ดู: 8415|ตอบกลับ: 80
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ช่วยดูให้หน่อยครับ จมูก BB you

[คัดลอกลิงก์]
พอดีมีโอกาศได้ดูรีวิวของ หมอ ชัยรัตร BB you เห็ฯแล้ว สวยเนียน เป็นธรรมชาติดี เลยตัดสินใจไปทำกับคุณหมอ
ตอนนี้ ผ่านมาได้ 1เดือน กับ 1อาทิตย แล้วครับ แค่ดูๆแล้ว จมูกเหมือนจะเอียงซ้าย เลยอยากให้พี่ๆ รบกวนช่วยดูให้หน่อยครับ
ว่าผมควรจะทำอย่างไรดี ไปพบหมอแล้ว คุณหมอให้กลับบ้านมา แล้วใช้มือดัด แล้วอีก1เดือนมาพบใหม่

2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2014-9-21 15:48:26 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ต้นฉบับโพสต์โดย choccoguide เมื่อ 2014-9-21 13:27
ใจเย็นๆคับ เพิ่งอาทิตย์เดียวเอง มันอาจยุบไม่เท่ากัน ...

1เดือน กับ 1อาทิตยแล้วอะครับ
3#
 เจ้าของ| โพสต์ 2015-1-31 18:36:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย bebyforck เมื่อ 2015-1-31 18:50

สวัสดดีครับ หายไปนาน ไม่นึกว่าจะมีคนติดตามเยอะขนาดนี้

ไหนๆ ก็ ไหนๆละ มาอัพรูปให้ดูกันครับ

อายุได้ 5เดือน กับอีก 17วัน

รูปสุดท้ายนี้เห็นเลยชัดเลยครับว่าเบี้ยวซ้าย

"สรุป"
แล้ว ก็เบี้ยวครับ เบี้ยวซ้าย และเหมือนว่า ต้นโคนจะเบี้ยวซ้ายเหมือนกันด้วยครับ และปลายจมูกก็ดู งุ่มๆ

และก็ตรงช้วงต้นโคน ผมว่ามันใหญ่ๆ หลอกตาไป ยังไม่เนียน ด้วยครับ

ตอนแรกก็กะว่า ไม่เป็นไรมั้ง ถ้าไม่สังเกตุจริงๆคงไม่เห็น

หลังๆนี่เริ่มมีคนทักละครับ ทำให้ขาดความมั่นใจไปมาก

เดี๋ยววันเสาร์นี้จะเข้าไปคุยกับคุณหมอครับ ว่าจะได้เรื่องอย่างไร และจะมาระบายให้ฟังน่ะครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้