ดู: 11387|ตอบกลับ: 108
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกแบบ " สวย เนียน เป็นธรรมชาติ " ยกให้ Dmor Clinic

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Patchara_lek เมื่อ 2016-9-23 19:39

สวัสดีจ้าสมาชิกชาวดั้งโด่ง ชื่อเล็กค่ะ อยากมาเล่าถึงประสบการณ์เสริมจมูก เริ่มแรก....ก็ไปๆมาๆนึกยังไงไม่รู้อยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้สวยขึ้นเราเรยหาข้อมูลการเสริมจมูกอยู่หลายที่ มาถูกใจรีวิวของทางดีมอร์คลีนิคค่ะ หลังจากนั้นก็หาเบอร์ติดต่อไปทางคลีนิคเพื่อนัดคิวปรึกษาคุณหมอ แร้วคุณแฟนก็พาไปตามคิวนัดปรึกษา

"
"
"
.....จนท.ที่เป็นเลขาคุณหมอก็อธิบายข้อมูลคร่าวๆของเทคนิคที่คุณหมอใช้ในการเสริมจมูกที่แตกต่างจากที่อื่น
เน้นๆเรยคือสิ่งสำคัญคุณหมอตุ๊กใช้" เทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื้อหุ้มกระดูก " ว่ามันปลอดภัย
คุณหมอจะวัดแรงตึง แระด้วยเทคนิคการเหลาซิลิโคนให้เนียน (อันนี้น่าจะเปนเทคนิคประจำของคุณหมอตุ๊ก)  
พอจนท.อธิบายเสร็จก็พาเข้าพบคุณหมอตุ๊ก  คุณหมอประเมินจมูกของเล็ก ว่าเป็นคนจมูกเล็ก(สมชื่อ55)

รูปก่อนทำนะคะ (ทรงจมูกเล็กอย่างที่คุณหมอพูดจริงไหม)

แบบ(เน้นให้สวยในแบบของเราเอง55)คุณหมอตุ๊กน่ารักมากๆพูดเพราะเป็นกันเองมากๆค่ะ ปรึกษาเสร็จก็ออกมามัดจำจองและนัดวันทำกับจนท.

"
"
"
ถึงวันนัดทำ....อ้าวแล้วตื่นเต้นๆ ครั้งแรกก็แบบนี้แหละคะ จริงไหมไปดูกันเรยนะคะพัฒนาการความสวยจะเปนยังไง

รูปนี่หลังทำได้ 2 เดือนนะคะ

หลังทำมาเพื่อนๆพี่ๆทักว่าสวยขึ้น ดูดีมาก  ถ้าไม่รู้จักกันมาก่อน จะดูไม่ออกนะคะว่าเสริมจมูกมา

ส่วนนี่รูปอัพเดทปัจจุบันก็  4 เดือนแล้ววคะ

ฝากไว้แค่นี้ก่อนคะ  ช่วงนี้เล็กงานยุ่งมากๆ ไว้จะมาอัพเดทรูปสวยๆให้ชมใหม่นะคะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้