เจ้าของ: ooh711
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ปากบาง] ปากกระจับ หมอโอ๋ ธนพันธ์ Nitipon Plastic Surgery

[คัดลอกลิงก์]
1#
โพสต์ 2015-1-14 20:14:29 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราไปทำจมูกย่านรัชดามา แล้วมันทะลุ เลยมาแก้กับหมอโอ๋ จ่ายค่าแก้ 30000 แต่มันถอดได้อย่างเดว ใส่ยังไม่ได้ หมอกะพี่ยูมินใจดีมาก นัดดูทุกเดือน ๅ เดือน 3 เดือน 4 เดือน ว่าใส่ได้รึยัง จนเราเองถอดใจ คิดว่าไม่ประสบความสำเร้จกับการทำจมูกละ เลบลองปรึกษาพี่ยูมินเลขาหมอว่า ขอเปลี่ยนเป็นทำตาได้ม้ยคะ ให้เพิ่มตังก็ได้ค่ะ พี่ยูมินบอกว่าเด่วพี่คุยกับหมอให้นะคะ และ วันรุ่งขึ้นพี่เค้าก็ไลน์มาบอกว่า จะทำตาให้เราฟรี แล้วก็นัดคิวให้ ดีใจมากๆเลยค่ะ เราว่าหมอใจดี และพี่เค้าบริการดี ดีกว่าคลีนิคเดิมที่เราทำจมูกเยอะมากๆ อันนั้นคือไม่สนใจเลย คุณโอ๋น่าจะไว้ใจได้นะคะเราว่า สู้ๆค่ะ เอาใจช่วย แต่เราว่านี่ก็สวยละนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้