว่อร์เกิน
ไม่ค่อยมีปลายจมูกเลย มันเลยดูใหญ่ๆเนอะ แต่ถ้าทำปลายพุ่งกว่านี้หน่อย จะสวยมาก เชื่อเลย
ดูๆก็สวยนะ แต่ถ้าจะให้ดี สูงๆพุ่งๆจะสวยกว่าเยอะคะ
ปลายพุ่งอีกนิด ตรงสันสูงกว่านี้อีกหน่อย อย่างสวยเลยนะ
จมูกสวย หน้าตาน่ารักขึ้นเยอะเลยอ่ะ
มองดูเนื้อจมูกก็เยอะนะ ไม่ทำให้มันโด่งๆไปเลยละ น่าจะออกมาสวย
น่าจะทำสูงๆพุ่งๆไปเลยเนอะ สวยแน่ๆอ่ะ เราว่า.
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้