เจ้าของ: c.winniiz
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] อัพไซส์หน่มน๊ม by คุณหมอธีรพงษ์ เเห่ง บางกอกศัลยกรรมค่า

[คัดลอกลิงก์]
น้องวินนี่ค่ะ แอบให้พี่ดีใจ มาแล้วแต่ไม่ลงรูปให้ดูเลย
มาแล้ว โปรด บอกกล่าวอาการของท่านด้วย โปรดทราบ(คนแก่ขอร้องจ้า)
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-21 00:23:53 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย c.winniiz เมื่อ 2012-3-21 00:33

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย c.winniiz เมื่อ 2012-3-21 00:25

รีวิวหลังทำ 1 เดือนค่าาา

หลังจากที่หายไปนานนน ถามว่าได้ไปพบคุณหมอตามนัดหรือไม่ ก็ไม่ - -" ได้ไปนวดกับพี่เเป้นหรือไม่ ก็ไม่ - -" น่าตีจริงๆเลยวินนี่
เข้าเรื่องเลยดีกว่าเน๊อะ อาการน้องนมตอนนี้เป็นยังไงบ้าง? ปกติมากๆ ตื่นเช้ามายังตึงนิดเดียวเท่านั้น เเต่ถ้าวันไหนนวดๆเยอะหน่อยก่อนนอน ตื่นเช้ามาจะไม่ตึงเลยค่ะ ส่วนความนิ่มนั้น นิ่มเหมือนของจริงเลยทีเดียว ยกเว้นเเต่ ถ้าเวลานอนราบกับพื้น เเล้วเอามือกดนม มันก็นิ่มนะ เเต่เป็นลักษณะนิ่มเเบบคงตัว เเน่นๆอะค่ะ ไม่เหมือนเวลาเรายืน เเล้วบีบซิลิโคน ความนิ่มมันจะต่างกัน (อันนี้คิดเองนะค่ะ ว่าถ้าคนมันจะจับว่าทำนมมาได้ ก็คงเป็นตอนนอนนี่เเหละ)ส่วนเเผล จางลงเยอะมากๆทั้งสองข้างเลยค่ะ เเต่ข้างขวายังเเอบปูดอยู่เล็กน้อย

เเต่ตั้งเเต่วินทำมา ถ้าไม่นับว่าต้องเจาะน้ำเหลือง กับเเผลปูดเล็กข้างซ้าย จะถือว่าวินโอเคมากค่ะ เพราะทำมานมยังไม่เคยเเข็ง เหมือนธรรมชาติ ทรงสวย ส่วนขนาดตอนนี้ ก็ยังอยู่ที่ 36 เหมือนเดิม ไม่มีที่ท่าว่าจะลด555+

ลงรูปๆๆ

บีบแบบไม่รู้สึกเจ็บซักนิ๊ดดดดด

แสดงความคิดเห็น

เป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ  โพสต์ 2012-6-8 23:34
สวยดีนะ  โพสต์ 2012-5-17 19:53

คะแนน

3

ดูบันทึกคะแนน

79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-21 00:33:20 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย c.winniiz เมื่อ 2012-3-21 00:35

ลงอีกๆ

รูปแผลค่ะ ดูระยะไกลๆก็ไม่ค่อยออกเเล้วค่ะ

คะแนน

2

เบ้ามากรี๊ดก่อนใครจ้า สมก้บที่รอคอย สายมากกกกกกก ราคาก็ไม่โหดเกิน ดีใจด้_ยก้บนมคู่งามจ้า

เเหะๆ จะไม่เลทเเล้วค่า T^T  โพสต์ 2012-3-21 03:46
หน้าอกสวยมากค่ะนี่เราก็มีนัดปรึกษาคุณหมอวันที่12เมษานี้ค่ะ ขนาดแค่ปรึกษายังตื่นเต้น ขอบคุณสำหรับรีวิวดีดีนะคะ เพราะรีวิวของคุณวินนี่
ทำให้ตัดสินใจทำแบบไม่ลังเลเลยคะ

