ดู: 25858|ตอบกลับ: 88
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกใหม่โดยคุณหมอมนัสเมโกะ เสริม+ตัดปีกคร้า

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-3-26 19:43:51 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อย่าลืมมาอัพรูปให้ดูด้วยค่ะ อยากเห็นมากกกก กำลังจะไปปรึกษาหมอมนัส วันที่2นี้ค่ะ ตื่นเต้น
2#
โพสต์ 2011-3-26 19:51:46 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทำมาเท่าไหร่คะ แล้วหมอมนัส รับทำหยดน้ำมั้ย แล้วหมอรับดูแบบจมูกที่เราจะเอาไปให้เป็นตัวอย่างมั้ยคะเค้าอยากได้แบบธรรมชาติ ไม่ต้องโด่งเว่อร์
3#
โพสต์ 2011-4-3 17:01:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอคำแนะนำด้วยค่ะ ได้คิวนัด วันเสาร์ที่ 9 เมษายนนี้แล้ว ตื่นเต้นสุดๆ กลัวมากด้วย คือที่จะถามก็คือ วันเสาร์ที่ 2 เมษายนที่ผ่านมาไปพบหมอมนัสมา เข้าไปคุยได้แป๊ปเดียว หมอบอกว่าพื้นฐานโครงหน้าดีแล้ว แค่เสริมดั้งอย่างเดียวก็สวยแล้ว อิอิ แอบยิ้มปากกว้างในใจ แล้วหมอบอกว่าหมอทำให้แบบธรรมชาติไม่เน้นโด่ง หนู๋เลยล้วงอัลบั้มตัวอย่างออกมาให้หมอดู หมอดูอยู่สองสามภาพแล้วเรียก พยาบาลให้นัดวัน หนู่เดินตามพยาบาลออกไปนัดวันได้ตามที่บอกข้างบน แล้วพยาบาลขอเงินค่ามัดจำ 20000บาท ครึ่งหนึ่งของราคาเสริมจมูก ตอนนั้นหนู๋ไม่ได้เตรียมเงินไปเลย เลยบอกว่าไม่ได้เตรียมเงินมาด้วย พยาบาลเลยบอกว่างั้น 5000บาทก็ได้ หนู๋มีติดตัวไป 5000บาทพอดิบพอดีตอนนั้น แต่บังเอิญว่าวันนั้นต้องไปจ่ายบางอย่างต่อหลังเสร็จจากหาหมอ เลยบอกพยาบาลว่าไม่มี พยาบาลบอกรูดการ์ดได้ แต่หนู๋ไม่ได้เอาติดตัวไปด้วยวันนั้น ทิ้งทั้งเงินกับการ์ดไว้ที่แฟนหมด เลยขอเลขบัญชีและเบอร์แฟ็กซ์ จะได้ส่งเงินให้คลินิกได้หลังกลับถึงบ้าน พยาบาลบอกงั้นเดี๋ยวนัดวันให้เลยนะคะแต่ขอให้ส่งเงินมัดจำให้ภายในวันนี้ หนู๋ก็ตอบตกลง กลับบ้านไปส่งเงิน 20000บาทให้แล้วถ่ายใบสลิปส่งไปให้ทางอีเมลล์ แต่ทางคลินิกยังขอให้ส่งแฟ็กซ์ให้อีกรอบ เลยรู้สึกชักไม่ค่อยดีเลย เขาทำเหมือนว่าเราจะไม่มีจ่ายหรือไม่ได้ส่งเงินมัดจำไปจริงๆ แต่ก็ยังมุ่งมั่นว่าต้องไปเสริมให้ได้ เดี๋ยวพรุ่งนี้จะออกไปส่งแฟ็กซ์ ใบสลิปเงินที่โอนเงินค่ามัดจำไปให้ทางคลินิก อยากรู้ว่า วันนัดทำจริง หมอจะคุยกับหนู๋เรื่องทำจมูกและดูแบบที่หนู๋ต้องการแล้วเก็บรายละเอียดความต้องการของหนู๋ก่อนเข้าห้องผ่าตัดมั้ยคะ เพราะเห็นวันที่ไปปรึกษาหมอเหมือนไม่ค่อยให้เวลาหนู๋ที่จะคุยจะถามเลย ช่วยบอกด้วยนะคะว่า ของพี่ทางคลินิกเขาเป็นแบบนี้มั้ย ขอบคุณค่ะ
4#
โพสต์ 2011-4-4 22:23:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ตอบกระทู้ tenaye59 ตั้งกระทู้

ขอบคุณนะคะที่ช่วยตอบความสงสัย หายเร็วๆนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้