เจ้าของ: zugustzaa
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] เมโสลดไขมันข้างแก้ม หมอภูค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
file://localhost/Users/prettyfee/Pictures/Photo%20Booth/Photo%20on%202011-02-12%20at%2015.14.jpg
อยากฉีดบ้างจังเลยค่ะ
file://localhost/Users/prettyfee/Pictures/Photo%20Booth/Photo%20on%202011-02-12%20at%2015.14.jpg
นานมั้ยคะกว่าหน้าจะเรียว

แสดงความคิดเห็น

1-2 อาทิตย์ ค่ะ  โพสต์ 2011-2-16 11:29
คุณแอม หลังจากฉีดเมโสแล้วต้องนวดหน้าบริเวณที่ฉีดกี่วันอ่ะคะ

แสดงความคิดเห็น

แอมไม่ได้นวดเลยอ่ะค่ะ ติดขี้เกียจ อิอิ  โพสต์ 2011-2-16 11:28
ที่คลีนิคเค้ามีฉีดผิวขาวป่าวค่ะ ราคาเท่าไหร่
เพราะตอนนี้เพื่อนจะซื้อยามาฉีดกันเองแต่เราว่ามันน่ากลัวอ่ะค่ะ
ฉีดแล้วอยู่ได้นานแค่ไหนอ่ะคะ
หน้าผอมไปเลยค่ะ
พี่ๆ ผมไปฉีดเข็มที่สองมาแล้วนะครับ
ทีนี้บอกไห้หมอฉีดตำแหน่งขึ้นมาอีกหน่อย ช่วงข้างแก้มอะครับ
เด่วจะมารายงานผลไห้ฟังน้า
พี่ๆพอจะทราบไหมครับว่าคลีนิคหมอภูอยู่แห่งหนใดครับบ ผมจะไปฉีดสลายแก้มอย่างแรงแล้วครับบบ เห็นเจ้าของกระทู้แล้วแอบอิจฉาเลยอ่าครับเข็มเดี่ยวหน้าเรียวไปเลย  อิ  อิ  อิ รบกวนตอบหน่อยน่ะครับ
หมอเค้ามีแบบฉีดลดน่องบ้างหรือป่าวค๊ะ อยากลดมากๆๆๆ ขาใหญ่กว่าตัวอีกอ่า
ไม่อยากฉีดแก้มอยากฉีดคาง
ขอเบอคลีนิคน่อยได้ไหมค่ะ
อยากทราบว่าอยู่ตรงไหนอ่ะค่ะบ้านหนูอยู่สายไหม^^
ชอบคุณล่วงน่านะค่ะ><
เราก็หน้ากลมเหมือนกัน จะไปที่หมอภูเหมือนกันอ่ะ หวังว่าคงได้ผลกลับมา
ตอนนี้ยังเปนคอร์ส 4000 อยุ่ไม๊ค้ะ
สวยขึ้นกว่ารีวิวตอนแรกนะคับครั้งแรกดูหน้าโทรมๆ แต่นอนนี้หน้าตาอิ่มเอิบสวยคับ
สนใจค่ะ คอร์สเดียวเนี้ย ถาวรเลยป่ะคะ
1 ครั้ง นี่หมายถึงการฉีดแก้ม 2 ข้าง ใช่ไม๋ค่ะ
หลังฉีดปัจจุบันน่ารักมากค่ะ

ปากสวยค่ะ หมอภูแน่ๆชิมิๆ
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kungnang__ns เมื่อ 2011-5-9 20:49

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kungnang__ns เมื่อ 2011-5-9 20:44

ลดได้ขนาดนี้เชียวหรอเนี๊ย....ราคายุที่เท่ารัยคะ...แล้วต้องฉีดกี่เข็มรึยังงัยคะถึงจะลด และจะสามารถยุได้นานขนาดไหนคะ มีผลข้างเคียงอะรัยบ้างมั๊ยคะ สนใจมากจิงๆคะ รบกวนช่วยแนะนำหน่อยได้มั๊ยคะ
^ ^  ของพี่เริ่มเห็นผล วันที่เท่าไร หรอคั๊บบบบบบบบ ?
เพิ่งไปฉีดมาคร้า คุณ จขกท ฟิวส์เดวกันเลย เราไปโบมา 3 รอบแล้วไม่เรียว

เพราะตงแก้มที่ย้อยมันเป็นไขมัน เค้าบอกว่าต้องเมโส ตอนนี้นั่งทำงานแบบว่าหน้าบวมอ่ะ

