เจ้าของ: jaijan
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก ทรงหยดน้ำ กับ คุณหมอพีระ PSC Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
201#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-8-31 08:46:10 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ติดตามตั้งแต่ ทู้แรกๆ ชอบค่ะ ได้ความรู้เยอะมาก ชอบน้องนมมากนะค่ะสวยสุดใจเลยค่ะ ตอนนี้แผลหน้าท้องเป็นไงบ้างค่ะ อยากเห็นรอยแผลอะค่ะเริ่มจางลงไปละยัง ยังเจ็บแผลอยู่ใหมค่ะ  สุดท้ายนี้ขอแสดงความยินดีกะน้องนมและหน้าท้องเรียบแบนนะค่ะ ขอให้มีความสุขมากๆค่ะ
203#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-3 08:43:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ถนน เมื่อ 2012-8-31 10:24
ติดตามตั้งแต่ ทู้แรกๆ ชอบค่ะ ได้ความรู้เยอะมาก ชอบน้ ...

ขอบคุณค่ะคุณ ถนน ที่ติดตามและคำชม ทำให้นิดมีกำลังใจเพิ่มขึ้นมาเยอะเลยค่ะ หน้าท้องตอนนี้ก็รู้สึกว่าเจ็บน้อยลง(เวลากินอิ่มๆ) แต่นิดก็ยังใส่สเตย์รัดอยู่ตลอดนะค่ะ นิดเริ่มดื่ม แอลกอฮอล์ตอนแผลได้สองเดือน อาจจะเป็นเพราะตรงนี้ด้วยแผลถึงหายช้า มาดูหน้าท้องกันค่ะ

คุณนิดเพอเฟคแล้วค่ะ ชอบหน้าท้องสุดพลัง อิอิอิ

แสดงความคิดเห็น

รอชมอยู่นะค่ะ  โพสต์ 2012-9-4 08:56
205#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-4 08:56:26 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lshq เมื่อ 2012-9-3 10:20
คุณนิดเพอเฟคแล้วค่ะ ชอบหน้าท้องสุดพลัง อิอิอิ ...

ขอบคุณคร้า คุณหนึ่ง คุณหนึ่งใช่ย่อยที่ไหน

ไอ้ที่ใช่ย่อยนี่พุงปะคะ 55  โพสต์ 2012-9-4 10:01
สวยมากทรงสวยจิงๆๆ
สวยมากค่ะ  กลับมาเป็นสาวอีกครั้ง แผลเริ่มจางแล้วนี่ค่ะ อีกไม่กี่เดือน คงเป็นเนื้อเดียวกันแล้ว ขอคำแนะนำการทานอาการหลังผ่าตัดเสร็จด้วยค่ะ

เรื่องอาหารนิดไม่ค่อยระวัง แผลเลยไม่ค่อยสวยเท่าที่ควรค่ะ  โพสต์ 2012-9-5 20:54
ขอบคุณค่ะ หวังว่าแผลคงจะจางลงเร็วๆนี้ค่ะ เรื่องอาหารนิดไม่ค่อยระวัง  โพสต์ 2012-9-5 20:53
นมสวยมากค่ะ ชอบลายสักด้วยสวยดีค่ะอยากทราบว่าไปสักที่ไหนค่ะพอจะแนะนำที่สักให้ได้ไหมจ้าขอบคุณจ้า

ขอบคุณค่ะ นิดสักที่ ขอนแก่นแฟรี่พลาซ่า เมื่อ 14 ปีที่แล้วค่ะ  โพสต์ 2012-9-5 20:55
พี่นิดคะ หลังผ่าตัดเสร็จ เขาจะให้ยาอะไรมาทา  มาแปะบ้างคะ แล้วราคาเท่าไรคะ  ขอบคุณคะ
210#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-6 11:34:39 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย applezeed เมื่อ 2012-9-6 10:55
พี่นิดคะ หลังผ่าตัดเสร็จ เขาจะให้ยาอะไรมาทา  มาแปะบ้ ...

