เจ้าของ: NamWun
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] หมอพีระทำปากบางป่าวคร่า

[คัดลอกลิงก์]
อยากเห็นรูปแบบชัดๆจังเลยค่ะ

สนใจทำปากบางมากกๆๆๆๆ
โอ้วววว...

ปากเซ็กส์ซี่ ได้จัย~

แต่เปิ้ลชอบแบบ หย่ายๆๆ น่าดูดดื่ม เง้อ~ (ออกแนวทะลึ่ง อิอิ)
หมอพีระอยู่ที่หนหรอครับ อยากทราบเบอติด่อ และที่อยู่ รบกวนด้วยนะครับ
หมอพีระอยู่ที่ไหนหรอครับ อยากทราบเบอร์ติดต่ออะครับ รบกวนหน่อยนะครับ
ก้องตะวัน สมาชิกนี้ถูกลบไปแล้ว
หมายเหตุ: ผู้โพสต์ถูกแบนหรือถูกลบ โพสต์นี้ถูกปิดโดยอัตโนมัติ
หมอพีระอยู่ที่หนหรอครับ อยากทราบเบอติด่อ และที่อยู่ รบกวนด้วยนะครับ
ต้นฉบับโพสโดย yamaha เมื่อ 2009-6-28 12:16

คุณหมอประจำอยู่ที่ รพ.นนทเวชค่ะ
ส่วนเบอร์โทรนะคะ 089-8927885 ค่ะ ถ้าสนใจยังไงลองโทรไปถามคุณหมอดูนะคะ
อยากทำจัง คราวที่แล้วทำจมูกมาค๊า อยากทำปากบางอ่ะ
สวยมากกคร่า

อยากทำมั้งจัง

ไงขอรายละเอียดด้วยนะคร่า
ทำแต่ปากล่างได้มั้ยค่ะ เพราะปากไม่หนา แต่อยากได้เหมือนอั้มอ่ะค่ะ
อ่า...ปากสวยมากๆๆๆๆๆๆ เลยค่ะ อยากทํามั่งจัง ขอให้หายวันหายคืนน๊า
ถ้าจะไปทำปาก คุณหมอพีระ อยู่ที่ไหนคะ  ทำเฉพาะปากบนจะได้มั้ย เวลาพูดแล้วปากใหญ่อ่ะ  ไม่เห็นฟันด้วย แต่เวลาอยู่เฉย ๆ กับยิ้ม  ไม่เป็นอะไร   ดูเหมือนปากบาง  แต่ตอนพูด จะเห็นเนื้อข้างในปากบนเยอะ ไม่มั่นใจเลยค่ะ  อยากทำ ๆๆๆ
ปากสวยดีครับ ไงก็ลงรุปมาไห้ดุอีกนะคัรบ ผมก็อยากทำอยู่ตอนนี้กำลังเลือหกหมออยู่ครับ
ถ้าจัดฟันอยู่ ทำได้มั้ยค่ะ
38# mummimjaja

ทำได้ค่ะ กำลังจัดฟันเหมือนกัน ปากเจ่อ ห้อยเอามาก ๆ

ปรึกษาคุณหมอละ ทำได้ค่ะ
38# mummimjaja

ทำได้ค่ะ กำลังจัดฟันเหมือนกัน ปากเจ่อ ห้อยเอามาก ๆ

ปรึกษาคุณหมอละ ทำได้ค่ะ ...
ต้นฉบับโพสโดย pattyz เมื่อ 2009-12-4 11:59

แล้วถ้าทำทั้งบนทั้งล่างราคาเท่าไหรหรอค่ะ

คิวคุณหมอนานมั้ยอ่ะค่ะ

หนูอยากทำเดือนมกรา

ขอบคุณล่วงหน้านะค่ะ ^^ ที่ตอบ
แล้วถ้าทำทั้งบนทั้งล่างราคาเท่าไหรหรอค่ะ

คิวคุณหมอนานมั้ยอ่ะค่ะ

หนูอยากทำเดือนมกรา

ขอบคุณล่วงหน้าน ...
ต้นฉบับโพสโดย mummimjaja เมื่อ 2009-12-4 12:18

ราคาเหมาค่ะ 12000 บาท
คิวของคุณหมอพีระไม่นานนะคะ
เพราะคุณหมอเพิ่งเปิดคลีนิกของตัวเองวันที่ 1 นี่เอง
โทรไปจองหรือสอบถามได้เลยค่ะ  025744283
แพทจะไปทำทิตย์หน้านี้ละ
ยังงัยก้อขอให้สวยๆ สมใจนะคะ
คุณหมออพี ทำศัลยกรรมเกี่ยวกับตาด้วยไหมค่ะ
ถ้าเราจัดฟันอยู่ จะทำไหมค่ะ
อยากทำบ้างค่ะ..คลีนิคอยู่แถวไหนอ่ะคะ

รบกวนด้วยค่ะ

ทำออกมาสวยค่ะชอบบบบบบบบบบบบ
อยากทำบ้างคร่ะ ไม่ทราบว่าไปทำที่ไหนหรอค่ะ
เราอยากทำบ้างคร่ะ คลีนิกอยู่ที่ไหนคร่ะ

ต้องเตรียมตัวอย่าไรก่อนทำบ้างคร่ะ

แล้วทำปากบางกี่เดือนหายคร้า
น่ารัก มากเลยค่ะ....

เราก็อยากทำ แต่จัดฟันอ่ะ ทำได้ป่าว?

นานมั้ยค่ะ กว่าแผลจะสมาน?
อยากไปทำมั่งอ่ะ
ปากเราหนามากๆเรย
พอดี อยู่ ต่างจังหวัด คับ อยากทำมาก ต้องลางานไป เราสามารถนัดกะหมอได้ไหม คับ

ใช้เวลานานไหมคับในการรักษา เพราะงานที่ทำต้องพบปะผู้คน และยังจัดฟันอยู่ด้วยเลย

ขอสถานที่อย่างละเอียดด้วยนะคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้