เจ้าของ: nung-ka-ning
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] รีวิวจมูกใหม่ รอบที่ 4 +แก้ไขหน้งตาตก by หมอเฉลิมจ๊ะ(รูปล่าสุดหน้า42,43,46,47,50

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2009-5-6 18:01:38 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากค่ะ เปลี่ยนหน้าเป็นคนละคนเลย อยากถามพี่ว่าแก้ครั้งที่สองเจ็บมากไหมค่ะ และพี่เลือกซิริโคนแบบไหนค่ะ ขอบคุณที่เข้ามาตอบนะค่ะ เพราะคิดว่ากับไทยจะไปแก้เหมือนกันนะค่ะ
2#
โพสต์ 2009-5-6 21:55:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณพี่หนิงมากนะค่ะ ที่เข้ามาตอบและโพสรูปคนสวยให้ดูด้วยจมูกพี่ดูโด่งเหมือนฝาหรั่งเลยอ่ะ คุณหมอเฉลิมแก้ออกมาแล้วขอบอกว่าสวยจริงๆถ้ากับไทยเมื่อไรก้อคงไปแก้กับคุณหมอแน่นอนอะค่ะ เพราะติดตามผลงานของพวกพี่มานานและเลยมั่นใจ ว่า (ของเขาดีจริงๆๆๆๆๆๆๆๆ) ขอบคุณมากนะค่ะพี่หนิง:)อาจจะเอารูปพี่หนิงเป็นรูปแบบในการเสริมครั้งที่สองอิอิ
3#
โพสต์ 2009-5-9 00:52:49 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากนะค่ะพี่หนิง และก้อขอบคุณอีกครั้งที่มาโพสรูปจมูกสวยๆให้ดูค่ะ หนูอยากกลับไปแก้เร็วๆจังเลยจะได้สวยเหมือนพวกพี่ๆบ้าง:)
4#
โพสต์ 2009-5-12 01:51:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ดูพี่หนิงเปลียนไปเป็นคนละคนเลยค่ะ ไม่อยากเชื่อเลยว่าศัลยกรรมทำให้คนเราเปลี่ยนไปอย่าเห็นได้ชัดมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ อิจฉาคนสวยจัง กับเมืองไทยต้องไปโมดิฟายตัวเองซะแล้วเรา เดี๋ยวสวยไม่ทันพวกพี่ๆ อิอิ พี่หนิงอยากบอกว่าพี่หนิงหน้าดูเด็กขึ้นอย่างเห็นได้ซัดเลยอ่ะ:)
5#
โพสต์ 2009-12-6 16:36:18 | ดูโพสต์ทั้งหมด
พี่หนิงสวยมากค่ะนกหายไปนานหน่อยต้องขอโทษด้วยที่ไม่ได้มาทักทาย สวัสดีทุกๆคนค่ะกับมาคราวนี้พี่หนิงสวยเดิ้นกว่าเดิมจริงๆค่ะฟันธงค่ะ
6#
โพสต์ 2009-12-6 16:45:43 | ดูโพสต์ทั้งหมด
รบกวนอีกทีนะค่ะพี่หนิงนกจะกับไทยปีหน้ามีเวลาสองอาทิตย์เองอ่ะค่ะอยากถามพี่หนิงว่าการแก้จมูกหน้าเราจะบวมมากเหมือนครั้งแรกไหมค่ะ ประมาณอาทิตย์คงออกจากบ้านได้หรือเปล่าค่ะเพราะนกนัดกับหมอจะไปแก้จมูกอ่ะค่ะแต่มีเวลาแค่สองอาทิตย์อยู่ที่เมืองไทยพี่ว่าเวลาจะพอไหมอ่ะค่ะและหน้าเราจะเป็นปกติเวลาประมาณกี่อาทิตย์อ่ะค่ะ รบกวนพี่ช่วยตอบทีน่ะค่ะเพราะมีเวลาน้อยอ่ะพี่หนิงขอบคุณมากๆค่ะ
7#
โพสต์ 2009-12-6 22:16:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆค่ะเช่นกันค่ะขอให้พี่หนิงสวยยิ่งๆขึ้นไปอีกน่ะค่ะ แต่หนูว่าแค่นี้ก้อสวยแล้วนะพี่หนูว่าพี่หนิงเปลี่ยนไปเยอะมากอ่ะดูหน้าอ่อนเหมือนเด็กอายุเพิ่งสิปแปดพูดจริงๆนะพี่ ยังไงก้อขอขอบคุณอีกครั้งนะค่ะพี่หนิง
8#
โพสต์ 2009-12-8 01:42:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สาธุ ขอให้เป็นอย่างที่พี่หนิงพูดเถอะ แค่สวยมากกว่าพี่หนิงอีกนิดหน่อยคงไม่ว่ากันนะพี่อิอิ ล้อเล่นนะ
9#
โพสต์ 2009-12-9 20:36:07 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากค่ะพี่หนิง ตาพี่หนิงสวยเนอะดูตาหวานไปเลยสวยขึ้นอย่างเห็นได้ชัดขอบคุณนะพี่หนิงที่โชว์รูปให้ดูพี่หนิงเปลียนไปเป็นคนละคนเลยอ่ะ( เปลียนไปในทางที่ดีขึ้น)คอนเฟริ์มนะว่าพี่หนิงสวยขึ้นกว่าเดิมเยอะมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆนะพี่พูดจริงๆ
10#
โพสต์ 2010-1-13 23:42:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวัสดีค่ะ พี่หนิง ยังสวยเหมียนเดิมนะพี่ หน้าอ่อนได้อีก นะค่ะ ทรงผมก้อเข้ากับหน้าทุกอย่างสวยหมด   beautyful girl
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้