ดู: 12181|ตอบกลับ: 20
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ใครเคยทำจมูกกับคุณหมออาศยา สืบสุขบ้างคะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2017-3-28 11:18:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแชร์ประสบการณ์นะคะ เราเคสแก้จมูกกับหมอโอ๋ค่ะ จมูกเก่าของเราค่ะทำมา1ปี 7เดือนแล้ว

ปัญหาที่เราเจอคือซิลิโคนลอยค่ะ ไม่แนบติดกับกระดูกเวลาเราบิดนี่ไปหมดทั้งแท่งเลยค่ะ ตรงหัวตาขยับไปมา ปลายสั้น มีเอียงด้วยค่ะ สรุปคือต้องหาที่แก้ เจ็บตัวรอบสองคราวนี้ก็ขอคิดให้ดีๆก่อนจะแก้เพราะเสริมจมูกแล้วมีปัญหานี่ไม่สนุกเลย เสียทั้งเวลาเสียเงิน เลยหาคลินิคที่เปิดโดยแพทย์ศัยกรรมโดยตรง ในเว็ปแพทย์สภา สนใจคลินิกคุณหมอโอ๋ตรงอ่อนนุช คุณหมอเป็น1ในแพทย์ศัลยกรรมโดยตรงในประเทศไทยที่มีเพียง3ร้อยกว่าคน ทันช่วงที่คุณหมอจัดโปรโมชั่นพอดี ^^ อย่างนี้ก็จองสิคะรออะไร ถึงวันที่ไปทำตื้นเต้นมากๆ คลินิกคุณหมอสะอาดค่ะ กว้างไม่แออัด หมอโอ๋แนะนำดีมาก ตอนทำเจ็บแค่ฉีดยาชาค่ะ คุณหมอมือเบา ^^ มาดูรูปหลังแก้ของเราเลยค่ะ

เสริมเทคนิคธรรมดาค่ะ ใช้แกนแมนทิส จมูกดูยาวขึ้นมากกกก ถูกใจค่ะ

มาดูก่อนและหลังกันนะคะ

ปัญหาที่ได้รับถูกแก้ ตอนนี้จมูกสวยไม่เอียงไม่ลอย happyมากๆๆๆ ขอฝากประสบการณ์นี้ด้วยนะคะเสริมจมูกคิดให้ดีค่ะเลือกหมอเฉพาะทางดีที่สุดดด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้