รับไม่ได้แต่พยายามเอาผมปิดหน้าเอา ตอนนี้ไม่ต่างจากจูออนค๊ะ

กะลังรอลุ้นว่ามันจะหายไปไม๊น้า
หน้าตอนยังไม่ฉีดเมโสโอเคกว่า หลังฉีดหน้าตอบไป ทำให้เห็นรอยโค้งของโหนกแก้ม ตากับจมูกดีแล้ว  เมโส จริงๆแล้วเค้าเอาไว้ใช้ที่ต้นแขน ต้นขา ท้อง หน้าคนเรามีไขมันน้อยมาก ฉีดที่หน้าไปยังไงก็ต้องฉีดเรื่อยๆบางคนไขมันกลับมาขึ้นเยอะกว่าเดิม การที่ไม่มีไขมันไม่ใช่เรื่องดี อย่าไปเมโสเลยภูมิคุ้มกันในบางอย่างจะเสียไปเพราะไม่มีไขมัน
สวยมากคับ ดูหน้าเรียว ไม่ย้อย เพราะคนมีแก้มมีไขมันถ้าหน้าไม่กระชับจะทำไห้ช่วงแก้มย้อย การฉีดไห้ตรงแก้มยุบ จะทำไห้หน้าดูเรียบและกระชับ

เพราะการที่มีแก้มมันจะำทำไ้ห้แรงโน้มถ้วงของโลกด้วย ฉีดแล้วดูหน้่าเด็กลงเยอะค่อนข้างมากคับ และทีี่สำคัญ จขกท ดูหมั้นใจมากขึ้น (นี้แหร๊ะคือจุดประสงค์หลัก) ปากสวยได้รูปมาก
สวัสดีทุกคนนะ เราไปทำที่ภูณิศามาแร้ว
ก่อนอื่นจะบอกว่าเดินเข้าไปนะ บอกเคาเตอร์พนักงานว่ามาทำเมโสลดแก้ม 1500 บาท
พนักงานให้เราไปนอนที่เตียงเลย หมอก็เดินเข้ามาฉีดเลยไม่มีการพูดจาอะไรใดๆทั้งสิ้น ก็งงเหมือนกัน
พอฉีดเสร็จ ก็ออกจากห้อง จะบอกว่าคนรู้จักเรมาทำปากที่นี่กันเยอะมาก

โดยส่วนตัวเห็นมีแต่ึนบอกว่าหมอภูณฺศา อะนี่หล่อๆเราไม่ได้สนใจนะ แต่คือเราเสียเงินไงอยากให้เขาใส่ใจนิดนึงนี่ฮีแกไม่ดูอะรายเลยเรานอนอยู่ก็ฉีดๆๆๆ แล้วก็ออกไป เออดีเนอะ หึๆ

เรื่องรายละเอียดที่อยู่และการเดินทางนะจะมาบอก ให้ทราบกัน

การเดินเดินทางไปพาต้าปิ่นเกล้า - ถึงห้างพาต้าปิ่นเกล้านะก็ข้ามสะพานลอยหน้าห้าง เดินขึ้นมา ร้านจะอยู่ติดถนนใหญ่เลย ให้เดินขึ้นไป อยู่กล้ๆกับสหกร

เวลาในการฉีด- ไม่ถึง5 นาทีก็เสร็จ

ก่อนฉีด- พนักงานจะมาทายาชา ทิ้งไว้ แล้วหมอภูก็จะมาฉีด ก่อนฉีดจะมีการประคบเย็น

ตัวยานะ - ชื่อยาเมโส ยี่ห้อ md เซลูชั่น MD skin solution

ราคา- 1ครั้ง/1500บาท มีแบบโปรโมชั่นตอนนี้ 5000บาทไม่แน่ใจได้กี่ครั้ง โปร4000ไม่มีแล้วนะ ข้อมูลอัพเดจ22/5/55นะจ๊ะ

เวลาทำการ- คลินิกปิดทุกวันพุธ

เวลาทำการ- 12.00-18.00

เบอร์โทร- 02-433-5345
              087-555-6011

พูดถึงอาการเจ็บไหม- เจ็บนะ ทนได้ ทุกคนทนได้เจ็บไม่ถึง1นาที ตอนจิ้มเข็มไม่เจ็บ แต่ตัวยาแสบเอาการ

อาการหลังฉีด- บวม4วันแล้วยังไม่หายเลย ถ้าใครทำงานก็ถ้าไม่อายก็หาเวลาหยุดไปทำก็ดีนะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้