เจ้าของ: papiyo
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] หมอนพรัตน์ แก้จมูก คาง (ปาปิโย) ^_^

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-1-18 09:36:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แปลงร่าง เป็นนหนุ่มเกาหลี หล่อออออ

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

2#
โพสต์ 2011-12-7 22:23:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ได้ทราบข่าวมาว่า คุณโย เสียชีวิต กระทันหัน ในเย็นวันนี้
ตกใจมากค่ะ
คุณโย เพิ่่งเรียนจบโท และอายุยังน้อย
แม้ไม่รู้จักเป็นการ ส่วนตัว แต่ก็ เสียใจ เช่นเดียวกับเพื่อนๆ ท่านอื่นๆ
ขอให้ คุณโย ไปสู่สุคติ ด้วยนะคะ
ผลบุญใด ที่พี่เคยทำไว้ ขอให้น้องโยได้รับเฉกเช่นเดียวกับพี่ค่ะ
การเสียชีวิต ของน้องโย จะเป็นการเตือนให้ เราทุกคน อย่าประมาทในชีวิตค่ะ
รีบทำความดีกันเถิด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้