เจ้าของ: bunnymania
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] บุกทำดั้งกับหมอบุญถิ่น เสียความรู้สึกมากค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2010-9-2 20:03:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอแชร์ด้วยคนค่ะ พอดีเพิ่งเข้ามาอ่านกระทู้นี้ คือเจอกับตัวเองเหมือนกัน เนื่องจากว่าตัวเองอยู่ไกล แล้วต้องวางแผนเรื่องการเดินทาง การพักฟื้น เรื่องงาน ประกอบกับมีโรคประจำตัวด้วย ก็โทรฯ ทางไกลจากต่างประเทศน่ะค่ะ (ดีว่า โทรฯ ฟรี) เจอเจ้าหน้าที่ พูดจาเหมือนกับไม่ได้รับการอบรมมาอ่ะค่ะ คือตอบอย่างเสียไม่ได้ว่า หมอไม่รับเคสแก้ รับทำใหม่อย่างเดียว แหม เราก็คิดว่า เอาตังค์ไปให้ ก็ดีน่ะ เลือกงานได้ด้วย แต่ก็ไม่เป็นไร พอถามเรื่องโรคประจำตัว ชีคนนั้นก็บอกว่า ไม่รับ คืออะไรก็แล้วแต่ชีไม่อย่างเดียว

ถ้าอยากรู้ว่า เจ้านายเป็นไง ให้ดูลูกน้องค่ะ ว่าเค้าอบรมกันมายังไง ก็เลยคิดว่า ไม่จำเป็นต้องคุยกับหมอหรอก เพราะบางอย่างมันทำให้เราตัดสินใจได้เร็วขึ้นค่ะ

คนที่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้