เจ้าของ: USAandKOREA
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูแลผิว] รีวิว ลอกผิวกะ ก๊วนวิตามินผิวขาว

[คัดลอกลิงก์]
ทำไมคุณ จขกท. ลอกผิวแล้วเห็นผลชัดจัง
เราก็ลอกนะ แต่กว่าจะลอกได้ 10 กว่าวัน แถมไม่เป็นแผ่นอีก ขุยๆลอกช้ามาก
ใสขึ้น แต่ไม่ขาวขึ้นเลย (สงสัยมันคงเป็นสีผิวดั้งเดิมของเราแน่เลย)
27#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-30 19:37:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบคุณ LVxScol2e

ตัวเอง ลอกครั้งเดียวก็ได้แค่นั้นละคะ  เราเองก็ได้เท่าคุณ

ลองดูคนนี่  เค้าทำทดลองลองลอกข้างเดียวสี่ครั้ง  สีจะได้เท่ากะคอ  

ถ้าแขนและคอคุณมะเท่ากัน แสดงว่า ที่แขน ดำแดด

สามารถลอกได้เท่าทีสีคอนะ  อันนี่ต้องใช่ เวลา และความอดทน

ของคุณดีนะแค่สิบวัน เราเองล่อไป สามอาทิตย๋ถ้าทำทั้งตัวนะ

จากที่สาวๆๆ บอกเรา  เค้าบอก ครั้ง สองครั้งนะ มะเท่ารัย  

สามรอบสิ จะชัดเจน  เราเอง มาดูรูปน้องคนที่ทำทดลอง

และเปรียบเทียบแล้ว บอกได้คำเดียว ของพวกนี่ใช่เวลาและพยายามจ้า

ส่วนเรืองระยะลอก ตรงนี่ ถ้าใครผิวมัน ได้เปรียบ 10-14 วันหมด

ผิวแห้ง คำเดียว ทำใจจ้า   14-21 วัน  เรานะ  21 วันมาสองรอบแล้ว

แต่สามอาทิตแล้ว เกลี้ยงเกลาจ้า

รูปแรก>>>>>> ลอกไปครั้งสองครั้ง  ดูแตกต่างแบบผิวเผิน แต่ก็มองเห็นแสงรำไรๆๆ

รูปสอง>>>>>> 3 รอบได้ ดู ดีขึ้นเยอะ ถ้าเปรียบกะแขนอีกข้างและเท้า คอ อก มะต้องพูดถึง

เนื้อตรงนั้น จะใกล้สีผิวตัวทีแท้จิงสุดๆๆ  มะเชื่อดูที่ลอกเทียบกะคอได้

รูปที่สาม>>>>>ดูนะ สีรอบแล้วจ้า ไม่ต้องบรรยาย ดูกันเอาเอง พูดไปเดี่ยวว่าขี้คุย

28#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-30 19:41:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
อีกอย่าง ที่อยากจะบอก น้องคนทีทำทดลองนะ เค้าดำมากนะ

ตัวดูแขนอีกข้าง และเท้าสิ

ตอนนี่เราให้ เค้าไปทำอีกข้าง  

แล้วจะรอดูอีกข้างทีทำเสร็จแล้ว ว่าจะดำขึ้นมั้ย

ยังงัยตอนนี่ไป รอบ สองรอบแล้ว ถ้าน้องเค้าทำอีกข้างครบสี่รอบ เมื่อรัย จะรีบนำมาให้ดูจ้า

แต่
29#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-1-31 20:23:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ความคิดเห็นที่ : 45

เปิดรอบอีกแล้วว อยากสั่งด้วย แต่ยังมีเหลืออยู่ครึ่งขวด รอบหน้าละกันเน้อะ

ลงน้ำยาคืนวันจันทร์ที่ผ่านมา ในรูปถ่ายวันนี้วันอังคารที่ 11 รวมแล้วก็ 8 วัน
เราเป็นคนที่ขัดผิวมาตลอด ผิวเลยบางหน่อย
ลงได้ทั้งหมดแค่ 3 รอบนี่ไม่ไหวแล้ว
แต่ 3 รอบเรานี่น้ำยาครึ่งขวดนะคะ
ลอกเป็นแผ่นจริงๆคะ มือบอน ดึงสนุกสนานเลย 55

