ดู: 4884|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

แนะนำลดความอ้วนหน่อยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-9-7 16:15:28 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอาแบบผอมถาวรเลยนะ ง่ายนิดเดียวลองเปลี่ยนฟฤติกรรมการกินสิ
ตอนเช้า ; เป็นมื้อสำคัญมากต้องทาน ขอแนะนำให้ทาน ข้าว ผัดผัก ต้มจืดอะไรประมาณเนี้ย เน้นผัก
เที่ยง ; ถ้าหิวก็ทานข้าว ถ้าไม่หิวมากก็ทานส้มตำ เกาเหลา ประมาณเนี้ย
บ่าย ; ทานผลไม้ หรือ ขนมก็ได้ ที่ทานบ่ายเพราะ หลัง 5 โมงจะไม่ทานอะไรอีกแล้ว
เย็น ; ถ้าหิว นมพร่องมันเนยกล่องเดียวค่ะ แล้วก็ออกกำลังกาย ซื้อแผ่นมาเต้นแอโรบิค ที่บ้านก็ได้ไม่ยุ่งยาก
ตอนดึกๆ ถ้าหิวแนะนำให้ซื่อแอปเปิลเขียวติดตู้เย็นเอาไว้ ย้ำแอปเปิ้ลเขียวเท่านั้นนะค่ะ เพราะไม่หวานพุงจะได้ไม่ยื่นค่ะ
ทำแบบนี้ทุกวันจนชิน น้ำหนักก็จะลดไปเองค่ะ  เราเคยหนัก 60 กก. ปัจจุบัน 48 กก. และก็ไม่เคยน้ำหนักขึ้นอีกเลย
อีกนิดค่ะ ควรจะทาครีมทาผิวเช้าและก่อนนอนทุกวัน ขา แขน จะได้ไม่เป็นรอยแตกนะค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้