เจ้าของ: janeyza
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

เจนนี่ กับเทคนิคการแต่งหน้าขั้นเทพ(สไตล์เจนนี่ค่ะ)..ที่หลายคนแอบถามหลังไมค์

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2011-5-15 23:35:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ว้าวว!! สวยมากๆๆๆ ค่ะ ไม่รู้ว่าแต่งแล้วจะสวยเหมือนเจนนี่รึป่าวน่ะสิคะ 55+
สวยและใจดีมากๆ อีกตะหาก มีการแต่แผ่เครื่องสำอางค์ที่ใช้ให้ดูอีก
ขอบคุณมากๆ นะคะคนสวยใจดี^^
2#
โพสต์ 2011-5-15 23:43:58 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไม่ผิดหวังเลยค่ะที่รอชมรีวิวนี้มานาน แต่งหน้าขั้นเทพจริงๆ ค่ะ
ว่าแต่อายไลน์เนอร์กับดินสอเขียนขอบตาอ่ะ ใช้แบกะดินอ่ะ ยี่ห้ออะไรก็ได้หรอคะ
เห็นมีเยอะแยะไปหมดเลยไม่รู้อันไหนดี

ส่วนจมูกอ่ะจมูกเดิมเจนนี่ทรงสวยอยู่แล้ว มีปลายอยู่แล้ว เพิ่มแค่สันก็สวยแล้ว
แล้วจมูกพี่ไม่มีปลายเลย ทำออกมาจะสวยเหมือนเจนนี่ได้ยังไงคะเนี๊ย^^

3#
โพสต์ 2011-5-18 23:37:16 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ไปลองซื้อมาแล้วค่ะ อายไลเนอร์แบบพู่กันแข็ง เจอของ ICCI เอามาลองดูล่ะ ไม่เลวนะคะ เจ็ดสิบ แปดสิบเอง ปกติใช้ของลอรีอัลก็อันละประมาณสามร้อยอ่ะค่ะ น่าจะรู้จักเจนนี่เร็วกว่านี้นะคะ ไม่งั้นคงประหยัดเงินได้เยอะเลยล่ะค่ะ ที่เจนนี่แนะนำมามีแต่ของถูกและดีทั้งนั้น อิอิ..
4#
โพสต์ 2011-5-18 23:47:55 | ดูโพสต์ทั้งหมด
วันนี้ได้แป้งเมบิลีนสีม่วงมาล่ะเนื้อดีนะคะ บางเบาดีมากๆ  และได้ลิปสติก Etude VIP girl สี 007 มาแล้วค่ะ
ทาดูแล้วสีปากสวยมากๆ เหมือนที่เจนนี่บอกเลยค่ะ หน้าดูเปลี่ยนเป็นหน้าหวานๆ เลยอ่ะค่ะ ไม่น่าเชื่อจริงๆ
ตอนนี้รอบรัชออนของสกินฟู๊ดอยู่ค่ะ

ปลายจมูกเจนนี่สวยมากๆ แล้วนะคะ ของพี่อ่ะจะมุมกล้องยังไงก็คงไม่มีอ่ะค่ะ^^
สงสัยต้องทำใหม่ แต่ไม่รู้จะทำได้รึป่าวค่ะ ไม่มีปลายเลย
5#
โพสต์ 2011-5-18 23:49:41 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขอบคุณมากๆ นะคะ เอาความสวยมาแชร์กันแบบไม่มีหมกเม็ด
เจนนี่เป็นไอดอลของพี่เลยนะคะ สวยมากๆ เลยค่ะ^^
6#
โพสต์ 2012-4-8 01:16:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย janeyza เมื่อ 2012-4-8 00:08

สวยน่ารักสุดๆ ไปเลย ดูยังไงก็เหมือนเป้ย ปานวาด
นี่งานมอเตอร์โชว์หรอคะ อยู่รถยี่ห้ออะไรหรอคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้