ดู: 15581|ตอบกลับ: 113
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

รีวิว ฝีมือคุณหมอเฉลิม วันที่ 4 ก.ย. อยากให้เพื่อนๆ ช่วยติชมหน่อยนะค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-9-15 18:51:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เพิ่งทำได้ 10 เองนี่ค่ะ

มันคงยางไม่ยุบบวมหมดเลย อะม้าง

รอให้ยุบหมดก่อนดีมะคะ

เปนกะลังใจให้ค่า
2#
โพสต์ 2009-9-15 18:51:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
มีรูปหน้าตรงมะคะ
3#
โพสต์ 2009-9-15 19:16:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงสวยดีคร่า เราดูแร้วไม่เบี้ยวนิคะ

ลองให้ครบเดือนก่อนดีมะค่ะ จะได้ยุบบวมหมด

3 เดือน ก็เหนทรงที่ชัดเจน แร้วอะ

เท่าที่ดู ถ้าหายบวมยุบหมด สวยเริ่ด คร่า

เกาหลี๊ เกาหลี

อิอิ  ^^
4#
โพสต์ 2009-9-15 19:32:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ค่า  ^^

รอนับวันสวยได้เลยค่า

ทรงที่ตะเองทำอะ อินเทรนสุดๆ แระ หัวตาต่ำๆ แร้วโด่งไล่ไปหาปลาย ทำทรงนี้แร้วหน้าจะดูเด็ก ดูหน้าหวานดีคร่า

วันที่ 21 กย. นี้ ก็จะถึงคิวเราแร้ว

อยากได้ทรงแบบ จขกท อะ

สู้ๆ น๊าคร๊า ^^
5#
โพสต์ 2009-9-15 20:57:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ช่ายแร้วค่า คุณ NNNat

บางคนไม่เคยทำศัลยกรรมมาเลย จมูกก็ยังคด แร้วก็รูจมูกก็ไม่เท่ากันมาตั้งแต่เกิดเลยก็เยอะแยะค่ะ นับประสาไรกับคนทำศัลยกรรมอย่างเราๆ รูจมูกไม่เท่ากันนิดๆ หน่อยๆ ก็คงไม่เปนไรหรอกค่ะ คงไม่มีใครอุตะหริ เอาไม้บรรทัดมาวัดรูจมูกเราหรอกม้างค่ะ  5555555++   ศัลยกรรมไม่มีอะไร 100% หรอกค่ะ คิดงี้แร้วเราจะสบายใจขึ้นเยอะเลย

วันที่ 21 กย. นี้ เราจะแก้จมูกครั้งที่ 1  ครั้งแรกเราทำแบบประสบการณ์น้อยไปนิด เราพอมีดั้งบ้างอยู่แร้วอะค่ะ แต่ตรงหว่างตามันน้อยไปนิด เราเลยเน้นตรงหว่างตา ตรงปลายไม่เอาเลย เน้นหมอว่าเอาแบบเดิมเพิ่มแต่ตรงหัวตา กลัวจะโด่งเวอร์ กลัวหน้าเปลี่ยน กลัวสาระพัดจะกลัว  สรุปพอผ่านมาได้เดือนกว่าๆ ตรงหัวตาเปนแท่ง  ดูหน้าดุ แร้วก็ดูหน้าแก่ (จิงๆ ก็แก่อยู่แร้วหละ ยิ่งไปเพิ่มความแก่ขึ้นมาอีก อิอิ) เราหาที่แก้อยู่นาน ตัดสินใจไม่ได้ซักที พอได้มาเจอเวปนี้ ทำให้เราตัดสินใจทันทีเลย ต้องหมอเฉลิม เท่านั้น  แหะๆ (ใจง่ายเน๊อะ !!)

แต่วันนี้ ได้เหนจมูกของคุณ NNNat แร้ว ยิ่งเพิ่มความมั่นใจเพิ่มขึ้นไปอีกว่า คุณหมอทำสวย แระเนียนดีค่ะ

เอารูปมาลงเยอะๆ นะคร๊า อยากเหนความงามต่อเนื่อง  ^^
6#
โพสต์ 2009-9-15 21:07:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้องนัท ก่อนทำ จมูกยาว แระมีหยดน้ำ อยุ่แร้วอะ เลยทำออกมาสวย ธรรมชาติ

^^
7#
โพสต์ 2009-9-17 20:43:23 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณเอ คะ ทำไมเราต้องจำว่าคุณหมอทำให้เรา กี่มิล ด้วยอะคะ มันจะมีประโยชน์อะไรอะไร ในภายภาคหน้าค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้