ดู: 1000|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิวจมูกใหม่ สวย ปังมากค่ะ ทำที่ The SiB Clinic

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะเพื่อนๆ วันนี้ขอมารีวิวจมูกตัวเอง

เราเสริมจมูกเทคนิค Open Rhinoplasty บวกกับ
กระดูอ่อนหลังหู

ก่อนเสริม

หลังเสริม

พอทำมาแล้ว ทรงจมูกจะดูสโลป ปลยพุงมากๆ

คุณหมอดารินทร์เก่งมากค่ะ ทำแล้วสวยถูกใจจริงๆ

หลังทำคือไม่ต้องกังวลจมูกจะทะลุในอนาคต

จมูกคือรับกับรูปหน้ามากๆ

สวย เป๊ะ ปัง สุดๆ

ปลื้มมากๆ เลยอยากมาแนะนำทุกคน

ใครสนใจเราแนะนำเลยค่ะที่ The SiB Clinic

ทำแล้วไม่ผิดหลังแน่นอน
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้