ดู: 9977|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[จัดฟัน/รักษารากฟัน] ช่วยแนะนำคลีนิคจัดฟันแถวสำโรง หน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
พอดีว่าเคยจัดฟันมาแล้ว แต่ไม่ค่อยได้ใส่รีเทนเนอร์ ตอนนี้ฟันห่าง แล้วรู้สึกว่า ฟันเริ่มยื่นแล้ว เลยต้องการจัดใหม่  
ช่วยแนะนำคลีนิคแถวสำโรงให้หน่อยค่ะ หมอท่านไหนจบโดยตรง ราคาประมาณเท่าไร  ขอบคุณค่ะ
แถวสำโรงพี่ไม่รู้จักแต่รู้จักคลินิกอยู่ที่หนึ่งแถววัชรพลสะพานใหม่ คลินิกน่ารัก ลองเสริชหาดูนะคะ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-15 20:02:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ chinjang1977 ตั้งกระทู้

ขอบคุณ ค่ะ
คลีนิคชื่อ  ภทรค่ะ  ที่นี้จัดดีมากกก  หน้าได้รูป  เรียว  สวย  หมอเก่งและประณิตค่ะ  
มี 2 สาขานะค่ะ  อยู่ที่ปากน้ำตรงข้ามศาลากลางจังหวัด  ข้าง ๆ ร้านส้มตำดนตรีค่ะ  และอีกสาขาอยู่ถนนสรรพาวุธ  ใกล้โรงเรียนอรรถวิทย์   ลองไปปรึกษาคุณหมอดูนะค่ะ  คุณหมอใจดีและเก่งค่ะ
ราคาจัดฟันมี  2  แบบ  แต่เราจัดแบบ  ดามอนทรีค่ะ  ราคา  66000  ใช้เวลาประมาณ  2  ปี  ราคาสูงหน่อยแต่คุณหมอบอกว่าเห็นผลดีกว่า  เร็วกว่า  และเจ็บน้อยกว่าแบบที่เคยจัดมาก่อน  ส่วนอีกแบบคือแบบธรรมดา  ไม่ทราบราคา   ลองไปถามคุณหมอดูนะคะ่   
    เราเคยจัดฟันมาแล้ว  ครั้งนี้เป็นครั้งที่  2  เหมือนกัน  ครั้งแรกคุณหมอจัดไม่เก่ง  คางหุบเข้าไปเลย  หน้าก็ไม่ได้รูปค่ะ  
แนะนำที่นี้นะค่ะ  เพราะเห็นเพื่อน ๆ หลาย ๆ คนทำมาแล้วหน้าสวยเรียวได้รูปจริง ๆ ค่ะ  ลองดูรูปที่คุณหมอถ่าย เก็บไว้ก็ได้ค่ะ  จะเห็นความเปลี่ยนแปลงชัดเจนเลย
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-3-16 07:53:29 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย zamearai เมื่อ 2011-3-15 22:19
คลีนิคชื่อ  ภทรค่ะ  ที่นี้จัดดีมากกก  หน้าได้รูป  เรีย ...

ขอบคุณจ๊า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้