เคยเห็นแถวโชคชัย4มีค่ะ แต่วินไม่เคยซื้อนะค่ะ  โพสต์ 2012-3-22 10:30
เคยเห็นแถวโชคชัย4มีค่ะ แต่วินไม่เคยซื้อนะค่ะ  โพสต์ 2012-3-22 10:30
ลาดพร้าวอะค่ะ มีคำแนะนำมั้ยคะ  โพสต์ 2012-3-22 03:09
สำหรับข้อมูลดีๆ แต่ตอนนี้ยังไม่รู้ว่าจะไปซื้อยาจีนที่ไหนพอดีอยู่แถว  โพสต์ 2012-3-22 03:09
ขอบคุณมากค่ะตอนนี้ก็จดไว้หมดแล้วว่าต้องใช้อะไรบ้างขอบคุณอีกครั้ง  โพสต์ 2012-3-22 03:07
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ อัพเดตให้หน่อยได้มั้ยค่ะ
นัดไว้วันที่ 11 เมษาค่ะ ของคุณวินนี่ ทำทรงไหนอ่ะค่ะ

หมอมีทรงหยดน้ำไหมคะ  โพสต์ 2012-5-17 19:54
ทรงกลม allergan 320 cc ค่า  โพสต์ 2012-3-22 10:31
เมื่อวานตูนไปนวดกับพี่แป้นมาแล้วคะ คุณวีนนี่
แต่พี่แป้นบอกว่า หน้าอกตูนอักเสบ บวมอยู่ ยังนวดมากไม่ได้ เลยได้แค่ นวดจัดทรง

แล้วพี่แป้นก็แนะนำว่า ให้ ประคบเย็นไปเลยตลอดๆ อย่าเพิ่งนวด แล้วอีกอาทิตย์ค่อยมาเจอกัน
พี่แป้นจะนวดให้ แบบ เพิ่มแรงขึ้น

ต้องบอกเลยว่า คิวพี่แป้น แน่นมากเลยคะ ขนาดตูนไปนั่งรอ ต้องเป็นชั่วโมงแน่ะคะ กว่าจะได้ เข้าไปนวด
และพี่แป้นเองก็อัธยาศัยดีมาก แนะนำ และดูแลดีมากเลย คะ

ตอนนี้ ตูนก็ได้แต่ลุ้นว่า ที่มันอักเสบ เมื่อไรจะหาย (อาการอักเสบคือ บวม ๆ แน่น ๆ นะคะ)
ทั้ง ๆ ที่เมื่อวันอาทิตย์ ตูนเพิ่งจะไปเจาะน้ำเหลือง ออก แล้วก็ไม่ได้นวดแรงอะไรเลย แค่ดัน เข้าหากัน แล้วก็กดลงเบา ๆ

ก็ยังงง อยู่ว่า ทำไมถึงได้อักเสบได้ (แต่คาดว่าอาจจะเป็นเพราะตอนที่ไปนวดกับที่คลินิคหรือเปล่า เพราะว่า นวดแรงมาก ๆ คะ)

ตอนนี้ก็ได้แต่ ซื้อ คูลฟีเวอร์มาแปะนมไว้ตลอด ในระหว่างวัน แล้ว ก่อนนอนก็ประคบ เจลเย็น จนเจลหายเย็น แล้วค่อยนอนอ่ะคะ
ข้างซ้าย ยุบบวมไปหน่อยแล้ว แต่ข้างขวายังบวมเป่ง อยู่เลย

แต่ดูจาก อาการคุณวินนี่ นี่ดีขึ้นเรื่อยๆ เลยนะคะ ทรงสวยด้วยคะ (อิจฉา อยากหายอักเสบไวๆ บ้าง)

อยู่ในซอยโชคชัย4 ข้างธนาคารกสิกร เลยtops ไปนิดนึงคะ  โพสต์ 2012-3-23 16:06
ในซอยโชคชัยสี่อยู่ฝั่งเดียวกับtopsอะค่ะ มาจากต้นซอยก็เลยไปอีกนิดนึง  โพสต์ 2012-3-23 16:04
ขอรายละเอียดร้าน ที่ขายอีกทีได้มั้ยคะ  โพสต์ 2012-3-22 16:44
ทานหยุนหน่านไป่เหย่าด้วยดีไม๊คะ เพราะมันช่วยลดอาการบวม+อักเสบค่ะ  โพสต์ 2012-3-22 10:32
น้องวินนี่ นมสวยม๊าก เริ่มเอียงมาทางคุณหมอธีแล้วสิ คือตอนนี้พี่ลังเลอยูระหว่างคุณหมอพีระ กับ คุณหมอธี แต่พี่อาศัยอยู่ที่ต่างประเทศ ถ้าไปกรุงเทพคงอยู่ได้เดือนครึ่ง อย่างน้องวินนี่จองคิว(โอนมัดจำ)ก่อนไปเจอคุณหมอใช่มั้ยค่ะ  แล้วถ้าเราจองไปแล้วแต่ไม่ได้ทำกับท่าน ทางคลีนิคคืนเงินมัดจำให้มั้ยค่ะ
ต้นฉบับโพสต์โดย dogtar เมื่อ 2012-3-21 02:34
หน้าอกสวยมากค่ะนี่เราก็มีนัดปรึกษาคุณหมอวันที่12เมษ ...

