ดู: 7302|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] โด่งซะใจเกาหลีค่ะ(ทำกับหมอไหนดี)

[คัดลอกลิงก์]
เนี่ยรูปหยกค่ะ อยากได้จมูกโด่งๆ เชิดๆ แบบเกาหลีค่ะ แต่หยกยังไม่มีความรู้เลยว่าหมอท่านไหนทำดีกว่ากัน

ทำทั้งที่ก้ออยากหัยสวย เริ่ด เชิด ไปเลยค่ะ แนะนำหน่อยค่ะ

อ๊าา ช่วยดูแหละติชมค่ะ (ไม่เคยทำศัลยกรรมเลยค่ะ)

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ลองเอารูปที่ต้องการไป ปรึกษา หมอหลายๆท่านดูคับ

เอาความสบายใจ เราเป็นหลัก

ส่วน เรื่อง โด่ง เนี้ย ขึ้นอยู่กับเนื้อ จมูก เดิมด้วยนะคับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 19:00:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ADD มาคุยกับหยกที่ hi5 ก้อได้จะได้แลกเปลี่ยน ความคิดเห็นกันค่ะ

http://misshawhitechocolate.hi5.com

4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 19:03:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๊าา .....หยกลืมบอกหยก จะทำตา ด้วยค่ะ คือ หนังตาบนหยกตก อยากหัยมันแบ๋วๆ ค่ะบ้างครั้งแต่งน่าก้ออาจช่วยไม่ได้มากง่ะค่ะ เหนื่อยใจเหมือนกันอยากสวยต้องอดทนจิงๆ ง่ะ

แต่เหงพี่ในเวปนี้ทำมา สวย หล่อ กันทุกคนเลยมีกำลังใจจะทำหัยได้ค่ะ สู้ๆๆๆ

-.- ก้น่ารักแล้วนะ แต่เวลายิ้ม  คุณน้องชอบอ้าจัง ><

เจ๊ก้อยากอ้าแบบนั้นมั้ง แต่แก่จน 23-24 แล้ว ไม่ไหว T-T
6#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-7-3 19:31:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
55+ เนี่ยย มันเปงนิสัยที่หยกแก้ไม่ค่อยหาย 55+ถ่ายรูปที่ไรปากนี่นำน่าทุกที่เลยค่ะ กายเปงเอกลักษ์ไปแล้ว 55+
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
น้องน่ารักอยู่แล้วนะเนี่ย ถ้ายิ่งทำยิ่งจะสวยอ่ะค่ะ^^
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
เจ๊ก้อยากอ้าแบบนั้นมั้ง แต่แก่จน 23-24 แล้ว ไม่ไหว T-T

ง่าส์ วัยขนาดนี้ มะแก่ น๊า มะแก่เลย อย่าว่าตัวเองอย่างงั้นจิ มันกะเทือนจายซ์!!!

เอางี๊ พี่จะโพสท่าให้ดูว่าใกล้เคียงป่ะ

รอดูรูปนะพี่กั้ง

หยก ลองถ่ายรูปหน้าตรง แบบไม่แอค ไม่แต่งหน้าอะค่ะ
อยากเห็นหน้าชัด ๆ พี่ ๆ กูรู ในนี้จะได้แนะนำอธิบายได้อะค่ะ
อู้ย  คา-มิก-กา-เซ่  มาเอง สวยๆ
น่ารักๆๆสุดๆๆเลย
16#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-12 22:55:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อ๊า หยกกะยังไม่ได้ทำไรกับ ใบน่าของตัวเองสักที่ค่ะ คือยังหา ที่ถูกใจไม่ลงตัวสักที่ค่ะ  ไว้ไง หยกจะเอารูปน่าตรงๆ กะข้าง ๆ ปัจจุบันมาลงหัยพี่ ช่วยดูน่ะ  จะแต่งน่าอ่อนแล้วกันค่ะ สรุปคือหยก มีโครงการ ว่าปิดเทมอใหญ่ ปีนี้ หยกต้องทำหัยสำเร็จ สักที่ค่ะ ไงจะ อัพรูปน่าปัจจุบันมาหัยดูน่ะค่ะ แล้วช่วยแนะนำที่ค่ะ  พวก พี่สวยๆ หล่อๆ กันทุกคนเลยค่ะ ไง แอคมา คุยกับหยกกะได้น่ะ o_o1319@hotmail.com  หยกเรียน อยู่ ม รังสิต มีใครเรียนที่นี้มั้งง่ะ  อิอิ
17#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-12 22:56:38 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
....ADD มา  ดู รูปหยกใน hi 5 กะได้ค่ะ http://misshawhitechocolate.hi5.com   
18#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-13 15:00:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขล่าสุด LadyIdol เมื่อ 2009-12-13 15:05

