ดู: 26802|ตอบกลับ: 65
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำปาก] หมอพีระทำปากบางป่าวคร่า

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ คุณหมอพีระสมาชิก อยากทราบว่าคุณหมอทำปากบางเป็นติ่งข้างบนป่าวค่ะ และข้างล่างเป็นกระจับอ่าค่า
ยังไม่เคยเห็นผลงานการทำปากบางของคุณหมอพีระเหมือนกันครับ

ผลงานที่เด่นของคุณหมอพีระเท่าที่รู้ ก็จะเป็นจมูก

ส่วนเรื่องปาก เดี๋ยวจะลองหาข้อมูลดูนะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2009-5-5 04:12:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
โห ตอบเร็วดีจัง ชอบจังเลยเวบนี้ แล้วอยากทราบว่าคุณหมอทำคางสวยป่าวค่า
ไปทำปากบางกับคุณหมอพีระมาค่ะ เสริมจมูกกะปากบางพร้อมกันเรย ราคาก็อยู่ที่ 24,000 บาทค่ะ จมูก 12,000 ปากบน6,000 ปากล่าง 6,000
คุณหมอทำจมูกทรงธรรมชาติ โดยรวมคิดว่าดีค่ะหน้าดูไม่แข็งมาก
ส่วนปากเอาปากแบบรูปกระจับคล้ายๆอั้มไปให้คุณหมอดู ตอนทำออกมาจากห้องผ่าตัดคุณหมอทำดูดีมากค่ะ เป็นรูปกระจับเรย ตอนนัดกับคุณหมอว่าจะทำไปหาคุณหมอตอน 6 โมงเย็น แต่รอคิวเข้าตรวจตอนทุ่มครึ่ง คุณหมอต้องออกเวรตอนทุ่มครึ่ง แถมยังมีเคลสผ่าหน้าอกอีกแต่เราอยากทำเรยคุณหมอก็อยู่ทำให้รอจนถึงสามทุ่มครึ่งเข้าไปรอในห้องผ่าตัดกินยานอนหลับกว่าจะหลับก็สี่ทุ่มกว่าๆค่ะ ออกมาอีกทีก็ตอนเที่ยงคืนกว่า ให้แฟนพาไปละก็ขับรถกลับบ้าน
ตอนออกจากห้องผ่าตัดเห็นปากแล้วพอใจมากๆๆๆๆๆค่ะเพราะเป็นรูปต่างจากเดิมมากๆโดยปกติปากเราจะหนาๆไม่เป็นทรงแต่คุณหมอตัดออกมาเป็นทรงที่ชอบเรย นี่พึ่งวันที่ 13 หลังผ่าตัดค่ะ เดวรอให้ครบหนึ่งเดือน-3เดือนแผลจะหายบวมละเป็นรูปทรงอย่างเห็นได้ชัดค่ะ ลืมบอกไปตอนทำไม่เจ็บเรยค่ะ ไม่มีเจ็บเรยสักวัน ไม่มีเลือดออกเรยค่ะ ตอนแผลแห้งก็ไม่มีเลือดออก แล้วเป็นแบบไหมละลายค่ะ ไม่ต้องไปตัดไหม ^^

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

ไปทำปากบางกับคุณหมอพีระมาค่ะ เสริมจมูกกะปากบางพร้อมกันเรย ราคาก็อยู่ที่ 24,000 บาทค่ะ จมูก 12,000 ปากบน6,000 ปาก ...
ต้นฉบับโพสโดย รัก เมื่อ 2009-6-17 20:55

คุณรักคัฟ อยากดูภาพรีวิว อ่าคัฟ

ช่วยมาลงรูปให้หน่อยน๊าคัฟ

ขอบคุณล่วงหน้าคัฟ
เดวไปหาภาพปากตอนไม่ยิ้มให้นะคะ พอดีเป็นคนที่ยิ้มแล้วปากจะดูบางอ่ะคะ แต่ถ้าไม่ยิ้มปากจะหนาๆใหญ่ๆเดวหามาให้ค่ะ เอารูปที่ยางมะได้ทำจมูกไปก่องนะคะ(ถ้ามะเกิดบัติเหตุ ก็ยางมะได้ทำราย พอดีถ้ามะทำมานจาต้องขี้เหร่ก่าเดิมอ่ะค่ะ)
[999.img][999/img]
แง๊ๆๆๆๆใส่รูปงายอ่า
มะเปงอ่ะ
ใส่รูปนะคับ

