เจ้าของ: hotapiruk
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ==!!@ รอรีวิว 1.5 ปี..ทีนี้ขอรีวิวเลยละกัน อดใจไม่ไหว [โหด] ==!!!>>

[คัดลอกลิงก์]
ทามเร้วไปอ่ะป่าวอ่า
ร่างกายยังไม่เจริญเติบโตเต็มที่เรย
แต่ว่าก้อโออยุน้า  *-*
คนมันอยากหล่อ รอไม่ได้หรอกครับ แต่พี่ก็ว่าทำเร็วไปหน่อยเนาะ
แต่ก็ดูหล่อ น่ารักเลยละครับ นับถือๆในความตั้งใจครับ
ดีคับแต่เราก็ทำหลายอย่างนะแต่ก็คุ้มค่าเลยที่เดียวคับเพราะว่าออกมาหล่อเอาการเหมือนกันว่างๆเจอกันว่าแต่แสดงว่าเราก็คงประสบปัญหาเดียวกับพี่มีความคิดเดียวกันเวลาออกบ้านหรือไปเทียวถ้าสาวๆไม่มองเราก่อนเป็นอันดับแรกรู้สึกว่าชักทะเม่งๆขี้น้อยใจเพราะเราต้องหล่อกว่าคนอื่นๆต้องมองเราก่อนว่าแต่เราอธิบายหน่อยนะคับว่าทำที่ใหนบ้างแต่ออกมาดูดีมากๆคับหล่อเลย
30#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 08:25:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
พี่ hi5 พูดถูกใจผมจัง ...ผมทำเชียงใหม่ครับ หลายที่
สุดยอด  ยกให้เป็นดาวรุ่งศัลกรรมชายดีเด่น รางวัลดั้งโด่งทองคำเลย
หุหุหุ เปลี่ยนไปเยอะมาก แต่ความจิงทำดั้งครั้งแรกก็ดูดีขึ้นเยอะแล้วนะคับ แต่พอทำหลายๆ อย่างรวมกันก็ยิ่งหล่อเข้าไปอีก ดีใจด้วยนะคับ
33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 09:07:36 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Rayong555 เมื่อ 2011-2-4 08:47
สุดยอด  ยกให้เป็นดาวรุ่งศัลกรรมชายดีเด่น รางวัลดั้ง ...

ขนาดนั้นเลยหรอพี่..ผมเห็นบางคนโหดกว่าผมอีกนะอิอิ
พี่ก็อยู่เชียงใหม่ พี่ว่าน้องเป็นคนหนึ่งที่ทำศัลยแล้วประสบความสำเร็จ เพราะหล่อขึ้นมากๆค่ะ พี่คอนเฟริ์ม...พี่ขอถามหน่อยน่ะ ว่าทำคางและเหลาคางครั้งที่ 2 ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ค่ะ....พี่เคยไปทำคางที่กรุงเทพ แก้มา 2 ครั้งล่ะ ไม่ประสบความสำเร็จ เสียทั้งเงิน เจ็บก็เจ็บ เพราะถอดเข้า ถอดออก เสียทั้งเวลา...รบกวนตอบพี่ด้วยน่ะค่ะ...รอคำตอบอยู่น่ะคะ   ขอบคุณมากๆค่ะ

แสดงความคิดเห็น

สมเพชร จมูก โอที่สุด ดดดดดดดด สวยๆๆ  โพสต์ 2011-2-4 18:32
ครั้งแรก สมเพชร แต่ประสบความสำเร็ว ที่ชาตรี ค่ะ  โพสต์ 2011-2-4 18:31
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 09:25:27 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย hotapiruk เมื่อ 2011-2-4 09:26

ตอบกระทู้ buttercup_cake ตั้งกระทู้

รอบแรกสมเพชรคลีนิคออกมาดีแล้วแต่ทรงผู้หญีง
รอบสองเหลาตรงคางและเสริมแบบตัว u กับหมอชาตรี
กล้าหาญ มากมาย แต่ก็คุ้มนะ ไหน ๆ เกิดมาทั้งทีขอหล่อหน่อยเนอะ
ขอบคุณค่ะ ค่าใช้จ่ายรอบ 2 ประมาณเท่าไหร่ค่ะ เอาแบบไปมั้ย หรือหมอออกแบบรูปทรงคางให้....พักฟื้นนานมั้ยค่ะ กว่าจะกลับไปสู่สายตาประชาชีได้ ฮ่าๆๆ
15 พี่ ขน ยังไม่ขึ้นเลย...
40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 09:51:42 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย buttercup_cake เมื่อ 2011-2-4 09:38
ขอบคุณค่ะ  ค่าใช้จ่ายรอบ 2 ประมาณเท่าไหร่ค่ะ เอ ...

