Radish Cream ครีมหัวไชเท้ารักษาฝ้า

Radish Cream ครีมหัวไชเท้ารักษาฝ้า
รูปแบบสินค้า:
ของใหม่สินค้า
ค่าจัดส่ง:
ส่งด่วน (EMS) 50 บาท
เหลือเวลาอีก:
ชั่วโมง
จำนวนสินค้า:
10
ขายไปแล้ว:
0
ราคาขาย:

450.00 บาท

http://www.facebook.com/media/set/?set=a.10150681059254134.445662.596184133&type=3
' J% y/ J1 _; g/ x5 G
5 h8 w! K' g6 n5 I; R- S1 Dคำถามที่พบบ่อย^^
7 v% x3 M9 u. I6 e5 F
' [" |. F7 I6 ], oเซตพื้นฐานประกอบด้วยอะไรบ้าง >>> สบู่มะละกอน้ำผึ้ง + เซรั่มทองคำ + ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่
1 }- g- {7 x% p4 U- F3 E# e/ N/ W! U  t  u( ]6 F
คนที่มีปัญหาฝ้ากระใช้อะไรดี>>> เซตพื้นฐาน + เมลาครีม +กันแดด>>>อาจเพิ่มครีมหัวไชเท้าเปนไนท์ครีมอีกตัวก็ได้ค่ะ
* v: U- ?0 t! j' s1 @1 L% {  N$ k
คนที่เปนสิวล่ะ????9 I- W+ m! h$ t$ l/ }. Z
มาดูชนิดสิวก่อนค่ะ4 |" y1 Y4 a! U3 ^; N7 B
สิวอักเสบ>>>สบู่สิว + เซรั่มทองคำ +ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่ + เจลสิว( I. E7 ?/ m# F6 r- \9 O
, n+ I% A* g8 w
สิวเสี้ยน สิวอุดตัน>>>เซตพื้นฐาน (อาจเปลี่ยนสบู่เปนสูตรไหนก็ได้ตามสภาพผิว) + โทนเนอร์ + สครับ +มาส์กหน้าทองคำน้ำผึ้ง+ b/ @. N+ i1 f/ }
! [7 T- z7 @0 B9 P7 s$ v# A+ U
ถ้าใช้เซตพื้นฐานไปซักพักแล้วหน้าใสเด้งจนพอใจแล้วล่ะ>>>
  O! l3 v4 Z0 J$ `' a" B6 Uสบู่(สูตรตามสภาพผิว)+ เซรั่มทองคำ + ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่ + ครีมน้ำนมข้าวนาโน หรือเมลาครีม(ทาสลับกะครีมโกจิ) + กันแดด- |* i" Z+ f4 J# j9 V' [1 }  @
0 m) Q+ x, A4 W4 C6 A
ถ้าอยากจัดการเรื่องริ้วรอยเปนพิเศษต้องทำไงดี >>>: f3 u* K, |# ]
สบู่ทองคำน้ำผึ้ง + เซรั่มทองคำ + ครีมขมิ้นขาวโกจิเบอรี่ (ถ้าผิวขาวใสอยู่แล้วอาจใช้เปนเมลาครีม หรือ ครีมน้ำนมข้าวได้เลยค่ะ) + มาส์กหน้าทองคำน้ำผึ้ง
6 \" F9 x  x: x- D( r% _( b& X+ p8 s7 a: j7 i% Z+ E2 O
ใช้แล้วนานแค่ไหนจะเหนผล>>>9 ~: N6 R5 b. m- Q9 g7 S
จากการสำรวจ(สามารถเปิดย้อนในรีวิวดูได้ค่ะ) ใช้เวลา3วัน-2เดือนค่ะ (นี่คือระยะเวลาที่คนทักว่าผิวดีขึ้น ไปทำอะไรมา?)
5 L7 c( s$ L. m, o  H$ `3 \4 B6 I# X* v4 ]9 P. o
เลิกใช้แล้วหน้าจะดำมั้ย>>>
' q3 q7 t& p" z& f: h9 sขึ้นอยู่กับว่าเลิกเพราะอะไร? กรณ๊ถ้าแพ้ควรเลิกใช้ค่ะ เรารับเคลมแน่นอน^^
! G& L, E4 X$ I: x! k2 ^1 q/ V+ Mกรณีอยากลองของใหม่ ต้องถามก่อนว่าใช้อะไรแทน? ใช้ครีมดีขึ้นถูกกับหน้าก็คงไม่แย่ไปกว่าเดิมค่ะ เผลอๆอาจดีขึ้นไปอีก , แต่หากไปใช้ครีมคุณภาพแย่ลงหรือไม่เหมาะกับสภาพผิว ก็ต้องยอมรับนะคะว่าจะให้หน้าดีเหมือนเดิมคงไม่ได้ , หรือถ้าคิดว่าหน้าดีแล้ว จะไม่ใช้อะไรอีกแล้ว (คนแบบนี้คงไม่มีในโลกมั้งคะ 555แต่ก็ตอบไว้เผื่อดีฝ่า) คุณก็คิดง่ายๆว่าผิวหน้าไม่ได้รับการบำรุงหรือปกป้องอะไรเลย แต่ต้องไปเผชิญกับมลภาวะ ทั้งแดด(อภิมหาโคตรแดด)ฝุ่นละออง สารพิษ บลาๆๆ... ผิวหน้าก็เปนไปตามสภาพนั้นนะคะ แต่การที่ผิวจะมาดำเพราะครีมคงไม่มีแน่ค่ะเพราะทั้งแอดมินและสมาชิกที่อยู่ในห้องพันก่าคนและไม่ได้เล่นเฟสอีกหลายพันคนได้พิสูจน์กันมาแล้วว่า หน้ายังปกติอยู่แม้ว่าจะมีบางช่วงที่จำเปนต้องหยุดใช้(ช่วงน้ำท่วมแล้วไปรษณีย์ไม่ส่งของ,ช่วงเข้าวัดปฏิบัติธรรมแล้วต้องรักษาศีล8ห้ามใช้เครื่องประทินผิว)
8 R- w4 z8 T4 l" h  J& U6 D9 }% t1 Y7 y' X  w
จะดูรายละเอียดสินค้าได้จากไหนคะ>>>, j+ L; h, w  F' _# W' O! C
เบื้องต้นแนะนำเข้าไปเปิดดูที่อัลบั้มรูปในกลุ่มได้เลยจ้า แล้วสนใจ สงสัย หรือต้องการสอบถามปัญหาสามารถมาโพสลงวอลหน้าห้องได้เลยจ้า มีแอดมินและเพ่ือนๆอีกหลายท่านคอยอยู่ดูแลเปนเพื่อนคุนค่ะ มาร่วมแชร์ประสบการณ์และตอบปัญหารวมทั้งช่วยแก้ปัญหาไปพร้อมๆกันค่ะ^^0 T4 }  F0 o7 k: k' O6 J
7 r; j8 p  z" k% R
สนใจสินค้าสั่งได้จากทางไหนคะ>>>% G/ R+ U- q8 ~, P8 W4 M
สามารถสอบถามราคาและสั่งซื้อสินค้าได้จากตัวแทน(ผู้ที่แนะนำเข้าวงการ..เอ้ย! เข้ากลุ่มได้เลยจ้า)
8 ?9 c! D0 H! O9 p& r- e' B6 c( V- \3 p  |
จะหาซื้อสินค้าจากที่อื่นได้มั้ยคะ นอกจากตัวแทนในห้องนี้?>>>5 y0 [2 ]) ?7 V" ~& o/ r+ d4 ~
ไม่ได้และไม่มีค่ะ เพราะสินค้าเราไม่มีวางขายตามท้องตลาด ต้องซื้อโดยผ่านการแนะนำจากตัวแทนหรือผ่านการให้ข้อมูลจากแอดมินและตัวแทนก่อนเท่านั้น ! เราไม่มีนโยบายสักแต่ขายเพื่อให้ได้เงินมา ..นโยบายกลุ่มเราคือ "การดูแลและให้คำปรึกษาสำหรับผู้ที่ต้องการแก้ปัญหาผิว" ค่ะ...นี่่คือวัตถุประสงค์ของงการตั้งกลุ่ม ผิวสวย..หน้าใสค่ะ^^0 U% z) O# I6 d2 x