คลิ๊ก ตอบกลับชั้นสูง ที่ด้านบนขวา ของกล่องคอมเม้นคับ

แล้วก็คลิกแนบไฟล์ด้าน ล่าง เท่านี้ได้เรยคับ

รอชมอยู่นะคับ
รูปใหญ่อ่ะ
ทำงายรูปเล็กอ่ะคะ
แต่อันนี้เปงรูปก่องทำน๊า
รูปหลังทำมานยางมะค่อยเข้าที่อ่ะ หน้ายางมะค่อยจาเหมือนเดิมเรย
ปากกะจมูกก็ยางบวมอยู่อ่าค่ะ
คงผ่านมาแค่สองอาทิตย์อ่ะ จารอหนึ่งเดือนเผื่อจาด้ายยุบก่านี้อ่ะค่ะ
มานต้องเข้าไปตัดภาพในโฟโต้ป่ะเนี่ย
พอดีเครื่องไวรัสลงอ่ะ
เรยยางมะได้ลงโฟโต้ชอฟ

RE: หมอพีระทำปากบางป่าวคร่า

อ่ะนะ ลองเปลี่ยนนามกุลดู ใหญ่เหมือนเดิม
สงสายต้องลงโฟโต้ชอฟทำ
สองรูปแรกเปงรูปก่อนทำ
สี่รูปหลังเปงรูปหลังทำได้สองอาทิตย์ยางมะค่อยเข้าที่อ่ะคะ
เดวไปหารูปก่อนทำที่ปากมะได้ยิ้มให้นะคะ
เพราะจะเหงว่าปากแตกต่างไปเยอะมากค่ะ
เดวรอจนกว่าหน้าจะกลับมาเหมือนเดิมนะคะ
ตอนนี้แต่งหน้ามะค่อยได้เรย
มานมะค่อยติดอ่ะ
หน้ายางบวมๆอยู่ยางมะค่อยเข้าที่
ไม่ค่อยอยากเอามาลงเพราะมันยังดูไม่ดี
(เพราะก่อนไปทำไม่คิดที่จะทำพอดีประสบอุบัติเหตุอ่ะคะทำให้ต้องปรับปรุงในส่วนที่เสียไป)
ยางไงก็จะรอวันที่ตัวเองดูดี ^^
ว้าว น่ารักจังเรยคับ

ปากเซกซี่เรยทีนี้

ย่อรูปต้อง รีไซต์รูป ที่จะแนบก่อนนะคับ

แล้วค่อยแนบไฟล์อ่ะ
มะทานละอ่ะ
ไว้ถ้ามีรูปมาอัพเพิ่มจาลองย่อละกานนะคะ
ขอโทษละกันค่ะ ตอนนี้ดูรูปใหญ่ๆไปก่อนนะ
พอดีทำมะเปงอ่ะ
อ่อ อัพได้เรยคับ ใหญ่ ก็ได้

ที่บอก ก็เห็นว่าอยากย่อรูป่อะคับ
ค่ะ ไว้จามาอัพให้นะคะ ^^"
Wowwww ทำมาแล้วน่ารักจังเลย  ไม่ทราบมีรูปก่อนทำ กับหลังทำรึเปล่า ตอนนี้กำลังหาข้อมูลอยู่นะค่ะ
ปากสวยมากเรยค่ะ   ก่อนทำสวยน่ารักอยู่แร้ว
ทำออกมาปากได้รุปมากๆๆเรยค่ะ

อยากทำม่าง   อยากทำปากบางงงงงงงงงงงงง
ปากเซ็กซี่จังคะ

ขอดูรูปก่อนกับหลังแบบชัด ๆ ได้ไหมคะ เผื่อเพื่อน ๆ คนไหนสนใจ
สวยจัง ปากเลิศมากเลยคะ

อยากทำ อยากทำ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้