12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: hattayalife
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ศัลยกรรมตาสองชั้น และตัดไขมันตาบน ที่่ขอนแก่นศัลยกรรม

[คัดลอกลิงก์]
อยากทำปลายจมูกเชิดๆจัง
แค่ตัดปีกจมูกมะพอเหรอ
แวะมาเป็นกำลังใจให้นะค่ะ

หายไวๆ น้า ออมก้อทำตามาค่ะ เดือนกว่าแล้ว

รอยุบเหมือนกัน ต้องทำใจนิดนึง เพราะเค้าบอกว่าตายุบช้ามากกกกก

แวะมาเยี่ยมกันบ้างนะค่ะ

v
v
v
v
แก้ไขล่าสุดโดย Niz เมื่อ 2010-9-20 13:32

ตอนนี้กำลังหาข้อมูล เกี่ยวกับการทำตาอยู่อะค่ะ อยากทำ ใครมีข้อมูลดี ๆ หรือมีประสบการณ์ช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ขอที่ขอนแก่นนะคะ แล้วก็ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ ขอบคุณค่ะ
ทำตามา3เดือนกว่าแล้ว รอยแผลเส้นยาวแดงเชียว เป็นบ้างไหม ทำไงให้หายเร็ว บวมนิดๆ และมีสีคล้ำทำให้ภาพรวมหน้าหมองเลย ทำไงดี เครียดมาก ผิดหวังๆ เมื่อไรจะหายและดีขึ้น ช่วยเราด้วย
อยากทำเหมือนกัน ตาสองชั้นแต่ดันไม่เท่ากัน ๕๕ ชอบของจขกท.มากค่ะ ชั้นตาสวยมาก เป็นกำลังใจให้ค่ะ
คิดจะทำค่ะ แต่ไม่รู้ที่หนัยดี กลัวเสียโฉมมาก ๆ กรุงเทพก็ไกลอ่ะค่ะ แนะนำด้วยนะคะ
เอาใจช่วยนะค่ะ
แบบเย็บจุดเดียวไม่มีเหรอคะ เดี๋ยวนี้เขาทำเสร็จก็ทำงานได้เลย เห็นบอกเว่าเย็บจุดเดียว ไม่ต้องตัดเนื้อ เย็บยาวไม่ถึงเซนด้วยซ้ำไป อยากทำแบบนั้นค่ะ ไม่ทราบว่าที่ขอนแก่นศัลกรรมมีหรือเปล่าคะ
จะไปทำวันเสาร์นีแร้วคร้าาา.....
เราไปทำมาแล้วค่ะที่เดียวกัน ได้ 4 วันละ ยังบวมอยุ๋เลย แต่ของเราไม่ได้ตัดหนัง ยังลุ้นอยู่เลยมะรู้จะสวยรึเปล่า...เฮ้อ
ตอบกระทู้ hattayalife ตั้งกระทู้

เริดดดดด ค่าาา
อยากทราบราคาค่ะ  ที่คลีนิกนี้เขาทำตาแบบเกาหลีได้ไหมคะ     ตาแบบหลบในอะคะ
ราคา เท่าไหร่ ค่ะ  หาข้อมูล ให้พี่สาวค่ะ
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-29 02:46:09 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hattayalife เมื่อ 2011-5-29 02:47

หวัดดีค่ะ ทุกคน ไม่รู้ทุกคนจำได้หรือเปล่า หายไปนาน ตอนนี้มีตามาอัพเดตให้ดูนะคะ สำหรับใครสนใจที่อยากทำในขอนแก่น ที่ขอนแก่นศัลยกรรมนะคะ หมอดำเนิน ลองเข้ามาดูนะคะ ตอนนี้ตาที่ทำมาเป็นที่น่าพอใจ หวานขึ้นกว่าเดิม และไม่กังวลเรื่องของตาแล้วค่ะ เวลาเมื่อยล้า หนังตาก็ไม่ตกเหมือนเดิมแล้วค่ะ เพื่อนๆๆสมัยเรียนด้วยกัน ไม่เจอกันเป็นปี ไม่มีใครรู้เลยค่ะ ว่าทำตามา

ta.JPG (25.8 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 4)

40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-29 02:50:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ราคาอยู่ที่ 12,000 บาท ค่ะ
ทำหมอไหนค่ะๆ

แสดงความคิดเห็น

อ่อ หนูก็อยู่ขอนแก่น ตะเวน ตลอน หาข้อมูล 55  โพสต์ 2011-10-22 04:11
กำลังคิดว่าจะไปทำที่ขอนแก่นศัลยกรรมนี่แหละค่ะ  โพสต์ 2011-10-19 23:45
42#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-10-26 01:59:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ทำกับ หมอดำเนิน ค่ะ คลีนิคขอนแก่นศัลยกรรม ตอนนี้พอใจตามากเล
ย ซึ่งผ่านมาได้ปีกว่าแล้ว แต่ยังมีชั้นตา และดูเป็นธรรมชาติ ซึ่งมองดูคนที่เค้าไปทำตามาที่ กรุงเทพ ตอนนี้ตาเค้ามองไม่ค่อยเห็นชั้นเลยค่ะ แต่สำหรับตัวเอง ไม่เสียใจที่ไปทำมา เพราะญาติ และเพื่อนที่รู้บอกว่า ดูดีมากกว่าเดิมเยอะ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้