จดไว้้หมดเลยค่ะว่าต้องใช้อะไรบ้างอะไรก่อนอะไรหลังขอบคุณอีกครั้งสำหรับข้อมูลดีดี

ยินดีค่า  โพสต์ 2012-3-22 10:34
87#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-22 10:34:11 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย miztoon เมื่อ 2012-3-21 13:25
เมื่อวานตูนไปนวดกับพี่แป้นมาแล้วคะ คุณวีนนี่
แต่พี ...

การอักเสบของเเต่ละคนไม่เท่ากันหรอกค่ะ อย่างวินโชคดีที่เเทบไม่มีอาการอักเสบเลย(เว้นเเต่ หลังทำเผลอทานวิตามินซี ซึ่งยิ่งไปกระตุ้นน้ำเหลือง เลยอักเสบซะงั้น) ถ้ายิ่งอักเสบมากๆ ยิ่งต้องรีบทำให้หายอักเสบค่ะ เพราะพังผืดจะสร้างตัวมากที่สุด ตอนอักเสบนี่หละค่ะ
88#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-22 10:39:03 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย beerja เมื่อ 2012-3-21 15:07
น้องวินนี่ นมสวยม๊าก เริ่มเอียงมาทางคุณหมอธีแล้วสิ  ...

วินมัดจำที่คลินิกอะค่ะ หมอธี มัดจำอยู่ที่5000 ส่วนหมอพีระ 10000บาทค่ะ
เรื่องการคืนค่ามัดจำ วินเข้าใจว่า... เค้าคงจะไม่คืนนะค่ะ - -" เพราะการมัดจำ คุณหมอต้องล็อคคิวโรงพยาบาล จองซิลิโคน จองตัวคุณหมอวิสัญญี อะไรพวกนี้อีก ซึ่งมันก็มีค่าใช้จ่ายอะค่ะ
เเต่คุณเบียร์ลองคุยกับทางคลินิกก่อนก็ได้ค่ะ เค้าอาจจะคืนก็ได้- -
89#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-22 14:14:54 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย วิวส์ เมื่อ 2012-3-19 18:21
แล้วคุณวินเคยเจอแคส รอยแผลใต้ราวนมฝีมือหมอธีบ้างมั ...

เคยเห็นค่ะ ก็โอเคนะค่ะ เนี๊ยบอยู่ เเต่วินคิดว่า สมมติอนาคตเราเปลี่ยนซิลิโคนให้ใหญ่ขึ้น แผลมันก็ร่นขึ้นมาบนเนื้อนม- - ไม่อยากให้นมไม่สวยอะค่ะ วินเลยเลือกทางรักเเร้
นมสวยมากกกกกค่ะ ธรรมชาติมากเหมือนน้องนมจริงๆเลย แถมเล่าเรื่องสนุกมากด้วย
จริงเราเคยไปปรึกษาหมอศรัณย์มาแล้ว หมอบอกว่าเราเสริมแล้วจะดูอ้วนอ่ะค่ะไม่สนับสนุนให้เสริม
คุณวินนี่รู้สึกว่าตัวเองดูอ้วนขึ้นบ้างมั้ยคะ (เราสูง152 นน.42)
อีกอย่างแฟนไม่สนับสนุนด้วยเพราะเค้าฝังใจว่าคนเสริมนมต้องนมแข็งไม่ธรรมชาติ
นอนแล้วตั้งเป็นบล็อคๆ บีบแรงไม่ได้ เพราะแฟนเพื่อนเค้าไปเสริมนมมาแล้วนมแข็งเหมือนหัวเข่าเลย-_-"
แต่พอเราดูกระทู้คุณวินนี่แล้วดีใจสุดๆเหมือนถูกหวยเลย 555
ถ้าเสริมแล้วนิ่มแบบนี้กลางปีกลับไทยเราจะแอบแฟนไปเสริมค่ะ ตัดสินใจละ เด๋วบอกว่าอ้วนขึ้นเลยนมใหญ่ขึ้น55
อยากถามนิดนึงว่า กี่วันถึงจะบีบได้แบบปกติจับไม่เจอสิลิโคน แล้วเวลานอนมันเป็นกลมๆตั้งๆมากมั้ยคะ
กลัวแฟนจับได้ - -" แล้วมันมีอย่างอื่นอีกมั้ยคะทีดูรู้ว่าเสริมมานอกจากรอยแผลเป็นอ่ะค่ะ ขอบคุณมากๆค่า
91#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-22 18:00:57 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย c.winniiz เมื่อ 2012-3-22 18:26

