12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: mami
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เกาหลี] ตาสองชั้น เกาหลี แบ๊วๆ

[คัดลอกลิงก์]
ตาที่หั้ยดูสวยมั่ก ๆ เลยคัฟ
แบ๊วได้จัยคัฟ
หมอชลธิศ เค้าทำตาแบ๊วแบบเกาหลีได้ เห็นว่าหมอเป็นนายกสมาคมศัลยกรรมประเทศไทยอะไรประมาณนั้น ออกทีวีช่อง9
เราว่าหมอไทยยังไม่ค่อยมีที่ถึงขั้นนั้นนะ มีแต่ทำสองชั้นแล้วโตขึ้นหน่อย
แต่จะให้แบ้วเลยยังไม่น่ามี ต้องจีน เกาหลีโน้นเลย

แต่จมูกน่ะหมอคนไทยก็เก่งไม่ค่อยแพ้เมืองนอกเท่าไหร่แล้วเด๋วนี้อะ
จขกท สวยม๊ากกนึกว่าสาวเกาหลีมาเอง  ทำจมูกที่ไหนมาค่ะเนี่ย
เราศึกษามาเยอะแล้วค่ะ หมอเกาหลีเทคนิคดีมากค่ะ เดือนกำลังจะไปทำหมอเกาหลีในอเมริกา แล้วจะมาให้โดยละเอียดเลยนะตั้งตอนปรึกษาจนทำเสร็จ ค่าทำแพงมาก แต่ก็ทนเก็บตังค์มานานเพื่อนี้ จะพลาดไม่ได้จ้า
ว้าว สวยจังเลยครับ
12
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้