เจ้าของ: mystically
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] Review : เสริมคาง ครั้งที่ 1

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-9-11 18:45:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่โอมครับ ผมตั้มครับ เมื่อวานที่ผมเจอพี่ที่คลีนิคครับ ผมได้แก้ไขคางกับคุณหมอเฉลิมครับ รบกวนถามพี่โอมว่าจะรู้ได้อย่างไรว่าคางที่เราทำไม่เบี้ยว และถ้าเบี้ยวสามารถดัดให้ตรงเหมือนดัดจมูกได้ไหมครับ
2#
โพสต์ 2009-9-12 11:44:12 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากครับพี่โอม ตอนนี้ได้สูตรกินน้ำมะพร้าวอ่อนจากพี่โอม แผลจะได้หายไวๆ เห็นหน้าพี่โอมแล้วอิจฉาจังทำมัยเราหน้าไม่ใสเหมือนพี่โอมบ้าง นี่ขนาดผมดูแลมากหมดกับค่าครีมบำรุงไปเยอะกับลงคอร์สที่คลีนิคด้วยยังได้เท่านี้เองครับ

ตอนนี้คางยังตึงๆ จมูกยุบเรื่อยๆ ตาไม่บวมแล้วครับ หมอนัดตัดไหมดูคางกับตาวันพฤหัสครับ

ขอบคุณมากครับพี่โอมที่ให้คำปรึกษา
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้