ดู: 3215|ตอบกลับ: 11
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[สักคิ้ว/ปาก/หัวนม] เกิดเป็นผู้หญิง ยุคนี้หยุดสวยไม่ได้จริงๆสักปากชมพู+ต่อขนตา ที่เมดเมติก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย mintmonobuu789 เมื่อ 2017-2-6 17:19

จริงๆมิ้นอยากสักปากชมพูมาตั้งนานแล้วค่ะ แต่ยังหาร้านที่ถูกใจไม่เจอ
พอดีเห็นในเฟสบุ๊กว่ามีบริการใหม่ที่นอกจากศัลยกรรม  
OMG ตอนแรกที่รู้คือกรีสสสมาก เพราะมิ้นทำศัลยกรรมกับที่นี่แทบจะทุกอย่าง  ตา จมูก ปากกระจับ
เรียกว่าทำมาครบหมด ฮ่าๆ มีคนถามเข้ามาเยอะว่าทำไมไม่ลองไปที่อื่นดู คือที่นี่เค้าครบวงจรจริงๆ
ถึงจะเพิ่งเปิดได้ไม่นาน แต่เรื่องฝีมือ ยังไงก็เชื่อถือได้แน่นอน  เลยไม่อยากเปลี่ยนใจไปลองที่อื่น
ราคาสักปากชมพูของที่นี่ราคาอยู่ที่ 6,000 บาท ช่างบอกว่าที่นี่จะใช้เทคนิคการสักแบบเพ้นท์ไล่สี
ซึ่งหลังทำจะดูเป็นธรรมชาติ ปากจะดูอมชมพูแบบสาวเกาหลี ส่วนขั้นตอนก่อนสักปาก
เค้าก็จะแปะยาชาที่ปากให้ค่ะ แปะทิ้งไว้ประมาณ15-20นาที

พอยาชาเริ่มออกฤทธิ์ก็เริ้มสัก ระหว่างที่ก็นอนชิวๆอยู่นเตียงค่ะ
หลังทำเสร็จช่างก็แนะนำการดูแลหลังทำ

ความรู้สึกหลังสักปาก
ชอบค่ะปากสวยมาก อมชมพูแบบสาวเกาหลีเลย

หลังทำปากแล้วเวลาเหลือมิ้นก็เลยมาต่อขนตาค่ะ
ราคาต่อขนตาที่นี่เริ่มต้นที่900บาท
มีหลายแบบหลายสไตล์ให้เลือกมีทั้ง sexy ,cute,luxury
แต่ที่มิ้นเลือกมิ้นทำแบบ cute styleค่ะ เพราะมิ้นเป็นคนขนตาสั้น
อยากได้ขนตาที่ช่วยเพิ่มความยาวแบบธรรมชาติ แบบcuteนี้ตอบโจทย์สุดๆ
ระหว่างที่ทำก็นอนชิวๆบนเตียงอีกเช่นเคย นอนไปนอนมาเกือบเผลอหลับ ซะงั้น55

ความรู้สึกหลังต่อขนตา
ฟรุ้งฟริ้งมากเลยค่ะ ตาดูแบ๊วขึ้นเว่อร์ ขนตาไม่หนักตาเลย
ต่อมาแล้วเบามาก แนะนำมากเลยค่ะอันนี้ ใครที่ชอบแต่งหน้า ห้ามพลาดเลยนะคะ

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2017-2-28 16:19:27 | ดูโพสต์ทั้งหมด

อัพเดท2อาทิตย์หลังสักปากชมพูค่ะ

มิ้นจะหมั่นทาวาสลีน หรือลิปบาลม์เพื่อช่วยให้ปากชุ่มชื้น

ปากจะได้ไม่แห้งแตก

หลังทำมาชอบมากๆเลยค่ะ
ตอนแรกคิดว่าทำมาแล้วจะดูหลอกตา
แต่เปล่าเลยค่ะ มันดูธรรมชาติมากๆ
ปากดูอมชมพูมีเลือดฟาด แค่เติมลิปกลอส ก็สวยแล้วดีต่อใจมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้