1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: zugustzaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] เมโสลดไขมันข้างแก้ม หมอภูค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีเพื่อนๆทุกคน วันนี้ก็เข้าสู่วันที่ 7 ในการฉีดเมโสลดแก้มแล้วจร้า  *****อยากให้ทุกคนอ่านเพื่อเป็นประโยชน์ต่อคนที่จะทำเมโสนะ****

หน้าบวมไหม - บวมเหไมือนอมลูกชิ้นอยู่หนึ่งลูกที่แก้ม ใกล้ๆคอเหมือนเอาอะไรมาอมไว้แต่ไม่ใหญ่มากเหมือนวันก่อนๆ

ผลข้างเคียง- ใครๆก็บอกว่าไม่มีทั้งนั้นแระแต่ไอ้แก้มเราที่หายไปนั้นแระมันจะเกิดสภาพย้อนคล้อยอะพอเข้าใจไหม คือเราก็ต้องเสียตังทำหน้ากระชับอีก
ถามพนักงานที่ ภูณิศา ว่ามีผลอะรายไหม เขาก็ไม่บอกอยู่แล้วละไม่ว่าที่ไหนๆอะ

แก้มลดไหม- แก้มลดในระดับหนึ่งตอนนี้ สัปดาห์หนึ่งได้แระ 6/10 ละกานถือว่าลด แต่ยังบวมๆนิดหน่อย

หมอภูณิศาดีไหม- ตอบยังไม่ได้ แต่คิดว่าหมอเค้ามีจรรยบบรณอยู่ คืออีกอย่างเค้าพูดจาดี แต่ว่าเค้าไม่ค่อยได้คุยอะไรกับคนไข้เลยนี่ซิ

แนะนำให้ไปทำที่ไหนดี- ภูณิศาก็เวิค์นะ โอเค

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณนะคะ กับประสบการณ์ที่ไปคลินิคกำลังหาที่ทำอยู่เลยคะไกล้บ้านด้ว  โพสต์ 2012-5-23 18:22
บอกก่อนว่า ก่อนทำเมโส เราทำ botox ที่ อืมมม หมอจรัสพลนี่แระแนะนำ บางคนนี่ทำไม่ได้ผลแต่ก่อนหน้านี่เราก็คิดไม่ได้ผลนะ

แต่ของอย่างนี้ต้อง รอ รอ รอๆๆ แล้วก็รอ

เราฉีดไป50-60 ยูราคาเท่าไหร่จำไม่ได้จริงๆ ต้องขอโทษด้วย

คือหมอจรัสพล เขาจะหยุดทุกวันอาทิตย์ แต่จะมีหมอ  ผญ เข้าแทน

botox เจ็บไหม -  ไม่เจ็บ เลยซักนิด แต่กลับมา จะปวด ขอเราได้ผลนะ แต่ไม่ได้ผล100เปอร์เซนต์อ่ะ
เรา อะฉีด เสร็จก็ๆไปกิน หมูย่างเกาหลี ทองหล่ ต่อด้วย เชจู เหล้าเกาหลี มันเลยไม่ค่อยได้ผล 555 แต่ก็ถือว่า หน้าเราเล็กลงอะ

การดูแลbotox - อย่าดื่มแอกฮอล์ กับ ของร้อนๆ คือการทำหน้าใช้ความร้อนหยุดก่อน สัก1 สัปดา

หมอจรัสพลอยู่ที่ไหน - นั่งbts ไปได้เลย ถึงอโศก คนิก ชื่อคลินิก นีโอ เป็นตึกสูง ติดริม ถนน ลง bts ก็เจอเลย อยู่ตรงข้ามกับ ห้างเทอร์นินออะจร้า

หมออยู่ช่วงไหน- หมอจะอยู่ถึง 19.00 จัน-เสา

ทำที่นี่ดีไหม- ดีนะ หอตลก ดี  ใจดี

หมอใช้ของอะไร - เด่วจะเอารูปมาลงให้ดู ใช้ของอเมริกา เราว่าตัวนี้แพงกว่าโบท๊อกตัวๆอื่น และปลอดภัยสุดแระ ที่เรามาบอกอะ เราไม่อยากจะให้ไปฉีดเถือ่นหน้าเรานะ เรามีหน้าแค่อันเดียว เปลี่ยนไม่ได้

แล้วอีกอย่างที่มาบอกไม่ได้อะรัยนะ อยากได้บุญ ชาติหน้าจะได้สวยๆ และอยากให้ทุกคนสวยหล่อ

เบอร์โทรอยากรู้อะไร โทรไปเลย- 02- 653-2211-12

botox ที่หมอ จรัสพล ใช้

7858.jpg (92.91 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 3)

ฉีดที่ใหนคะ
แต่เราเคยฉีดครั้งหนึ่งไม่เจ็บนะคะ คุณหมอแค่ให้ประคบเย็นๆ ก่อนฉีดจนเริ่มชาก็ฉีดเลยตอนฉีดไม่เจ็บเลยคะ แต่ตอนยาเข้าจะแสบๆ มากอยู่พอสมควร พอหลังจากฉีดก็หน้ามีไม่รอยเขียวช้ำแต่หน้าจะบวมมากอยู่คะ
แต่ฉีดไปแค่ครั้งเดียวหน้าไม่ค่อยเห็นว่าลงเลยคะ (เราฉีดที่แก้มสองข้างกะคา่งสองจุดนะคะ)
ต้องงดเครื่องดื่มแอลกอฮอล์กี่วันหลังฉีดคะ
ต้นฉบับโพสต์โดย Auuauuauu เมื่อ 2012-5-23 10:58
ต้องงดเครื่องดื่มแอลกอฮอล์กี่วันหลังฉีดคะ  ...

ไม่ทราบว่าถามถึงเมโส หรือโบท๊อก โดยมากก็ 1อาทิด
1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้