ดู: 7392|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ปัญหาเรื่องคางย้อย

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-4-12 13:03:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย tarnthip เมื่อ 2011-4-12 13:05

คุณหมอวรวิทย์ ร.พ จุฬาเวช ก้อรับเอาออกน่ะค่ะ ลองไปปรึกษาดูน่ะค่ะ
เราอ่ะไปเอาออกหลายรอบเลยค่ะ คางจะรู้สึกว่าเนื้อบุ๋มๆหน่อยค่ะ
แต่ดีกว่าปล่อยไว้ค่ะมันจะย้อย   ของเราผ่าใต้คางค่ะเป้นแผลยาว
2#
โพสต์ 2011-4-12 13:42:14 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คือแต่ละครั้ง ราคาไม่เท่ากันอ่ะค่ะ
ไปเอาออกนานมากแล้วค่ะประมาณห้าปีได้แล้วค่ะ
ครั้งแรก หกพัน ห้าพัน สี่พัน  สามหรือสองพันนี่อ่ะค่ะ รวมๆหมื่นฟ่าบาทได้อ่ะค่ะ
เรื่องราคาต้องให้หมอดูคางเราก่อนค่ะ แล้วคุณหมอจะบอกว่าเอาออกได้มากน้อยแค่ไหน
แต่ที่เราไปเอาออกหลายๆครั้งเพราะมันยังดูยาวๆอยู่อ่ะค่ะ  แต่ไม่ได้เสริมด้วยน่ะค่ะ
แต่ก้อดีกว่าเก่าเยอะเลยค่ะ
3#
โพสต์ 2011-4-12 14:08:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าไม่บวมน่ะ แต่คางจะบวม ฉีดยาชารอบใต้คางค่ะ แต่ฉีดเจ็บค่ะแต่ตอนกรีดกะตอนขูดเอาออกไม่เจ็บค่ะ
ทำเสร็จหน้าคางจะตึงๆ กลับบ้านรีบกินยาแก้อักเสบแก้ปวด
ทำมาห้าปีแล้วค่ะ รู้สึกว่าต้องไปล้างแผลด้วยค่ะแล้วเปลี่ยนผ้าก๊อตด้วยค่ะ
เราไปล้างแผลที่ร.พ.ใก้ลบ้านค่ะ
แล้วคุณหมอก้อนัดตัดไหมค่ะแต่จำไม่ได้ค่ะว่ากี่วันตัดไหม
ตอนนั้นเราเอาออกเยอะเหมื่อนกัน  เราทั้งยาวทั้งงอล แหลมอีก
เดี๋ยวเอาเบอร์คุณหมอน่ะค่ะ ปรึกษาคุณหมอคุยทางโทรศัพท์ได้เลย ถ้าคุณหมอไม่ติดผ่า
คุณหมอจะรับโทรศัพท์หรือไม่ก้อโทรกลับ เบอร์ค่ะเบอร์มือถือ    081-9264201
คุณหมอประจำสองที่ค่ะ ฟอร์จูนกับจุฬาเวชค่ะ แต่ที่เลือกจุฬาเวช เพราะราคาจะถูกกว่าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้