รอดูลอกเสร็จจะขาวจะใสขึ้นมากไม๊

สงสัยนิดนึงคะว่าถ้าลอกหมดแล้ว จะลอกรอบต่อไปต้องเว้นไว้นานแค่ไหนคะ

โดย : chi3z
แล้วราคาJAเท่าไหร่ค่ะ ทานยังไงค่ะได้กี่วันค่ะ
31#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 10:13:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

1st>>>> ภาพนี่ถ่ายแบบเสื้อผ้า แขนด้านนึง ลอกไป 2 รอบ

2nd>>>> ภาพนี่ถ่ายลอกโดยเฉพาะ ลอกครบสี่รอบ ใช่เวลาเกือบ 3 เดือน

3rd>>> ภาพปัจจุบัน แขนที่ลอกไป สี่ข้าง หยุดลอก เพื่อจะดู ว่าจะกลับมาดำอีกมั้ย ส่วนอีกข้าง ลอกไปได้ 2 รอบ ตอนนี่ลงรอบ3 อยู่คะ อีกรอบ แขนก็จะสีเท่ากันแล้ว ถือว่าจบการทดลองจ้า
32#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 10:14:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ honey_1 ตั้งกระทู้

70>>>>1000

ทานวันละ สองเม็ด คู่กะซี

33#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 10:24:18 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เซทลอกตัวสุดคุ้ม .......................2000

- เซรั่มลอก 100ml
- น้ำมันเร่งลอก 100ml
- ครีมโปรตีน 100ml
- สบู่ฟิลิบปินส์ 1ก้อนหย่าย
35#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-22 14:33:17 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ ple1360 ตั้งกระทู้

ขอบคุณคะ แต่มะใช่เรานะ  เราขอยืมแขนน้องเค้าทดลอง

เราเองความพยายามไม่เก่งพอจ้า

ต้นฉบับโพสต์โดย USAandKOREA เมื่อ 2011-2-22 10:14
ตอบกระทู้ honey_1 ตั้งกระทู้

70>>>>1000

ลอกแล้วเวลา  ออกแดด จะแสบผิวไหมค๊ะ  จะดำกว่าเดิมไหม
37#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-23 01:09:56 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ตอบกระทู้ KSR ตั้งกระทู้

ตอนช่วงลอก ออกแดด แสบนะคะ

และเราคิดว่า ถ้าช่วงลอก คงไม่มีใครเอาผิวไปตากแดดนะ

แบบว่าผิวกำลังจะลอก  แนะนำใส่เสื้อปิดคะ  แต่พอลอกหมด

ใช่ชีวิตปกติจ้า  

ลอกครั้งเดียว ได้แค่เนียน สีจะต่างมะมากนะคะ

พวกนี่ใช่เวลา และความพยายามคะ

ต้นฉบับโพสต์โดย KSR เมื่อ 2011-2-22 15:17
ลอกแล้วเวลา  ออกแดด จะแสบผิวไหมค๊ะ  จะดำกว่าเดิมไหม ...

ขอบคุนมากๆๆๆๆๆ คร๊ะ:)
39#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-23 12:25:14 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ณ ตอนนี เหลือ สองชุดพร้อมส่งจ้า  

ใครอยากทดลอง เชิญคะ  

40#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-2-24 12:04:32 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

เซทลอกตัวสุดคุ้ม .......................2000

- เซรั่มลอก 100ml
- น้ำมันเร่งลอก 100ml
- ครีมโปรตีน 100ml
- สบู่ฟิลิบปินส์ 1ก้อนหย่าย