ตามคำขอค่ะ แต่งน่าเบาๆ  ช่วยดูหน่อยจิว่า หยกควรไปแนวทางไหนดี ที่สรุปได้คือ จะทำจมูกกับตาค่ะ แต่ยังหาหมอที่ถูกใจไม่ได้เลยค่ะ ราคาตั้งงบ ประมาณไว้ 10000 - 15000 (ราคาทำจมูกน่ะค่ะ ) ส่วนตาไม่ได้ตั้งงบค่ะเพราะไม่รู้ว่ามีราคาประมาณไหนบ้างค่ะ
19#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-13 15:12:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือ ไอ้แต่งน่ากะพอช่วยได้ ระดับหนึ่งแต่ไม่ไวหวง่ะ อยากมีดั้งกะ เค้าง่ะ

ช่วยดูกันที่ว่าจะไงดี อยากหัยพี่ๆช่วย แนะนำ ว่าที่ไหนหมอ ทำสวย ราคาเปงยังไง

หยก1.jpg (56.71 KB, ดาวน์โหลดแล้ว: 2)

21#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-12-16 19:38:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
คือสรุปดังนี้น่ะค่ะ หยกตัดสินใจได้แล้วว่าจะทำกับ หมอ นพรัตน์แต่ใครกะได้ขอ ข้อมูลติดต่อหมอที่ ชัวร์ๆ ได้ไหมง่ะ หยกจิได้ไปถูกทางง่ะค่ะ ช่วยหน่อยน่ะ   นะนะ ได้โปรด ช่วย แนะนำที่ว่าจะไปที่ไหน ช่วงไหน ติดต่อกับหมอเบอร์ไหนค่ะ  สาทุ
สวยจัง  ^________^   เอาขึ้นนิดนึงก้อสวยค่ะ
แบ๊วได้อีกจ้า
น้องหยก พี่จี้อยากทำตา กะ เสริมคางค่ะ แต่ตอนนี้พี่จี้กาลัง จาจัดฟันค่ะ แต่เห็นเค้าบอกว่า
ถ้าจัดฟัน เด๋วหน้าก็จิยาวขึ้น ตอนนี้ก็เลยไม่แน่ว่าจะเอาไงดี จะรอจัดฟันก่อนดีมั้ย
ถ้าแบบ จัดแล้วคางไม่ยาว แล้วค่อยไปเสริมคาง หรือว่า จะไปเสริมคางพร้อมจัดฟันไปเลยดี
<<<<< รูปนี้ ปัจจุบันเลยที่พึ่งแก้มา (ในhi5เซ็ธนี้เลยนะ....แล้วก็นอกนั้นเป็นรูปก่อนที่จะทำเลยกับรูปก่อนไปแก้)
พี่จี้พึ่ง ไปแก้จมูกมาจ้า กับ คุณหมอธนยศ drt คลิกนิก ตรงหน้าหมู่บ้านมณีรมย์  ได้ประมาณ 3 อาทิตย์กว่าๆ ไหมละลายยังไม่หลุดเยย รอบนี้ถูกใจสุดๆ แต่ก็ยังไม่เข้าที่เท่าไหร่ ยังบวมยุ่นิดหน่อย
ที่ต้องแก้ก็เพราะว่า จมูกมันยาวเกินไป แล้วมันเหมือนจะทลุ ประมาณนั้น แต่ทำไปประมาณปีนึงพอดี
ก็กลับไปแก้ เตรียมใจยุ่นาน 555+ กลัวตอนฉีดยาชานี่แหล่ะ
แต่คุณหมอใจดีมากกก
ตอนแรกเพื่อนของน้าพี่จี้ไปทำก่อน แล้วน้าของพี่จี้ก็ไปทำ แล้วพี่จี้ก็ไปทำ
แบบ คุณหมอรับประกัน ทำแล้วไม่ดี ไม่ชอบ มาเปลี่ยนได้ตลอดชีวิต 555+ (เวอร์ไปป่ะ)
ที่สำคัญฟรี ด้วย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้