วันที่ออกจากโรงพยาบาลได้ยา 1. พาราเซตามอล 2 แผง ให้กินเวลาปวด

2. ยาแก้อับเสบ คุณหมอให้กินประมาณ 10 วันคะ

ราคา นิดทำหยดน้ำที่ รพ.กรุงสยาม(หรือ กรุงเทพ)เซนคารอส ราคา 102,000 บาท ค่ะ
อ้อคะ แล้วหลังตัดไหม มีค่าใช้จ่ายอะไรอีกเปล่าคะ เช่น ยาทาแผลหลังผ่าตัด อะไรทำนองเนี้ยคะ  พี่นิด หน้าอกพี่นิดเนี้ย น่าจับจังเลยคะ ดูอวบอิ่มดีจัง อิจฉาจัง เดือนหน้าคะ พี่นิด น้องก็จะมีมั้ง แต่ก็คงไม่ใหญ่มากนัก แต่คงดีกว่าเดิม อิๆๆ
212#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-8 08:09:34 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย applezeed เมื่อ 2012-9-6 15:31
อ้อคะ แล้วหลังตัดไหม มีค่าใช้จ่ายอะไรอีกเปล่าคะ เช่ ...

Mederma, Ciga care ถ้าเราอยากทา อยากติด ต้องซื้อเองค่ะ ทางคลีนิคมีขายให้ ราคาค่อยข้างแพงนิดหน่อย ซื้อร้านขายยาบางร้านอาจจะได้ราคาถูกลงมาค่ะ ได้น้องนมมาแล้ว อย่าลืมพาน้องนมมาอวดพี่ด้วยนะค่ะ เป็นกำลังใจให้ค่ะ
นมสวยจิงอะไรจิง แต่สู้ราคาไม่ไหวอ่ะค่ะ
คะ น้องจะเอามาอวดบ้างนะคะ  พี่นิดคะ แล้วจะเลือกชุดชั้นใน แบบไหน คัพอะไรคะ  ได้ 225 นะจะ บี 75 ได้เปล่าคะ
แล้วยี่ห้อไหนดีคะ แนะนำด้วยนะคะ พี่นืดคนสวย
215#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-9-10 19:03:33 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย applezeed เมื่อ 2012-9-10 15:15
คะ น้องจะเอามาอวดบ้างนะคะ  พี่นิดคะ แล้วจะเลือกชุดชั ...

รอชมนะจ๊ะ ชุดชั้นในเหรอ ได้ยินมาหลายเสีย พี่ก็เลยมีหลายแบบ สปอร์ตบรา บราแบบไม่มีโคลง ซีทรู แต่พี่ชอบโนบราเวลาอยู่บ้าน หรือแบบสบายๆใส่สปอร์ตบรา เพราะจะทำให้น้องนมดูชิดดี ฮ่าๆๆๆ ซีทรูชอบใส่เวลาออกจากบ้าน ใส่สบาย ไม่อึดอัดจร้า ทำน้องนมมาใหม่ๆ ผังผืดจะชอบอยู 2 อย่างนะค่ะ การอยู่นิ่งๆ กับ อากาศเย็นๆค่ะ จะทำให้ผังผืดจับตัวเร็ว ยังไงก็ระวังๆหน่อยก็ดีค่ะ
คะ ขอบคุณคะ ตื่นเต้นจัง เดือนหน้าคะ
เจ้าของกระทู้อยู่ไหนค่ะ ว่างแล้วอัพทู้ด่วน ติดตามค่ะ ติดตาม
ขอบคุณคุณนิดนะคะ
ตอนนี้มิคทำหน้าอกมาได้28วันแล้วค่ะ
แต่ไม่พอใจกะความชิดของหน้าอกเลย
ห่างได้อีกค่ะ.  เครียดมากๆ
รบกวนขอคำแนะนำจากคุณนิดด้วยได้มั้ยคะ
อยากมีน้องนมหย่ายหย่ายชิดๆแบบคุณนิดกะคนอื่นๆบ้างงง
219#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-1 08:50:55 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย Mickki เมื่อ 2012-9-28 14:49
ขอบคุณคุณนิดนะคะ
ตอนนี้มิคทำหน้าอกมาได้28วันแล้วค่ะ ...

