เจ้าของ: mouy
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ข้อมูล-คุณหมอศิริพรชัย คลินิคศัลยกรรมอ่อนนุช

[คัดลอกลิงก์]
อยากทราบว่าจาโทรไปติดต่อหมอท่านด้วยตรงจาได้ปะเจ้าคร้า

เบอร์ส่วนตัวเยยอะเจ้าคร้า

พอดีอยากทำให้ไวนะเจ้าคร้า
อยากรุว่าถ้าโทรไปสอบถามคุงหมอด้วยตรงจาได้ปะค่ะ

แบบว่าเบอร์ส่วนตัวอะค่ะแย้วช่วงไหนที่ควรโทรอะเจ้าคร้า

แย้วช่วงเดือนกุมภาพันธ์เต็มหมดแย้วหรอเจ้าคร้า

แย้วประมาณวันที่ 5 มีนาอะค่ะ

จาว่างป่ะคร้าเพราะว่ายุ ตจว. ถ้าไปก้ออยากทำเยยอะคร้า

ช่วยตอบด้วยนะเจ้าคร้า
อยากทราบว่าคุณหมอศิริพรชัยใช้ซิลิโคนแบบมีขาหรือไม่มีขาคะ
อยากเสริมแบบมีขามากกว่าค่ะ
อยากไปมากค่ะ
สรุปแล้วว่าโทรหาคุณหมอโดยตรงได้ไหมค่ะ
บอกด้วยค่ะ
อยากทราบมากๆ
ซิลิโครนแบบไหนดีกว่ากันคะ
สนใจคะ..อยากทำเร็วด้วย

ขอบคุณล่วงหน้าคะ
เท่าที่ดู หมอทำช่วงหว่างตาสวยมากค่ะ คิวของเดือนกุมภา เต็มแล้วนะคะ  จองอีกทีเดือนหน้า
คุณหมอรับทำวันละ 4 รายเท่านั้นค่ะ
คุณหมอทำจากหน้าลงมาถึงหน้าท้อง  (ทำแต่ช่วงบน ช่วงล่างไม่ทำ หุหุ ^^] แฟนคุณหมอว่างั้น ) ทำตา ทำจมูก ทำคาง ทำหน้าอก ดึงหน้า หน้าท้อง ประมาณนี้อ่ะค่ะ  นัดคิวก่อนทำนะคะ อยู่ๆเข้าไปขอทำเลยไม่ได้นะคะ โทรนัดคิวก่อนค่ะ
นัดคิวคุณหมอ ได้คิว 12 มีนาคมค่ะ
แก้ไขล่าสุด zinchan เมื่อ 2010-2-16 13:00

เอารูปมาให้ดูคะ

DSC02365.JPG (106.88 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 54)

เขามายืนยันอีกคนคะ คุณหมอทำสวยมาก เราก็ทำกะคุณหมอ หลังจากนั้นเพื่อนเราก็ตามไป ทำกันทั้งหมด 7 คน สวยทุกคน(ทุกคนจริงๆ ของเรานี้ไปแก้คะ คุณหมอน่ารักมากมือเบาสุดๆ เข้าใจเราเวลาเรามีปัญหากันเองมาก คางคุณหมอก็ทำสวย ไม่เขียวไม่ช้ำคะ
มีเวปไซต์ของคลินิกมั้ยคับ
แย้วราคานะตอนนี้ขึ้นอะป่าวค่ะ

แบบว่าคิวของหมอจะยาวปะค่ะ
คืออยากทำ ประมาณวันที่ 5-6 มีนาคมเนี่ยอะค่ะ
แก้จมูกคงจะหมอท่านนี้แน่ๆเรา
อีกสอง ชม จะขึ้นเขียงแล้วตื่นเต้นๆๆๆๆ
ดังของเเท้เเหะ หมอศิริพรชัย ^^
หมอทำสวยมากค่ะ เห็นรีวิวของพี่ๆ หลายๆ คนแล้ว
พรุ่ง นี้ว่าจะขับรถไป ปรึกษา คุณหมอที่คลินิคอยุ่ล่ะ กำลังศึกษาเส้นทางอยุ่ค๊า

บอกที่ หยกอยุ่ รังสิต กำลัง งง เส้นทาง
จะไปทำเหมือนกันค่ะ
ดูผลงานของคุณหมอหลายๆท่าน
เปลี่ยนใจแอยู่หลายรอบ
ไม่ได้ทำสักที
ตอนนี้คิดว่าจะลงเอยกะคุณหมอนี่แหละค่ะ
มัวแต่ลังเลเดี๋ยวก้อไม่ได้สวยทันพี่ๆกันพะดี
อิอิ
สนใจอย่างแรง เลยคร้าาา

ที่นี่นอกจากทำจมูกแล้ว มีศัลยกรรมอะไรอีกบ้างคะ

รบกวนพี่ๆที่ทราบเอาข้อมูลมาลงให้หน่อยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ

ปล.แอบอยากรู้เหมือนกันว่ามีไหมละลายป่าวอ่ะ พอดีอยู่เชียงรายอ่ะค่ะ
แย้วมีเวลาแค่สามสี่วันทำได้ปะค่ะ

มันจาบวมแย้วก้อช้ำหน้าเกรียดปะค่ะ

เพราะมีเวลาไม่นานนะค่ะ

แย้วก้อยุ ตจว. ด้วยอะค่ะ

แย้วเปงชิลิโครนแบบมีขาหรอมะมีค่ะ

แย้วถ้าเลือกเนี่ยแบบไหนมันดีกว่ากันค่ะ
ตอนนี้หมอศิริพรชัย แรงมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ
หลังจากที่เห็นเพือนไปทำกับที่ดูรีวิวเพือนสมาชิก ก็ชอบผลงานท่านมากคับ
^
^
^
(โดยเฉพาะคนสวยข้างบนเนี้ย อิอิอิ)

คอนนี้ใครถามว่าทำที่ไหนดี ก็จะเเนะนำที่นี้คับ
เราได้คิวแล้ว วันเสาร์ 13 ก.พ. 53
เวลา 16.00 น
อยู่ต่างจังหวัดค่ะ มีใครจะแนะนำทางให้ได้มั้ยคะ
นอกจากนั่งแท๊กซี ...
ต้นฉบับโพสโดย aui777 เมื่อ 2010-2-7 17:50

สวยแล้วอย่าลืมมารีวิวให้ดูนะจ๊ะ ศิษย์น้องฮ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เราคนนึงก้อจะไปแก้กะคุณหมอเหมือนกันเก็บตังค์อยู่จ้า...
ขอบคุณ srinnuy นะจร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้