รอบแรกไม่ได้เอา รูปไปให้หมอ
รอบสองเอาแบบไปให้ครับ....

สว่นราคานั้นจำไม่ได้แล้วแฮะรอบแรกรู้สึกจะ 2 หมื่นหรือเปล่าน่ะ
ส่วนรอบสองนั้นก็ หมื่นแปด

พักฟื้น หนึ่งเดือนเข้าที่ที่สุด...

ทำเสร็จทันทีไปโรงเรียน เป็นข่าวดังเลยครับ
โหววว มั่นมร๊ากๆ สุดยอด สุดยอด
น้องครับฝังเข็มเพิ่มความสูง เค้าคิดยังไงเหรอครับ แล้วได้ผลไหมครับ พี่ยี่สิบต้นๆ แล้วไปทำมันจะได้ผลไหมครับ อยากสูงสัก 180 ก็พอใจแล้วครับ

ไป สอบถาม ราคา แพงมาก ที่ มาริโอ้ กับ กิ๊บกิ๊ฟ ก็ทำอ่ะค๊ะ  โพสต์ 2011-2-4 18:33
หล่อและน่ารักแล้วครับ
เป็นมหกรรมงานสร้างเลยครับ นี่จัดพิพิธภัณฑ์ศัลยกรรมได้เลยนะเนียะ
จากรูปแรกมาปัจจุบันนี่ไม่บอกไม่รู้นะว่าเป็นคนๆเดียวกันเลยทีเดียวเชียว
ฟีดแบ็กที่บ้านเป็นไงบ้างครับ

โว้สุดยอดจริงอะไรจริง  โพสต์ 2011-2-4 21:06
ก็ คับเก็บ ตังเองครับไม่ได้เอาเงินที่บ้านไปใช้ เอง ครับ ไม่มีปัญหาอะไร  โพสต์ 2011-2-4 18:36
แม่ว่า นิดหน่อยตอนนี้ แม่ไปทำ ตัดถุงใต้ตา เห็น ลูกทำ ทำตามลูก อิอิอ  โพสต์ 2011-2-4 18:35
โห ทำตั้งแต่เด็กเลยหรอเนี่ย ยังไม่ถึงกับหล่อแต่ก็ดูดีขึ้นเยอะ
เริ่ด ทำตั้งแต่ตัวน้อยๆ แต่ 17 ยังโตอีกนิดนะ
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 12:23:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย sonow เมื่อ 2011-2-4 11:05
เป็นมหกรรมงานสร้างเลยครับ นี่จัดพิพิธภัณฑ์ศัลยกรรม ...

ตอนผมเข้า ปวช1. ผมไม่ได้อยู่บ้านเก็บเงินทำและพักตัว
สักหว่างทางบ้านเห็นก็อึ้งไปพักใหญ่...จากนั้นแม่ก็สนใจ
ผมเลยพาแม่ไปตัดถุงใต้ตาด้วยแฮะๆ บ้านผมไม่ค่อยว่าเท่าไหร่
เพราะไม่รู้ว่าผมทำอะไรบ้างรู้แต่ทำจมูกกับคาง
สุดยอดเลยอะทำได้ขนาดนี้
จมูกสวยมาก เพิ่มความสูงนิ่แพงไหมค้ะ แล้วทำที่ไหนได้ผลจริงหรอ  เพิ่ง 17 เอง มีเงินทำขนาดนี้เลยหรอ
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-4 12:56:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย I-zine เมื่อ 2011-2-4 12:54
จมูกสวยมาก เพิ่มความสูงนิ่แพงไหมค้ะ แล้วทำที่ไหนได้ ...

ผมกำลังจะทำคอสของ คลินิค เจี้ยนอิ๋ว ลอง หา google ดูนะครับ
คอสละ 28000 บาทรับประกันความสูงไม่สูงไม่คิดเงิน
ฝังเข็ํมและตุ่นการเจริญเติบโตของกระดูก

กรณีผู้ที่กระดูกข้อต่อปิดแล้ว อาจไม่สูงหรือสูงได้น้อยครับ

เพราะกระดูกคนเราจะปิดตอนอายุประมาณ 20 ครับ

ก็ช่วยได้นะครับ ลองเข้าคอสที่ ผมบอกดูนะ เขารับประกันไว้อยู่นะครับผม  โพสต์ 2011-2-4 19:16
แล้วฝั่งเข็มรักษาขอโก่งล่ะค่ะ? ช่วยได้จริงหรอ แพงมั้ย?  โพสต์ 2011-2-4 19:07
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้