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย c.winniiz เมื่อ 2012-3-22 18:14

ต้นฉบับโพสต์โดย alphaz เมื่อ 2012-3-22 16:33
นมสวยมากกกกกค่ะ ธรรมชาติมากเหมือนน้องนมจริงๆเลย แถม ...

หน้าอกใหญ่เเล้วดูอ้วนขึ้นอยู่เเล้วค่ะ เเต่อยู่ที่ว่าเราจะเอาบึ้มขนาดไหน
สมมติคุณใส่พวกฟองน้ำ ดันทรงอยู่เเล้ว ถ้าเสริมไซส์น่ารักๆ เเบบทำเสร็จออกมาเป็น บีล้นๆ อะไรทำนองนี้ ก็ดูไม่ค่อยอ้วนมากหรอกค่ะ เเต่วินทำเเล้วจาก บี เป็น ดี เลย- -"
คนรอบข้างก็ทักค่ะ ว่าดูอ้วนขึ้น เเต่นู๋ไม่เเคร์ค่ะ ถ้าเราใส่เสื้อไม่เข้ารูป มันต้องดูอ้วนขึ้นอยู่เเล้ว เเต่ถ้าใส่เข้ารูปเมื่อไหร่ เซ็กซี่ในทันทีค่ะ 55

ส่วนกี่วันที่บีบเเล้วไม่เจอซิลิโคนนะค่ะ ช่วง อาทิตย์ สองอาทิตย์เเรกยังเจอเวลานวดดันซิลิโคนค่ะ เเต่หลังจากนั้น ก็จับไม่เจอซิลิโคนเลยค่ะ

ตัววินโชคดีที่ว่า ไม่มีเหตุการณ์นมเเข็งเลย เวลานอนตะเเคง นมก็ไหลเทมานมอีกข้าง ตามเเรงโน้มถ่วง เวลาวิ่ง นมก็กระเพื่อม เขย่งเท้าขึ้นลงไวๆ นมก็กระเด้ง  ลองเอามือตบเบาๆใต้นม นมก็กระเพื่อมทั้งเต้าเลย นี่ถ้าถ่ายคลิปลงได้ วินคงเอาลงเเล้วละค่ะ 555+

เเต่เวลานอนราบ ยอมรับค่ะว่านมดูเป็นทรง เเต่ จะเป็นทรงน้อยกว่าตอนยืน เพราะนมของวิน จะไหลเเบะออกด้านข้าง ไม่ได้เป็นบล็อคกลมๆ ก็เลยดูค่อนข้างธรรมชาติค่ะ

เเฟนวินจนวันนี้ยังไม่รู้เลยค่ะว่าวินไปทำนมมา เเถมดูชอบอกชอบใจอีกเเหนะ- -"

