เจ้าของ: SawnoiPaPanG
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] เสริมหน้าอก By คุณหมอธี แห่ง คลีนิคบางกอกศัลยกรรม ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2010-10-29 18:56:57 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รบกวนคุณแป้งตอบหน่อยนะคะ คือเราอยากทำไอ้เจ้าหน่มน๊มนี่มากๆเลยค่ะ เช็คดูรีวิวเพื่อนๆที่ทำมาก้อเยอะทั้งทำหน้าอกกะทำจมูก เจอเคสคุณแป้งนี่เราค่อนข้างมั่นใจมากค่ะเลยสนใจทำกับคุณหมอธี ไม่ทราบว่าตอนไปปรึกษาหมอนี่เข้าไปปรึกษาได้เลยหรือป่าวคะ หลังจากปรึกษาแล้วรอคิวทำนานไหมคะ เพราะเราอยู่ ตปท มีเวลาอยู่ไทยไม่เกินหนึ่งเดือน กลัวทำตู้มไม่ทันเวลาอ่ะค่ะ เห็นรูปก่อนทำของคุณแป้งแล้วแอบอายมาก เราเป็นหญิงแท้ยังตู้มได้ไม่ถึงครึ่งเดียวของคุณแป้งเลย T_T ช่วงนี้บ้าหาข้อมูลเรื่องการทำตู้มมากๆๆ ขอบคุณล่วงหน้านะคะคุณแป้ง ถ้าตอบเมล์ได้จะดีมากเลยค่ะ เพราะอยากทำอย่างอื่นอีกกับหมอธี อยากขึ้นเขียงและให้คุณหมอหั่นให้สะใจซะทีเดียว เดี้ยงที่เดียว แต่จะสวยเลยที่เดียวหรือป่าวนั้น แหะๆๆๆ ไม่แน่ใจค่ะ
เมล์นี้นะคะ ibenjam@hotmail.com เราชื่อน้ำค่ะ
2#
โพสต์ 2011-2-18 18:36:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
คุณแป้งหายไปเลยอ่ะ มาลงรูปให้ชมอีกจิ อยากเห็นๆ
3#
โพสต์ 2011-4-20 16:45:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจริงๆเลยคุณแป้งน้องโนมอ่ะ รูปใหม่ที่ดิสเพลย์ก้อสวย สวยจนเราตาลุกเป็นเปลวไฟพรึ่บบบบบ มองแล้วคล้าย กบ สุวนันท์เลย

แสดงความคิดเห็น

ขอบคุณค่ะ อิอิ  โพสต์ 2011-5-21 18:47
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้