ดู: 3380|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] ถามชื่อคุณหมอประจำคลินิกไม่ได้หรือ?

[คัดลอกลิงก์]
คือ เราเป็นคนแก้มตอบแล้วทีนี้อยากจะฉีดฟิวเลอร์เลยสอบถามตามคลินิกหลายๆที่ดู เพื่อหาคลินิกที่โอเคๆ วันนี้เลยโทรไปสอบถามคลินิก บลูมคลินิก ที่อยู่แยกรัชโยธิน

บทสนทนา
เรา : ราคาฟิวเลอร์ตอนนี้ราคาเท่าไรคะ
พนักงาน : ... เค้าก็แจ้งราคามา...
เรา : คุณหมอที่ฉีดแก้มนี่ชื่อไรคะ
พนักงาน : ... ก็แจ้งชื่อเล่นมา
เรา : ชื่อสกุลจริงอะไรคะ
พนังงาน : ต้องรู้ลึกขนาดนั้นเลยหรอคะ
เรา : แจ้งไม่ได้หรอคะ
พนักงาน : แจ้งไม่ได้คะ

อ้าววว คือเราไม่เข้าใจอะแค่ชื่อคุณหมอนี้ต้องปิดบังหรอ มันก็ไม่ได้ลึกอะไรนะ เอองง.อะ การที่เราจะฉีดอะไรนี่เรารู้ข้อมูลก่อนไม่ได้รึไง ว่าใครทำอะไรให้เราอะ อยากรู้ว่าเพื่อนๆเคยถามชื่อคุณหมอกันบ้างมั้ย แล้วมันเสียมารยาทรึป่าวที่เราจะถามอะไรแบบนี้อะคะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-21 13:56:12 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อ รบกวนเพื่อนๆแนะนำ ที่เคยทำหรือรู้จักคลินิก ฉีดเติมเต็มแก้มแนะนำหน่อยนะคะ
เค้าเคยมีข่าวว่า ไม่ใช่หมอจริงฉีดนะครับ. ถ้าหมอจริงทำไมเปิดเผยชื่อไม่ได้อ่าครับ เพราะคลินิกอื่นผมถามชื่อหมอเค้าก้บอกกันนะครับ แถมเอาประวัติให้เราดูด้วยซ้ำ
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-22 09:23:02 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ่อคะ ขอบคุณข้อมูลมากคะ แต่ก็จริงนะคะ หมอจริงๆจะปิดบังทำไม
แค่นี้ก็บอกไม่ได้ งั้นอย่ารับบริการที่นี่เลยค่ะ เราว่านะหาที่อื่นดีกว่าเพื่อความปลอดภัยของเราเอง
ไปหาหมอที่เรามั่นใจดีกว่าค่ะ เพื่อความปลอดภัย มีอีกหลายๆหมอเลยที่เก่ง ลองหาดูไปเรื่อยๆ ใจเย็นๆค่ะ  
ไม่งั้นก็ที่โรงพยาบาลค่ะ บางแห่งไม่แพงก็มี ปลอดภัยกว่าด้วยค่ะ
ที่โรงพยาบาลรามา  เวชธานี สมิติเวช พระรามเก้า ศิริราช  ลองโทรถามดูค่ะ หมอเก่งๆเยอะ
อย่างหมอที่ศิริราช มีคลินิกส่วนตัวก็มี เคยหาดูอยู่ค่ะ isky มีหลายสาขา แต่ราคาอาจสูงหน่อย ลองดูนะค่ะ
ตอนเราไปทำก้อสามารถเปิดเผยได้นะคับ อันนี้น่าจะเป็นที่พนักงานหรือเปล่า ถ้าเปิดเผยไมไ่ด้ก้อไม่ควรไปคลินิกนั้นนะคับ
ไม่เหมือนตอนเราไปทำโปรแกรมปรับรูปหน้าที่ ยศการคลินิก เลยคับ พนักงานทุกคนต้อนรับขับสู้มากคับ
คลินิกมีหลายสาขานะคับ ลองดูในเว็บไซต์ก่อนนะ http://laser-surgery-bangkok.com/thai/
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้