1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
เจ้าของ: monman
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[โปรทำจมูก] ผลการสำรวจ ว่าสาวๆ รับได้รึไม่ ถ้าเเฟนหนุ่ม หรือเพือนชายของเธอทำจมูกมา

[คัดลอกลิงก์]
ความจริงแล้วผู้หญิงร้อยทั้งร้อยแม้แฟนตนเองไม่หล่อก็ขอให้แมนไว้ก่อนส่วนเรื่อง อยากให้แฟนตัวเองหล่อขึ้นไหม อันนี้เรื่องเล็กเพราะผู้หญิงส่วนใหญ่ชอบผู้ชายที่นิสัย หน้าตาก็พอได้ แต่ถ้าแฟนหนุ่มของคุณๆอยากหล่ออยากเสริมขึ้นมาจริงๆ คุณจะรู้สึกอย่างไร
จริงๆ คบที่นิสัยนะคะ
หล่อมากก็ไม่ดีนะ  หล่อเป้าอ่ะ  เดี๋ยวผู้หญิงเข้ามาหาเยอะไป  
คนเป็นแฟนก็ทำใจลำบาก - -
78#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-17 21:24:23 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ความจริงแล้วผู้หญิงร้อยทั้งร้อยแม้แฟนตนเองไม่หล่อก ...
ต้นฉบับโพสต์โดย hahamalutoetoe เมื่อ 2010-10-17 19:45

ผมเอาผลโหวตจากห้องเเป้งมาหนะครับ ไม่ได้คิดเอาเอง

โพสโหวตว่า ถ้าเเฟนของคุณ ต้องการทำจมูก คุณจะรับได้มัีย ผลออกมาก็ตามที่บอกว่า80%

รับได้ครับ จะมีที่รับไม่ได้ บางกลุ่มก็เสริมขึ้นมาอีกว่า กลัวหล่อเเล้ว จะเจ้าชู้อะไรอย่างนี้

บางส่วนก็บอกเช่นกันว่า ผู้ชายเสริมจมูกดูไม่เเมน เเต่เป็นส่วนน้อยมาก

เเต่อาจเป็นได้รึเปล่าว่า ห้องเเป้ง เป็น สาวๆ ที่รักสุขภาพ ความสวยความงาม เเละอินเทรนด์

ผลถึงออกมาเเบบนี้

โดยส่วนตัว ผมว่าความเเมนของผู้ชาย ไม่ได้วัดกันที่ว่า เค้าไปเสริมจมูกมารึเปล่าครับ
79#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-1 19:02:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ดันๆ เพื่อหนุ่มๆที่ยังตัดสินใจไม่ได้
iรับได้ค่ะ ดีชะอีกเวลาแฟนหอมแก้ม จะได้ไม่ต้องยื่นหน้าเข้าไปหาใกล้ๆ 555555 ห่างกันคนละวา ยังsweetกันได้เลย   ชอบๆๆๆหนับหนุน เอ้า......หนุ่มๆที่ยังไม่มีดั้งพรุ่งนี้ไปจัดการชะ รับรองสาวตรึม ......ฮิ้วๆๆๆๆ
ได้นะแต่อย่าเยอะ เหมือนเกาหลีเนี้ยก็เยอะไปไม่แมน ขอให้เหลือความแมนๆให้ดิฉันได้เห็นบ้างครีมบน
โต๊ะเครื่องแป้งใช้ได้นะแป้งอยากทาก็ไม่ว่า แต่อย่ายกลิปสติกกะปัดมาสคาร่า มีกรี๊ดแน่

แสดงความคิดเห็น

55  โพสต์ 2011-5-8 21:26
82#
 เจ้าของ| โพสต์ 2011-5-8 21:28:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
ต้นฉบับโพสต์โดย rarik เมื่อ 2011-5-6 22:56
iรับได้ค่ะ ดีชะอีกเวลาแฟนหอมแก้ม จะได้ไม่ต้องยื่นหน ...

หนุ่มๆที่ยังไม่มีดั้งพรุ่งนี้ไปจัดการชะ รับรองสาวตรึม

555 ตามนั้นเลยครับ

1234
กลับไป ตั้งกระทู้ใหม่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้