วินลองให้เพื่อนสนิทวินที่เป็นผู้ชายจับดู คือมันจะมาจับผิดวินว่าวินไปทำหน้าอกมา วินก็เถียงๆว่าไม่ได้ทำ วินเลยบอก เออ ถ้าไม่เชื่อ ก็ลองจับเลย จะบีบ จะเค้น ไม่ว่า เชิญ มันก็กล้าๆกลัว คงตกใจเเหละว่าทำไมวินท้ามันให้จับนม เเต่ประเด็นของวินคือ วินอยากจะรู้ว่า คนอื่นจะจับผิดได้หรือเปล่า เพราะเพื่อนคนนี้ มันไปเที่ยวอ่างบ่อยมากกกกกก นมจริง นมปลอม เคยจับมานับไม่ถ้วน ก็เลยอยากรู้ว่า มันจะจับผิดวินได้ไม๊

มันก็ขออนุญาตวิน เเล้วก็มาจับ จับๆ บีบๆ เเถมมีบิดนมด้วย- -" บีบก็เเรง บิดนมชั้นอีก เห้อ เอากะมันสิ  พอจับเสร็จมันก็บอก เออ ก็นึกว่าไปทำนมมา ก็เเล้วไป วินเลยถาม อ้าว ทำไม เเกว่าชั้นนมซิลิโคนไม่ใช่เหรอ ไม่เเข็งหรือไง มันก็บอก เออ เชื่อเเล้วไง เพราะถ้าเป็นซิลิโคน มันจะเเข็ง ไม่นิ่ม ถึงจะนิ่ม ก็จะจับเจอเป็นก้อนๆอยุ่ข้างใน แต่ของวินก็เหมือนคนนมใหญ่ธรรมดา คือนิ่ม ไม่มีก้อนข้างใน อะไรอย่างงั้น

ถ้าคุณคิดว่าสามารถดูเเลตัวเองได้ดี เเนะนำ ทำไปเถอะค่ะ ส่วนเรื่องเเผล จิ๊บจ๊อยค่ะ สมมติถ้าเเฟนวินเจอเเผลนะ วินจะบอกเลย อ๋อ ตอนเเรกเค้าว่าจะทำเเหละ เเต่พอหมอกรีดเเผลเเล้วเปลี่ยนใจ ไม่ทำดีกว่า เพราะเค้าไม่อยากนมเเข็ง เเค่นั้นก็จบค่ะ เชื่อสิว่าผู้ชาย ถ้าไม่ได้เป็นหมอศัลย หรือ คนที่มีความรู้ด้านศัลยกรรม ก็ต้องเชื่อด้วยเหตุผลที่ว่า  นมนิ่ม ไม่เเข็ง นมไหลเทไปมา ตามเเรงโน้มถ่วงโลก เด้งได้ด้วยอีกเเหนะ เราก็ใช้ความเชื่อฝังใจของเค้าที่ว่า นมซิลิโคน คือนมที่เเข็ง เป็นบล๊อค จับเเล้วเป็นก้อน มาหักล้างความสงสัยของเค้าซะเลย  เเหม ถ้าผุ้หญิงเราจะโกหกซะอย่าง พวกผู้ชายจับไม่ได้หรอกค่ะ จริงไม๊ค่ะ

ยินดีตอบคำถามค่า : ))  โพสต์ 2012-3-24 02:16
ขอบคุณมากๆนะคะที่ตอบ อยากจะบินกลับไปเสริมซะบัดเดี๋ยวนี้เลยยย  โพสต์ 2012-3-23 23:49
จิตนาการภาพตามได้เลยค่ะ 555 สุดยอด  โพสต์ 2012-3-23 23:46
5555 เล่าได้เห็นภาพมาก  โพสต์ 2012-3-23 12:44
ชัดเจนแจ่มแจ้งเลยค่า  โพสต์ 2012-3-23 03:12