@@@@@@  มีพร้อมส่ง  1 ชุดคะ @@@@@@

สนใจยา JA แต่อยากลองกินดู1เดือนก่อนอะคะ แบบว่าตอนนี้งบน้อยด้วย
เท่าไรอะคะ

แสดงความคิดเห็น

มีโรคประจำตัวมั้ยคะ โลหิตจาง โรคหัวใจ หรือเปล่าคะ  โพสต์ 2011-4-6 17:32
ลอกกันอย่างนี้เลย ? แต่ขาวอย่างเห็นได้ชัดเลยอะ

หลายคนที่กลัวลอก พอลอกแล้วเห้นกลับมาสั่งต่อประจำ บางรายลองมันทุกชนิด  โพสต์ 2011-4-6 17:22
ขอโทษอย่างแรงนะคะ แค่อยากเรียนผลให้ทราบว่า การลอกผิวนั้นดิฉันลอกมาได้หลายเดือนแล้ว และคิดว่าซื้อจากเวบ ชมพูนะ ตอนแรกที่ลอก อาทิตย์แรกก็โอนะผิวก็ดีขึ้นแต่ก็คงไม่ถึงกับภาพที่ทำไว้ให้เห็น ตอนแรกเราไม่ได้สังเกตุผิวเราก็โอเสมอดีนะ  แต่ไม่ได้ขาวมากคิดในใจว่าจะลอกครั้ง สอง แต่บังเอิญผ่านมาประมาณ สองเดือนผิวกลับมา คล้ำกว่าเดิม และตอนนี้ถ้านับเดือนนั้นเป็นเวลาน่าจะแปดเดือนแล้ว ผลระยะยาวนั้น  มือบางมากเพราะใช้มือในการทาครีมลอกผิว ถ้าอยากทำน่ะก็ควรใช้ถุงมือ สำคัญมาก  แล้วฝ่ามือมันทาน้ำยาลอกหลายครั้งมากฝ่ามือทั้งสองอ่ะนะ ลอกจนตอนนี้มือเราสองข้างโดนอะไรนิดๆเป็นบาดเพราะมือบางมาก และฝ่ามือเหี่ยวตลอดเวลาเพราะผิวหนังชั้นแรกน่ะมันหายไปหมดแล้ว เวลาทาแป้งจะเห็นรอยย่นเต็มฝ่ามือเลย  แต่ตัวผิวอ่ะลอกแค่ครั้งเดียว เฮ้อ   อธิบายไม่ถูก บอกไงดี  ณ วันนี้นะ ถ้ากลับไปได้จะไม่ลอกผิวเลย  เพราะมันจะมีเหมือนเม็ดกระอ่ะผิวไม่สม่ำเสมอ นั่นยอาสจจะเพราะเราทาน้ำยาเขาไม่สม่ำเสมอก็ได้  และอีกอย่าง ผลระยะยาว พวกผิวที่อ่อนๆ เช่นขาอ่อน มองๆดูแล้วมันเหี่ยวๆ  ครีมก็ทาทุกๆวัน แต่ก็ไม่ดีขึ้น ผิวก็ขาวขึ้นนิดนึง แต่ช่วงแรกที่ทำอาทิตย์แรกๆ คุ้มมั้ยกับความขาวที่ได้แป๊บๆ ณ วันนี้เราว่าไม่คุ้มนะ ตอนนี้ส่วนอ่อนๆ มันเหี่ยวไปหมดอ่ะ เซทที่เค้าส่งมาให้เราก็ประมาณนี้ล่ะ  เราแค่มารีวิวให้ดูว่าที่เราซื้อเซทละ พันแปดช่วงโปรโมชั่นน่ะใช้แล้วเป็นแบบนี้ แต่คนอื่นใช้อาจจะได้ผลดีก็ไดก้ ยังไง ก็มารีวิวให้เพื่อนๆได้อ่านกันค่ะเผื่แอผิวแต่ละคนไม่เหมือนกัน  เรื่องตากแดดเราไม่เคยเพราะทำงานในห้องแอร์ เข้างาน 1โมงเช้าออก หกโมงเย็น กันแดดหรือครีมใช้จนติด ยังไงต้องซื้อทมาลองใช้ค่ะ ว่าจะได้ผลเหมือนกันอ่ะเป่า  ตอนนี้เริ่มอยากหาเรื่องฉีด กะกินบ้างแล้ว

