เจ้าของ: Lennoxz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

ใครอยากมีตติ้งเว็บดั้งโด่ง ยกมือขึ้นนนนน!!!!

[คัดลอกลิงก์]
อยากปายค่า
แต่อายน่าตาอันอับปะลัก
ของตะเอง{:13_947:}
ต้นฉบับโพสโดย Ezii เมื่อ 2009-5-15 01:47

หน้าขาว ใสของน้องอิ๋วตะหากก

ขาว ใสขนาดนั้น อัปลักษณ์

งั้นพี่คงเป็น กบไปเลยอ่าคัฟ

อิ อิ
อยากปายค่า
แต่อายน่าตาอันอับปะลัก
ของตะเอง{:13_947:}
ยกมือไว้ แล้วไปด้วยกัน

ดีเหมือนกัน เจอกันจะได้รู้จักกัน
ดีกว่านั่งคุยแต่ในเน็ต วันๆๆ น่าเบื่อ
  ใครว่าจิงปะ
ไอ้อยากอะ...มันก็อยากไป แต่มิค่อยสะดวก
ไงกะขอยกมือไว้ก่อนและกันเน๊าะ  
ไปไหนไปด้วย อ่ะขอช่วย..สองบาท ขึ้นเขาลงห้วยอ่ะช่วยเลย..สามบาท
ไอ้อยากอะ...มันก็อยากไป แต่มิค่อยสะดวก
ไงกะขอยกมือไว้ก่อนและกันเน๊าะ  
ไปไหนไปด้วย อ่ะขอช่วย..สองบาท ขึ้นเขาลงห้วยอ่ะช่วยเลย..สามบาท
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ไปด้วยคนนะครับบบบบบบบบ
ถ้ามีมีตติ้งจริงๆ

คนทำแล้วก็มาแลกเปลี่ยนกันชมผลงาน

ส่วนคนที่ยังไม่ได้ทำ ก็มาดู มาคุยหาข้อมูล ได้เปรียบกว่าอีกนะครับ
อยากไปด้วยจัง แต่ไปไม่ได้ แง้
ยังไม่ได้ทำรัยเลยคับ เเหอๆ
ยกมือออกเสียงด้วยค่า

เเต่ยังมะรุค่า  ว่าจาไปได้มั๊ย
ตามมายกจักกุแร้ด้วยคนนะค่ะ
แต่ม่ะรู้ว่าจะไปได้ป่าวว่าวว่าว
ยกมือด้วยคนครับ ...
แต่ว่าผมยังไม่ได้เป็นศิษย์หมอเฉลิมเลยครับ นัดทำกับหมอเฉลิม30/06  
จะทันไหมอ่ะครับ... เอิ๊กๆ

แบบว่าอยากเจอตัวเป็นๆ ศิษย์หมอเฉลิมทุกๆคนคร๊าฟ นัดเมื่อไหร่บอกด้วยครับ
เห็นด้วยคร๊าบบบบ แต่.... เว็บเรายังเป็นน้องใหม่ในวงการอยู่อ่ะ

เพิ่งเปิดมาแป็บเดียว แล้วมีมิตติ้ง

อาจจะไ ...
ต้นฉบับโพสโดย nanvaris เมื่อ 2009-5-12 21:19

นั่นสิ เห็นด้วยกะพี่เอเลยนะเนี่ย

มาลงชื่อด้วยอีกคน
:) ดีคับบบ    ลงชื่อยกมืออีกคนนุงคับบบบ  ศิษย์หมอเฉลิมเช่นกันคับบบบ
^^
^^
ผม14กค.ตอน6โมงครึ่ง ไหวมั้ยอะครับ
พี่หญิง จะยกมือดีไหมเนี่ยเพราะกำหนดใกล้เข้ามัาเต็มที่ วันไหนเอ๋ย มีลุ้น
นัดเสริมจมูกกับคุณหมอได้คิว 23 พค. ตอน5 โมงครึ่ง อยากแลกคิวกับคนที่ได้คิวเดือนมิย. มีใครสนใจบ้างคะ เมลล์มานะ
ยังไม่ได้เป็นศิษย์หมอเฉลิม แต่ก็...ขอไปด้วยคนค่ะ ^^
โทดทีเรียกชื่อคุณหนึ่งผิด ต้องเรียกคุณอนันดา
ต้นฉบับโพสโดย Stepohmz เมื่อ 2009-5-12 22:11

55555 ตอนนี้หนึ่งเขาไปเป็นอนันดาอยู่ในพันทิพอ่ะ อิอิ
โทดทีเรียกชื่อคุณหนึ่งผิด ต้องเรียกคุณอนันดา
อยากตั้งนานแล้วล่ะ กระทู้นี้ แต่กลัวเค้าว่า เหมือนไปเลลียนแบบมีดหมอ

คุณหนึ่งตั้งมาดีเลยยยยยยยยย

ชอบมาก อยากมีทติ้งๆๆๆ
ไม่ได้ว่า จะเป็นศิษย์ หมอไหนนะคับ กะเฮได้คับ

ขอแค่เป็นสมาชิกในบ้านดั้งโด่งคับ   
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้