คะแนน

1

มีอีกเรื่องที่อยากถามค่ะ คือที่บอกว่าหน้าอกนิ่มธรรมชาติคลำไม่เจอซิลิโคนเนี่ยแล้วแต่บางคนด้วยใช่มั้ยค่ะ เพราะหน่อยดูจากหน้าอกคุณวินนี่เดิมแล้ว
เป็นคนมีเนื้อหน้าอกเดิมเยอะอยู่แล้วด้วย เลยทำให้เวลาที่เสริมขึ้นมาเลยคล้อยเปนธรรมชาติไวตามทรงเดิมรึเปล่าคะ คือพอดีว่าหน้่าอกหน่อย
แบบว่าแบนมากๆค่ะ (ขนาดหน้าอกแฟนยังใหญ่กว่า555 )แบนมว๊ากๆๆๆจริงๆ ประมาณว่าเล่นเปนทัดดาวแบบสบายๆได้อะฮะ ไม่ต้องเอาอะไรมาพันหน้าอกเลย นอกเรื่องมานาน ประเด็นก็คือหน่อยคิดว่าถ้าเสริมมามันต้องเปนก้อนแน่ แต่ว่าการนวดเนี่ยช่วยให้มันไม่เปนก้อนแล้วก็
คลำไม่เจอขอบซิลิโคนได้รึเปล่าคะ แล้วอีกเรื่องที่อยากจะขอรบกวนคืออยากทราบเบอร์พี่แป้นค่ะ แล้วก็วันที่เราไปตัดไหมที่คลีนิคเราขอไม่ให้พี่พยาบาล
นวดได้รึเปล่าคะ กลัวเค้านวดแรงมากแล้วเดี๋ยวจะเปนลม อย่าเพิ่งรำคาญนะคะ พอดีไม่ค่อยมีคนรู้จักที่ทำหน้าอกมาเลยไม่รู้จะถามใคร
ขอบคุณน้องวินนี่มากนะค่ะที่ตอบคำถาม แต่มีคำถามอีก555 เห็นน้องวินนี่บอกว่า เคยเห็นแผลทางปานนมฝีมือคุณหมอธี มองแทบไม่ออก ดูจากที่ไหนค่ะ คือพี่สนใจผ่าทางปานนมค่ะ
เข้ามาดูนมน้องวินนี่แล้วชอบจริงๆ555 สวยขึ้นๆ 1เดือนหนมหน๋มสวยมากค่ะ วินนี่ดูแลดีจริงๆ เห็นแล้วอยากรีบกลับไปทำเร็วๆ

สวย นิ่ม คล้อย คอนเฟิมค่ะ : )  โพสต์ 2012-3-23 16:20
95#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-23 16:01:47 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย c.winniiz เมื่อ 2012-3-23 16:02
ต้นฉบับโพสต์โดย dogtar เมื่อ 2012-3-23 03:30
มีอีกเรื่องที่อยากถามค่ะ คือที่บอกว่าหน้าอกนิ่มธรร ...

ถ้าคนที่มีเนื้อนมเยอะจะได้เปรียบตรงที่ เสริมได้ทั้งเหนือ หรือ ใต้กล้ามเนื้อค่ะก็ได้ค่ะ เเต่คนที่เนื้อนมน้อย ควรเสริมใต้กล้ามเนื้อ

ส่วนที่ว่าคล้อยเป็นธรรมชาติไรงี้ วินว่าไม่ได้เกี่ยวกับเนื้อนมเยอะนะ เเต่เกี่ยวว่า คุณมีพังผิดรัดซิลิโคนคุณมากหรือปล่าว
เพราะถ้าไม่มีปัญหาด้านพังผืด มันก็ห้อยเหมือนกันละค่ะ 555

การนวดเป็นการทำให้พังผืดคลายตัว ไม่หดรัดซิลิโคนมากเกินไปจนซิลิโคนเเข็งค่ะ ส่วนการคลำเจอขอบซิลิโคน ขึ้นอยู่กับขนาดซิลิโคนที่คุณเลือก ถ้าคุณฐานหน้าอกกว้าง ก็ได้เปรียบคือ สามารถใส่ซิลิโคนไซส์ใหญ่ๆได้ เเต่ถ้าคุณฐานหน้าอกเเคบ เเล้วเลือกซิลิโคนไซส์ใหญ่ ก็จะเห็นขอบซิลิโคนได้ง่ายคะ

ส่วนวันตัดไหม ไม่นวดได้ไม๊ ตอบเลยว่า ไม่ได้ค่ะ T^T ยังไงก็ต้องนวด ต้องทนทรมานนวดค่ะ ไม่งั้นเดี๋ยวพังผืดมันจะรัด เเล้วจะมีปัญหาภายหลังค่ะ : ))