เราเอง ทดลองน้ำยามาหลายเจ้าแล้วคะ สีน้ำยาเป็นสีอะรัยคะ  โพสต์ 2011-4-6 17:14
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย LVxScol2e เมื่อ 2011-3-24 16:06

ขออภัยค่ะคุณ จขกท

ลอกครั้งเดียว ยังไงมันก็ไม่เห็นผลค่ะ

ขอบคุณนะคะ ที่ช่วยออกความเห้น ท่าทางต้องเคยลอกแล้วใช่มะ  โพสต์ 2011-4-6 17:12
เหอะๆ ดูน่ากลัวจังครับ ลอกเเล้วมีผลข้างเคียงอะไรไหมครับ

ผลข้างเคียง ก็ขาวขึ้นคะ ของยังงี่มันต้องลองจ้า  โพสต์ 2011-4-6 17:11
47#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-6 17:07:50 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มาอัพให้ดูคะ ลอกแล้วกลับมาดำจิงเหรอ?????

ดูกันเอาเอง ของแบบนี่ไม่ลองไม่รู้

อย่าได้แต่ฟัง อย่าได้แต่ดู อย่าได้แต่อ่าน

ของแบบนี่ ไม่ลองเอง ไม่รู้หรอกคะ

น้องคนนี่ ซื้อเสื้อผ้ากะเรา  ตอนแรกแนะนำ บอกไม่เอา ชอบสีผิวอยู่แล้ว
หลังจากเห็นน้องคนที่ลอกแขนข้างเดียว  น้องเลยอยากลองบ้าง
สั่งเราไปนึงชุด ลอกได้ สองรอบ  และทานวิตามินบำรุงผิวอย่างเดียว ไม่มีกลูต้า ไม่มีเจเอ

หลังจากผ่านการลอก การทาน มาได้ก็ สี่ห้าเดือนแล้ว  รูปชุดส้ม คืออัพเดทล่าสุดจ้า  
48#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-6 17:09:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

มาแล้ว นักลอกของเรา  น้องคนนี่ใจเย็น  ลองข้างเดียวจนขาว

รอบนี น้องเอาอีกข้างมาโชว์ เริ่มใกล้เคียง( 3 รอบ)  ใจเย็นๆๆ เดี่ยว ครบสีรอบ แล้วจะมาโชว์จ้า
พี่ครับ  ท่าทานเจเอ เดื่อนนึงจะเป็นไรป่าวอะครับ จะขาวขึ้นมากไหม

เป็นคนขาวเหลืองคล้ำๆนิดหน่อย

ทาน3เดือนติดต่อกันเผื่อให้ผลการปรับเม็ดสีมีประสิทธิภาพคะ  โพสต์ 2011-4-6 17:50
เดือนเดียว ก้นิดเดียว เพราะการหยุดเม็ดสี ร่างกายจะค่อยๆๆปรับคะ  โพสต์ 2011-4-6 17:49
50#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-4-6 17:18:22 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
สาวๆๆคะ จะพูด จะกล่าวหาอะรัย ขอให้มีรูปพิสูจน์ด้วยนะคะ

ส่วนภาพ ไม่มีการตกแต่งอย่างใด นอกจากเอาหัวออก

และชี้ศรให้เห้น  ส่วนบางรูป ลูกค้าส่งมารีวิวชุด เราจับมาดูความเปลี่ยนแปลงให้เห็น

ของแบบนี่ บอกคำเดียว ต้องลองคะ

อ่าน ฟัง ดู ก็แค่นั้น ไม่ลองไม่รู้ และที่ลองทีเดียว บอกคำเดียว มันไม่ขาวนะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้