- K- k& T, c0 m' T( Gสินค้าใช้ชื่อแบรนด์ว่าอะไร?>>>
9 z9 I  Q& B3 {7 i0 g6 Pสินค้าในกลุ่มทุกตัวเราไม่ได้ทำแบรนด์ค่ะ แต่ทุกตัวได้ผ่านการรับรองจากอ.ย.แล้ว รับรองความปลอดภัยและคุณภาพจากผู้ใช้จริง เราไม่มีนโยบายการสร้าแบรนด์นะคะ เพราะที่นี่ถือว่ากลุ่มเราใหญ่ได้เพราะตัวแทน ถ้าสร้างแบรนด์คนที่จะได้ประโยชน์คือเจ้าของแบรนด์คนเดียว ขายคนเดียว วางตลาดได้เงิน แต่! ไม่ได้เพื่อน ไม่ได้คำปรึกษา ไม่ได้ความสนุกสนานและความอบอุ่นจากห้องผิวสวยแบบนี้ และการสร้างแบรนด์ต้องมีค่าใช้จ่ายในการดำเนินการตลาด(ซึ่งทุกวันนี้กลุ่มของเราดำเนินมาได้พอสมควรแล้วโดยไม่ได้พึ่งสื่อโฆษณาแม้แต่น้อย) เปนการเพิ่มค่าใช้จ่ายและต้นทุนโดยไม่จำเปน..เราเน้นให้ผู้บริโภคได้มีโอกาสเข้าถึงสินค้าของเราในราคาที่ย่อมเยาว์ ไม่อยากบวกค่าโฆษณาและการตลาดไปกับราคาผลิตภัณท์แม้แต่บาทเดียว มั่นใจได้ค่ะว่าคุณได้ของที่มีคุณภาพและราคายุติธรรมแน่นอนค่ะ^^
( q+ w& `9 U; n- ~$ @& @0 F
' b! h0 n' @6 I) v) g8 }% S
. V8 }0 A' `# y' S' I" ~( xขอบคุณครอบครัวที่อบอุ่น..ผิวสวย หน้าใส^^" |! s) V. I+ n  o/ e9 ~4 e

ความนิยม

ชื่อจริงผู้ขายพลอย
เครดิตผู้ขาย
เครดิตผู้ซื้อ

ชมสินค้าอื่นๆ

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้