วินยินดีตอบทุกคำถามนะค่ะ ไม่ต้องกลัวว่าจะรำคาญ วินอารมณ์ดีค่ะ 555 ไม่หรอก คือ วินคิดถึงตอนที่วินจะทำหน้าอก เราก็หาๆข้อมูลเยอะเหมือนกัน หาจนปวดหัวเพราะข้อมูลมันมากกกกเหลือเกิน พอวินทำมาเสร็จ ก็เลยอยากจะเเชร์ประสบการณ์ ให้กับทุกคนที่มีความสนใจอยากทำหน้าอกเหมือนกันค่ะ ซึ่งวินว่าวินเล่าค่อนข้างละเอียด อ่านเเค่กระทู้วินกระทู้เดียว วินก็ว่าน่าจะเพียงพอเเล้วละค่ะ.... มั้งนะ - -"
96#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-23 16:20:06 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย beerja เมื่อ 2012-3-23 12:41
ขอบคุณน้องวินนี่มากนะค่ะที่ตอบคำถาม แต่มีคำถามอีก555 ...

วินเคยเซิจในเนตนี่หละค่ะ นานเเล้วว ที่คลินิกคุณหมอก็มีอัลบั้มรูปนะค่ะ ลองดูก่อนเพื่อใช้ในการตัดสินใจได้ค่ะ

วินไม่ค่อยอยากจะเเนะนำให้เสริมทางปานนมเลย เพราะเสริมเเบบนี้ มีโอกาสที่จะตัดเส้นประสาทนม ทำให้อาจเกิดอาการนมชา ชั่วคราว หรือ ถาวรก็เป็นได้ - -

แผลเเต่ละที่ ก็ดีคนละอยางละเน๊อะ - -" เเต่ถ้าอยากทำทางปานนมจริงๆ ส่วนตัวเเล้ว วินว่าคุณหมอพีระน่าจะเชี่ยวชาญกว่ามั่งค่ะ เพราะเห็นคุณหมอชอบเสริมทางปานนม หรือไม่ก็ฐานนมอะค่ะ

ไม่มั้นใจมากกกค่ะ  โพสต์ 2012-3-24 20:53
พี่มีลูก2แล้ว มันคล้อยห้อยยังไงก็ไม่รู้ ทุกวันนี้ใส่เสื้อผ้า  โพสต์ 2012-3-24 20:52
ปานนมน่าจะจัดทรงง่ายกว่ารักแร้ คิดว่าน่าจะเหมาะกับพี่มากกว่าค่ะ  โพสต์ 2012-3-24 20:50
ขอบคุณสำหรับคำตอบ(แล้วตอบอีก)นะค่ะ พี่ก็กลัวอาการชาแบบนั้นเหมือนกัน  โพสต์ 2012-3-24 20:47
ขอโทษน่ะค่ะ จับแล้วธรรมชาติไหมค่ะ แบบว่าแข็งไหมค่ะ

55555 เสือผู้หญิงจับยังไม่รู้ ตลกดีคะ  โพสต์ 2012-5-17 19:56
เสือผู้หญิงจับ ยังไม่รู้อะค่ะ : )  โพสต์ 2012-3-24 02:13
คุณวินนี่คะ อายจังคะที่จะถาม แต่อยากทราบจริงๆ ว่านานไหมคะ กว่าจะนอนกับแฟนได้แบบไม่เจ็บหน้าอกอ่ะคะ แล้วความรู้สึกเหมือนก่อนทำไหมคะ หน้าอกสวยมากเลยค่ะ เห็นแล้วอยากเสริมเร็วๆเลยค่ะ
99#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-24 02:15:51 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย NongNany55 เมื่อ 2012-3-23 20:42
คุณวินนี่คะ อายจังคะที่จะถาม แต่อยากทราบจริงๆ ว่านา ...

หลังวินทำหน้าอก ไม่7 ก็ 10 วันมั้งค่ะ ที่มีอะไรกับเเฟน  คือเเฟนก็จับๆบีบๆตามปกติ วินก็ไม่เจ็บเลยอะค่ะ
100#
 เจ้าของ| โพสต์ 2012-3-24 02:34:04 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย c.winniiz เมื่อ 2012-3-24 02:48

อัพเดทเเผลนะค่ะ เริ่มที่ข้างขวาก่อนเลยค่ะ
เเผลข้างขวาตอนนี้เรียบเนียนกริบมากกก ไม่ปูด ไม่นูนซักนิ๊ด สียังไม่สม่ำเสมอ เเต่ติดกันดีเป็นเส้นตรงทีเดียวค่ะ

คะแนน

1

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้