ดู: 4616|ตอบกลับ: 30
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รบกวนช่วยทีค่ะ ขอร้องงง!!

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2015-3-6 03:30:05 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เอาออกให้เร็วที่สุดค่ะ มันติดเชื้อและมันจะทะลุละค่ะ เราเคยมีประสบการณ์แบบนี้ค่ะ ก่อนอื่นค่ะ ถามว่าหลังทำ ประคบอุ่นนานเกินไปหรือเปล่าค่ะ เพราะแท่งซิลิโคนมันเก็นความร้อนค่ะ เลยทำให้เนื้อเยื่อตรงนั้นแดงหรืออาจจะสุก เน่าไปเลยค่ะ แต่ถ้าไม่ได้ประคบร้อนนานเกินไป ก็แสดงว่าติดเชื้อชัวร์ๆค่ะ ส่วนที่จะทะลุนั้น หมอใส่แท่งยาวเกินไปค่ะ รีบเอาออก ทิ้งไว้สักหกเดือน แล้วค่อยทำใหม่ค่ะ รับรองดีแน่นอน เราทำใหม่ที่พอดูคลีนิก หมอฉันทัส   ขอบอกว่าพอใจมากกกกกกกกค่ะ ราคาเจ็ดหมื่น เอากระดูกหลังหูมาทำปลาย โด่งพุ่ง สวยงสม สะอาด ไม่ติดเชื้อ บริการดี ค่ะะะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้