น้องนมยังไม่ถึงเดือนอย่าเพิ่งเครียดนะค่ะ ขยันนวดค่ะ เรื่องน้องนมห่างนี่ฐานนมเก่าเรามีส่วนเยอะเลยนะค่ะ ถ้าน้องนมอยู่ตัวแล้วให้หาตัวช่วยค่ะ เสื้อใจที่ดันๆน้องนมให้เข้ามาชิดกัน ตอนแรกนิดใส่สปอร์ตบรานะค่ะ ช่วยได้เยอะ แต่ต้องขยันนวดเพราะสปอร์ตบราจะหิ้วน้องนมได้ดีคือชิดดี แต่ไม่ค่อยได้ขยับต้องระวังผังผืดอาจจะเกิดขึ้นได้ ผังผืดชอบอยู่สองอย่างคือ 1 การอยู่นิ่งๆ 2 อากาศเย็นๆ ฉะนั้น ขยันนวดไว้ค่ะ เช้าเย็น ค่อยๆนวดเค้าไปเรื่อยๆ สู้ๆค่ะ
220#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-1 08:57:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่ติดตามกะทู้มานะค่ะ ช่วงนี้น้องนมไม่ค่อยมีการเปลี่ยนแปลงอะไรเลย มีแต่นิ่มขึ้นทุกวันๆ วันนี้น้องนมครบ 6 เดื่อนแล้วค่ะ อัฟรูปกันนะค่ะ

งามจริงๆค่ะ ทั้งน้อง ทั้งแผลหน้าท้อง ตรงแผลหน้าท้องใช้ครีมยี้ห้อไหนทาค่ะ จางลงไปเยอะเลย ช่วยแนะนำบ้างนะค่ะ ประดับความรู้ค่ะ  ตอนผ่าตัดหน้าท้องใหม่ๆ แผลตรงที่ผ่า มันแข็งตัวป่าวค่ะ แล้วจะเข้าที่ประมาณกี่เดือนค่ะ และแผลข้างใน รู้สึกไม่เจ็บแลว กี่เดือนค่ะ  ตอนผ่าเสร็จแล้วหน้าท้องบวมป่าวค่ะ แล้วยุบตัวลงประมาณกี่สัปดาห์ หรือกี่เดือนค่ะ สุดท้ายนี้ต้องขอขอบคุณ และขอให้สุขภาพสมบูรณ์แข้งแรง ความรักในครอบครัวหวานชื่น ยิ่งๆขึ้นไปคร่า...
222#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-5 09:45:21 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย ถนน เมื่อ 2012-10-3 17:20
งามจริงๆค่ะ ทั้งน้อง ทั้งแผลหน้าท้อง ตรงแผลหน้าท้อง ...

ถนน ขอบคุณค่ะ แผลหน้าท้องรักษาเหมือนกันค่ะ คือ ติด Cica care and ทาMederma ครีม ตลอดค่ะ นิดว่าแผลหน้าท้องนิดต้องได้กลับไปหาหมออีกแน่เลยเพราะว่านิดไม่ค่อยระวังเรื่องการกิน ดื่ม ทำให้แผลดูเป็นเส้นใหญ่ไป เพื่อนที่ทำมาเหมือนกันผิวเค้าดี เส้นเหมือนแค่รอยปากกาขีดเองอะ เครียดดดด
แผลหน้าท้องขอแนะนำ สกาเจลค่ะ ได้ผลดีมาก รอยแผลจางลง เราเคยใช้ค่ะ เพราะเคยผ่าตัด ช่วยได้เยอะเลย
224#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-10-6 07:39:05 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย lastshot28 เมื่อ 2012-10-5 18:39
แผลหน้าท้องขอแนะนำ สกาเจลค่ะ ได้ผลดีมาก รอยแผลจางลง  ...

lastshot28 ขอบคุณค่ะ ตอนนี้ทา Mederma เสร็จก็ทา Hiruscar ต่อค่ะ เผื่อแผลจะจางลงเร็วขึ้น
เจ้าของกระทู้ขา..... ช่วยเล่าประสบการณ์ ตามคำถามนี้ทีนะค่ะ ถือเป็นวิทยาทาน นะค่ะ คือสนใจเรื่องนี้มากเลยค่ะ เลยต้องขอรบกวนนะค่ะ

ตอนผ่าตัดหน้าท้องใหม่ๆ แผลตรงที่ผ่า มันแข็งตัวป่าวค่ะ แล้วจะเข้าที่ประมาณกี่เดือนค่ะ และแผลข้างใน รู้สึกไม่เจ็บแลว กี่เดือนค่ะ  ตอนผ่าเสร็จแล้วหน้าท้องบวมป่าวค่ะ แล้วยุบตัวลงประมาณกี่สัปดาห์ หรือกี่เดือนค่ะ แล้วต้องรัดผ้ารัดหน้าท้องไว้กี่เดือนค่ะ   ต้องรบกวนด้วยนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้