ดู: 127246|ตอบกลับ: 507
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] รีวิว ปากบางBy หมอเฉลิม 19/09/09

[คัดลอกลิงก์]
สวสัดีครับทุกคน และแล้ววันนี้ก้ะได้ฤกษ์ ซะที

ดูกันเลยแล้วกันนะครับ พิมพ์ไม่เก่ง

19/09/09

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ว้าวๆ หลังจากทำทันที ปากบางสวยมากครับ  ตอนนี้คงจะบวมมากๆๆเลย
ขอให้หายไวๆนะครับ
เปนกะจับ สวยดีคร่า รอยุบๆ

นานมากมายยยย

สู้ๆ น๊าคร๊า
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 10:18:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อาหารมื้อแรก
กินโจ๊กเย็น หยอดเข้าปาก แล้วกลืนเลย
กลัวโดนแผล

กินน้ำก้ะเอาหลอดดูดเอา

บาสนี่เอง

เมื่อคืนคุณหมอพูดถึงว่ามีผู้ชายมาทำปาก

ออกมาแล้วสวยมาก ปากเป็นกระจับเลย เราก็ลืมว่าเป็นบาส

พอดีว่าดึกแล้วเริ่มเบลอ  แผลสวยมากเลยนะครับบาส
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 10:21:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ป๊าด ขอบคุณจ้า หงส์ริม กะ เจมบอน
หุหุหุ มิเป็นไรมิได้ ครับ
น้ำมะพร้าว นะครับ อย่าลืมอิอิ ยุบไวๆ
ป๊าด ขอบคุณจ้า หงส์ริม กะ เจมบอน
ต้นฉบับโพสโดย bratz เมื่อ 2009-9-20 10:21

ลืมเรา{:13_960:}
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
ทำออกมาสวยจัง  หายไวไวนะคะ
ใจกล้าอย่างแรง....สู้นะค่ะเป็นกะลังใจเต็มที่เลย
ปากเป็นกระจับดีจังค่ะ....อิฉามากๆๆๆๆ
เน้นๆๆๆน้ำมะพร้าวนะค่ะยุบเร็วมากเลย
13#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 10:48:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอ๋ ๆ แทงกิ้วจ่ะซี , ก้อง , เดียร์29, แล้วก้ะพิมพืพิไล

น้ำมะพร้าวกินแล้วช่วยอะไรหรอครับ

(เคยแต่เอาล้างหน้า อิอิ)
ช่วยลดบวมจ้า
โหน้องบาสจ้ะนอกจากล้างหน้าเนี่ยน้ำมะพร้าวจะช่วยลดความบานของปากอันจิ้มลิ้มของ
น้องบาสให้กลับมาเป็นกระจับเร็วขึ้นอ่ะจิ....
ว่าแต่ทำปากเท่าไรอ่ะปากกะหมูกอันไหนจี๊ดกว่ากันนะน้องบาส
อยากรู้ราคาน่ะ จ้า มีเพื่อนอยากทำพอดี เราสมาชิกใหม่ กง กง จ้า
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 11:24:08 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โอเคร น้ำมะพร้าวกินลดบวม

บาสทำข้างบนอย่างเดียว 1หมื่น
ถ้าบนล่างก้ะ 2หมื่น

ปากกับจมูกไหนจี๊ดกว่ากันหรอ ตอบยากแห้ะ
แต่ที่สัมผัสมานะ ไม่เจ็บเลยทั้งอย่าง
เจ็บแค่ยาชาเข็มแรก ๆ

หลังทำจมูก ก้อปวดบ้าง ลำบากตอนนอน กลัวจมูกเบี้ยว

หลังทำปากไม่ปวดเลย แผลปากอาจจะน่ากลัว เพราะเลือดมันซึมออกมาเรื่อย ๆ
แต่เจ็บยังไงหรอ ไม่รู้สึกนะ แค่ตึง ๆ ปวดก้ะไม่ปวด
ลำบากตอนกินข้าว แปรงฟัน หรืออะไรที่เกี่ยวกับปากนี่แหละ แต่นอนสบาย ไม่กลัวเบี้ยว
สวยมากกกกก............บาส

พี่หนิงอยากทามบ้างอ่า  {:13_948:}
ออกมาน่าจะสวยนะ แต่ดูน่ากัวจัง
สวยจัง  ไม่เจ็บมากหรอคะเนี่ยยย

แต่แผลดูน่ากัวนะคะ

มาก ๆ เรยหล่ะ  แต่ออกมาแร่ะสวยดีจัง

อยากทำบ้าง แต่แค่ทำจมูกคิวหมอยังไม่ว่างเรยอ่ะ
ทำแล้วสวยมากเลยครับ ...
เป็นกระจับด้วย  คุณหมอบอกตัดออกไปกี่เปอร์เซ็นต์ครับ
หายเร็วๆ น่ะครับ .. รอติดตามผลงาน

ตอนกิวทำ กิวไม่กินข้าวเลย 3 วันแรก [อันนี้จริงๆ ]
กิวกินน้ำผลไม้ 100% แทนวันล่ะ 3 กล่อง ๆ ล่ะ 1000 ML [ส้ม 1 ฝรั่ง 2 ]
เพราะเม้นปากกินอะไรม่ะได้เลย ... คิคิ
ภาพแรกปากคล้ายเราเลยอ่ะ
ส่วนภาพที่สอง ปากในฝัน สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆ อยากทำ แต่กลัวกินลำบาก
ลางานก้อยาก
23#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 13:28:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
18# nung-ka-ning

พี่หนิงหวัดดีครับ

ทำเลยพี่เชียรื ๆๆ
24#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 13:29:46 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ออกมาน่าจะสวยนะ แต่ดูน่ากัวจัง
ต้นฉบับโพสโดย kangaroo เมื่อ 2009-9-20 12:29

ภาพน่ากลัวแต่ไม่ปวดจริง ๆ
25#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-9-20 13:31:35 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สวยจัง  ไม่เจ็บมากหรอคะเนี่ยยย

แต่แผลดูน่ากัวนะคะ

มาก ๆ เรยหล่ะ  แต่ออกมาแร่ะสวยดีจัง

อยากทำบ้าง แต่แค่ ...
ต้นฉบับโพสโดย tamaji เมื่อ 2009-9-20 12:56

น่ากลัวแค่แผลภายนอกเท่านั้นแหละจ้ะ

เรารอคิวตั้ง 3 เดือน ช้า ๆแต่ เรามั่นใจ เราสบายใจดีกว่านะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้