ดู: 2677|ตอบกลับ: 5
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

อายุ 17 ปี ฉีดจมูกได้ไหมครับ *

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-3-30 22:15:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ผมไม่อยากแนะนำให้ฉีดครับ ผมรู้ว่าน้องอยากหล่อเร็วๆใช่ป่าวครับ ผมอยากให้เสริมแบบซิลิโคนมากกว่า อยู่ได้นาน ตลอดชีวิต แต่ว่าเสียจาก จะเอาออก จะแก้ไหม่ หรืออยากได้ทรงไหม่ อันนั้นแล้วแต่น้องครับ เสริมแบบซิลิโคน ถูกกว่า เดี๋ยวนี้ซิลิโคนถูกสุดแค่ 5000 เองครับ  แต่ถ้าฉีด ประมาณหมื่นกว่าแล้ว คลีนิคใกล้บ้านผม  15000 บาทครับ  แล้วทำก็อยู่ไม่ถาวร ต้องเติมอยู่ตลอด การฉีดรู้ว่ามันจับแบบแรงๆได้ ไม่มีวันเบี้ยว แต่มันแพงอะครับ แต่ที่สำคัญรอให้อายุ 20 ปีก่อนนะครับ  ถ้าจะทำก็เอาผู้ปกครองไปด้วยแล้วกันครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้